Powered by Made-in-China.com
4K คำนิยาม โฟกัสอัตโนมัติ USB3.0 กล้อง
US$277.00
1-10 ชิ้น
US$153.00
11-99 ชิ้น
US$147.00
100 ชิ้น
US$141.00
101+ ชิ้น
ราคาตัวอย่าง:US$277.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่พิมพ์
มืออาชีพพิกเซลสูงสุด
8-10 ล้านไม่ใช่ ของรุ่น
ZD-1700USการซูมออปติคอล
ไม่ใช้การซูมแบบออปติคัลฟังก์ชัน
การฉายภาพสเปคทรัล
กล้องถ่ายภาพสีอิมเมจเซนเซอร์
CMOSWiFi
ไม่สนับสนุน WiFiวิธีการผลิต
อังกฤษการวางตำแหน่งผลิตภัณฑ์
มืออาชีพสี
สีดำกล้อง
กล้องการประชุมผ่านวิดีโอ 4Kข้อมูลจำเพาะ
601 มม . x 141 มม . x 115 มมเครื่องหมายการค้า
เวนดาที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
8473409001กำลังการผลิต
50000pecs/yearคุณสมบัติหลัก
ความละเอียด 4K Ultra HD: รองรับการส่งสัญญาณวิดีโอ 4K ที่ 30 เฟรมต่อวินาที หรือ 25 เฟรมต่อวินาที เพื่อคุณภาพของภาพที่คมชัดเป็นพิเศษ
อินเทอร์เฟซ USB 3.0: ใช้พอร์ต USB 3.0 Type B สำหรับการส่งข้อมูลความเร็วสูง
รองรับรูปแบบวิดีโอหลากหลาย: รองรับการบีบอัด H.264, MJPEG, YUY2, NV12 และความละเอียดต่างๆ
ได้รับการรับรองมาตรฐาน: ผลิตภัณฑ์ผ่านการรับรองมาตรฐาน CE และ FCC เพื่อรับประกันคุณภาพ
ความน่าเชื่อถือสูง: อายุการใช้งานเฉลี่ย (MTBF) 30,000 ชั่วโมง ผลิตในโรงงานที่ปราศจากฝุ่นละออง
ข้อมูลบริษัท

ประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต/โรงงานผลิต, บริษัทการค้า, กรุ๊ป คอร์ปอเรชั่นเริ่มส่งออกเมื่อ: 2013-08-01ท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤18hเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/T, D/P, etc.ข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms): FOB, CFR, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี, FAS, DDP, DAP, CIP, FCA, EXW
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปShenzhen Zhendatech Co., Ltd. เป็นบริษัทจำกัดที่ตั้งอยู่ในประเทศจีน และได้รับการระบุว่าเป็นบริษัทการค้า ผู้ผลิต/โรงงาน และบริษัทในเครือ ก่อตั้งขึ้นในปี 2005 และให้บริการประกอบ PCBA/PCB การประกอบสายเคเบิลและชุดสายไฟ การผลิตโลหะแผ่น บริการ OEM/ODM สำหรับคีออสก์และเครื่องรับคำสั่งซื้อ การประกอบผลิตภัณฑ์ ระบบไฟ LED สำหรับอุตสาหกรรม และบริการแบบครบวงจรที่เกี่ยวข้อง ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีพนักงานมากกว่า 150 คน พื้นที่โรงงานกว่า 6,000 ตารางเมตร สายการผลิตมากกว่า 10 สาย และผลผลิตประจำปี 360,000 ชิ้นสำหรับหมวดหมู่ผลิตภัณฑ์ที่ระบุ ถือใบรับรอง TS 16949, ISO 9001 และ QC 080000 ความสามารถที่ระบุรวมถึงการผลิต PCB สูงสุด 64 ชั้น การวางชิ้นส่วน 0201 ระยะห่าง BGA ต่ำสุด 0.3 mm และการตรวจสอบ SPI, AOI, ICT, FCT, X-ray, RoHS และการทดสอบอายุการใช้งาน ซัพพลายเออร์ส่งออกไปยังหลายภูมิภาคและรายงานประสบการณ์ความร่วมมือกับลูกค้าในยุโรปและอเมริกาเหนือ หลักฐานยังไม่เพียงพอสำหรับการประเมินความน่าเชื่อถือทางการเงิน ความสามารถด้านนวัตกรรม และรายละเอียดเฉพาะ...
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ถูกจัดประเภทอย่างชัดเจนว่าเป็นบริษัทการค้า ผู้ผลิต/โรงงาน และบริษัทในเครือ โดยมีโครงสร้างการถือครองแบบบริษัทจำกัด สิ่งนี้บ่งชี้ถึงรูปแบบธุรกิจแบบผสมระหว่างการผลิตและการค้า มากกว่าจะเป็นเพียงตัวกลางทางการค้าเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์ระบุว่าถือใบรับรองระบบการจัดการ TS 16949, ISO 9001 และ QC 080000 ใบรับรองเหล่านี้เป็นหลักฐานโดยตรงถึงการมีระบบการจัดการคุณภาพอย่างเป็นทางการ ระบบคุณภาพที่เกี่ยวข้องกับยานยนต์ และระบบการจัดการสารอันตราย
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์ระบุว่ามีคลังสินค้าในฮ่องกง ยุโรป และอเมริกาเหนือ สามารถจัดเตรียมแผงวงจรใกล้ลูกค้า และให้บริการ Kanban ตามข้อกำหนดของลูกค้า นอกจากนี้ยังมีบริการทดสอบ การประกอบขั้นสุดท้าย การเคลือบสารป้องกันความชื้น และการสนับสนุนผลิตภัณฑ์ต่อพ่วง แต่ข้อมูลที่มีไม่ได้อธิบายนโยบายการรับประกันหรือการแก้ไขข้อร้องเรียนอย่างเป็นทางการ
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์ให้บริการออกแบบผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์เป็นส่วนหนึ่งของบริการแบบครบวงจร และรายงานความสามารถด้าน PCB ทางเทคนิค ได้แก่ รองรับได้สูงสุด 64 ชั้น การวางชิ้นส่วน 0201 และระยะห่าง BGA 0.3 mm ข้อเท็จจริงเหล่านี้แสดงให้เห็นถึงความสามารถด้านวิศวกรรมและกระบวนการผลิต แต่ยังไม่สามารถยืนยันประวัติด้านนวัตกรรมที่เป็นกรรมสิทธิ์หรือการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในวงกว้างได้
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานว่ามีสายการผลิตมากกว่า 10 สาย พนักงานกว่า 150 คน โรงงานที่มีพื้นที่เกิน 6,000 ตารางเมตร ผลผลิตประจำปี 360,000 ชิ้นสำหรับหมวดหมู่ที่ระบุ และสามารถดำเนินการตามคำสั่งซื้อภายใน 15 วันทำการทั้งในช่วงฤดูกาลสูงสุดและนอกฤดูกาลสูงสุด ขอบเขตการตรวจสอบที่ระบุรวมถึง SPI, AOI, ICT, FCT, X-ray, RoHS และการทดสอบอายุการใช้งาน ซึ่งสนับสนุนความสามารถด้านการผลิตและการควบคุมคุณภาพในระดับสูง
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์ให้บริการประกอบ PCB ครอบคลุมกระบวนการ SMT, DIP, MI และ AI การจัดหาชิ้นส่วน การประกอบผลิตภัณฑ์ขั้นสุดท้าย การทดสอบ การเคลือบสารป้องกันความชื้น การออกแบบผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์ การผลิตโลหะแผ่น การประกอบสายเคเบิลและชุดสายไฟ รวมถึงบริการ OEM/ODM สำหรับคีออสก์และเครื่องรับคำสั่งซื้อ ข้อเสนอแบบครบวงจรและ OEM/ODM ที่หลากหลายนี้เป็นหลักฐานโดยตรงถึงความสามารถในการปรับแต่งผลิตภัณฑ์ในหลายขั้นตอนของการผลิต
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่ามีประสบการณ์ความร่วมมือกับลูกค้าในยุโรปและอเมริกาเหนือเป็นเวลา 10 ปี และกล่าวถึงบริษัทต่าง ๆ เช่น Xilinx, TI, Avnet และ Future อย่างไรก็ตาม ข้อมูลที่มีไม่ได้ระบุขอบเขตโครงการ ประวัติคำสั่งซื้อ ข้อมูลอ้างอิง หรือรายละเอียดกรณีศึกษาที่สามารถตรวจสอบได้โดยอิสระ ดังนั้นหลักฐานจึงสนับสนุนเพียงการมีประสบการณ์กับลูกค้า แต่ยังไม่ใช่บันทึกกรณีศึกษาที่มีเอกสารครบถ้วน
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ความละเอียดสูงสุดของวิดีโอที่รองรับคือเท่าใด?
A:
กล้องรองรับความละเอียด 4K ที่ 30 เฟรมต่อวินาที หรือ 25 เฟรมต่อวินาที รวมถึงความละเอียด 1080p, 720p และความละเอียดที่ต่ำกว่า
Q:ระบบปฏิบัติการใดที่ใช้งานได้?
A:
ใช้งานได้กับ Windows 7 (ความละเอียด 1080p และต่ำกว่า), Windows 8.1, Windows 10 ขึ้นไป, macOS 10.10 ขึ้นไป, Chromebook 29.0.1547.70 ขึ้นไป และ Linux
Q:ระดับความสว่างต่ำสุดที่ใช้งานได้คือเท่าใด?
A:
ระดับความสว่างต่ำสุดคือ 0.5 ลักซ์ ที่ค่า F1.8 โดยเปิดใช้งานระบบปรับเกนอัตโนมัติ (AGC)
Q:ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการรับรองอะไรบ้าง?
A:
ผลิตภัณฑ์นี้ผ่านการรับรอง CE และ FCC
Q:การใช้พลังงานและแรงดันไฟฟ้าที่ต้องการคือเท่าใด?
A:
ต้องใช้แหล่งจ่ายไฟ USB ที่ 5V โดยมีกระแสไฟฟ้าสูงสุดที่ใช้ 600mA และการใช้พลังงานทั้งหมด 3.0 วัตต์
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shenzhen Zhendatech Co., Ltd.
Shenzhen Zhendatech Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
4K กล้องวิดีโอการประชุม Ultra HD USB 3.0
US$143.00-233.00
1 บางส่วน(MOQ)
Ov5640 กล้อง 5MP โมดูลกล้อง HD ระบบโฟกัสอัตโนมัติ กล้องดิจิตอล Dvp
US$3.39
1 บางส่วน(MOQ)
กล้องบันทึกการขี่สัตว์เลี้ยงกลางแจ้งความละเอียดสูง 4K
US$15.44-17.65
1 บางส่วน(MOQ)
4K กล้องเว็บ USB สำหรับธุรกิจ
US$43.00-63.00
1 บางส่วน(MOQ)
กล้องกันสั่นระดับมืออาชีพ 4K สำหรับการทำวล็อกทุกที่
US$8.50
2 ชิ้น(MOQ)
X8 กล้องแอคชั่นพกพา 4K ขนาดเล็กความละเอียดสูง
US$28.60
10 ชิ้น(MOQ)
5MP โมดูลกล้อง USB มุมกว้างพร้อม WDR สำหรับการจดจำใบหน้า
US$22.59
2 ชิ้น(MOQ)
A30 กล้องแอคชั่นขนาดเล็กพกพา HD 180 เลนส์หมุนกันน้ำโฟกัสอัตโนมัติ
US$20.60-22.88
1 บางส่วน(MOQ)
กล้องกันสั่นระดับพรีเมียม 4K พร้อมเทคโนโลยีติดตามใบหน้าด้วยปัญญาประดิษฐ์
US$22.60
2 ชิ้น(MOQ)
4K กล้องแอคชั่นพกพา กล้องวล็อกขนาดเล็ก กล้องมือถือกลางแจ้ง 360 กล้องกีฬาแบบหมุนได้
US$22.06-26.50
1 บางส่วน(MOQ)
กล้องวิดีโอการประชุมขนาดเล็ก USB3.0 HD พร้อมไมโครโฟนในตัว
US$265.00-288.00
10 ชิ้น(MOQ)
กล้องกิมบอลพกพา 4K ที่ทนทานสำหรับการถ่ายวิดีโอกลางแจ้งที่ราบรื่น
US$8.50
2 ชิ้น(MOQ)
4K กล้องวิดีโอการประชุมทางไกลแบบ USB ความละเอียด Ultra HD
US$421.00-684.00
1 บางส่วน(MOQ)
Q8 กล้องดิจิตอลขนาดพกพาแบบมือถือตัวเล็ก ความละเอียดสูง
US$28.00-30.00
2 ชิ้น(MOQ)
4K กล้องมือถือติดตัวความละเอียดสูงสำหรับบันทึกวิดีโอกลางแจ้ง
US$28.60
10 ชิ้น(MOQ)















