Powered by Made-in-China.com
หน่วยพลังงานโมดูลาร์ที่ทนทานสำหรับสถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าที่เชื่อถือได้
US$30,000.00
1-9 ชิ้น
US$25,000.00
10+ ชิ้น
ราคาตัวอย่าง:US$1000.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่ประเภทของคอนเน็กเตอร์
CCS1, CCS2, CHAdeMO แปลเป็นไทยคือชาเดโม, GB/T คือมาตรฐานของประเทศจีนการติดตั้ง
ประเภทพื้นไม่ใช่ ของรุ่น
ZC-DCT600B-MCที่ตั้ง
การใช้สาธารณะจำนวนอินเตอร์เฟซการชาร์จ
ชาร์จเจอร์ไฟฟ้าสำหรับรถยนต์คู่โหมดเริ่มต้น
การชำระเงินด้วยบัตรเครดิต, การดำเนินการระยะไกลผ่านมือถือ, RFID แท้, แอปอัตราอินพุต
380VAC+15% 50/60Hz, L1+L2+L3+N+PEอัตรากระแสไฟฟ้าอินพุต
93A~738Aอินเตอร์เฟซเอาต์พุต
CCS1+CCS1/CCS2+CCS2/GB/T+GB/T/Chademo+Chademoกำลังเอาต์พุต
60/80/120/160/200/240/300/360/400/480kwmaxกระแสไฟฟ้าออก
0-700Aแรงดันไฟฟ้าเอาต์พุต
200 vdcตัวประกอบกำลังไฟฟ้า
>0.99(50%load ข้างบน)แพคเพจการขนส่ง
กล่องไม้ที่ไม่ได้ผ่านการรมยา / ไม้ที่ไม่ได้ผ่านการรมยาข้อมูลจำเพาะ
1250*815*1985(mm)เครื่องหมายการค้า
จอนเชสที่มา
China-Jiangsuรหัสพิกัดศุลกากร
8504409999กำลังการผลิต
500 ชิ้น / เดือนคุณสมบัติหลัก
กำลังไฟสูง: กำลังไฟสูงสุด 960 กิโลวัตต์ พร้อมช่วงแรงดันไฟฟ้าขาออกตั้งแต่ 200Vdc ถึง 1000Vdc เพื่อการชาร์จที่รวดเร็ว
การออกแบบแบบปืนคู่: รองรับปืนชาร์จคู่ได้สูงสุดถึง 14 ปืน โดยใช้การออกแบบแบบโมดูลาร์
การจัดสรรพลังงานที่ยืดหยุ่น: การออกแบบแบบโมดูลาร์ช่วยให้กลุ่มโมดูลพลังงานใดๆ สามารถจ่ายไฟให้กับปืนชาร์จใดก็ได้ได้อย่างอิสระ
ระบบควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ: มีระบบระบายความร้อนด้วยของเหลว พร้อมระบบควบคุมอุณหภูมิอัจฉริยะ
วิธีการชำระเงินที่หลากหลาย: รองรับแอปพลิเคชันบนมือถือ, บัตร IC, WeChat Pay, Alipay และระบบยืนยันตัวตนด้วย RFID
มาตรฐานระดับสากล: ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน ISO9001, CE, RoHS, UKCA, FCC, UL และ IEC
ระดับการป้องกัน IP65: ทนทานต่อฝุ่นและน้ำ พร้อมช่วงอุณหภูมิการทำงานตั้งแต่ -25 ถึง +55 องศาเซลเซียส
การปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า (OEM/ODM): มีบริการปรับแต่งแบรนด์, สี, บรรจุภัณฑ์ และซอฟต์แวร์ตามความต้องการ
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ & มีบริการ OEM ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 3 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shanghai Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤0.56h
เกี่ยวกับโรงงานของเรา & ข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับธุรกิจ
ที่อยู่Yangzhou, Jiangsu, China
พื้นที่โรงงาน10164 ตารางเมตร
จำนวนพนักงาน15
ทุนจดทะเบียน10,000,000 RMB
เงื่อนไขการชำระเงินLC, T/T, PayPal, D/P, Western Union, การชำระเงินจำนวนเล็กน้อย
ข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms)FOB, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี, CFR, EXW
ระยะเวลาการรอระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ, หนึ่งเดือน, ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล, ภายใน 15 วันทำการ, หนึ่งเดือน
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ1 Set
พันธมิตรในห่วงโซ่อุปทาน40
ศักยภาพการผลิตของเรา & ความเชี่ยวชาญทางเทคนิค
สินค้าหลักสถานีชาร์จ; ระบบกักเก็บพลังงานแบบตู้คอนเทนเนอร์
สายการผลิต3
เครื่องจักรการผลิตAssembling Line, Aging Test Bench, Precision Salt Spraying Tester, Simulation Transportation Testing Machine, Programmable High and Low Temperature Test Chamber, Charging Station Testing Machine
เจ้าหน้าที่ตรวจสอบคุณภาพ (QA/QC)2 people
ประเภทการตรวจสอบสำหรับผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป100% การตรวจสอบ(การตรวจสอบด้วยสายตา & การตรวจสอบการทำงาน)
วิธีการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปมีคำแนะนำและปฏิบัติตามอย่างสม่ำเสมอ
วิศวกรวิจัยและพัฒนา (R&D)2 people
การตรวจสอบย้อนกลับของวัตถุดิบใช่
มีแบรนด์ของตนเองใช่
ประสบการณ์ในอุตสาหกรรมของเรา & บันทึกธุรกิจระดับโลก
ปีที่ก่อตั้ง2018-09-26
ตลาดหลักเอเชียตะวันออก (ญี่ปุ่น/เกาหลีใต้), ภายในประเทศ
ตัวเลือกยอดนิยมจากผู้ซื้อซ้ำ80%~100%
จำนวนพนักงานฝ่ายการค้าระหว่างประเทศ6
ตัวแทน/สาขา ต่างประเทศไม่ใช่
ผลิตภัณฑ์ใหม่ที่เปิดตัวในปีที่ผ่านมาใช่
การรับรอง มาตรฐาน & การยอมรับจากอุตสาหกรรม
การรับรองของระบบการจัดการISO9001:2015
ร่วมมือกับฟอร์จูน 500ไม่ใช่
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ (MOQ) สำหรับเครื่องชาร์จ EV สำหรับใช้ในบ้านของคุณคือเท่าไร?
A:
โดยทั่วไป ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำของเราคือ 10 เครื่อง สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก สำหรับการทดสอบตัวอย่าง เรายินดีรับคำสั่งซื้อ 1 ถึง 5 เครื่อง โดยมีราคาตัวอย่างที่แข่งขันได้ การสั่งซื้อแบบปรับแต่ง (เช่น โลโก้/บรรจุภัณฑ์) อาจต้องมีปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำที่สูงกว่า โปรดติดต่อเราเพื่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
Q:ผลิตภัณฑ์ของคุณได้รับการรับรองสำหรับตลาดทั่วโลกหรือไม่?
A:
ใช่ เครื่องชาร์จ EV สำหรับใช้ในบ้านทั้งหมดของเราได้รับการรับรองตามมาตรฐาน UL (อเมริกาเหนือ), CE/ROHS/UKCA (ยุโรป), FCC และมาตรฐานภายในประเทศ MA/CNAS ซึ่งเป็นไปตามมาตรฐาน IEC เพื่อให้มั่นใจว่าผลิตภัณฑ์สามารถเข้าสู่ตลาดหลักทั่วโลกได้อย่างราบรื่น
Q:คุณมีบริการปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้า (OEM/ODM) หรือไม่?
A:
แน่นอน เราให้บริการสนับสนุน OEM/ODM อย่างครบวงจร รวมถึงการปรับแต่งแบรนด์ (การพิมพ์โลโก้), ตัวเลือกสี, การออกแบบบรรจุภัณฑ์ และการปรับเปลี่ยนซอฟต์แวร์/ฮาร์ดแวร์ (เช่น กำลังไฟในการชาร์จ, ฟังก์ชันของแอป) ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำสำหรับการปรับแต่งคือ 50 เครื่อง
Q:ระยะเวลาในการผลิตและจัดส่งคือเท่าไร?
A:
คำสั่งซื้อตัวอย่าง: 3 ถึง 7 วันทำการ การสั่งซื้อจำนวนมาก (500 เครื่อง): 7 ถึง 15 วันทำการ การสั่งซื้อแบบปรับแต่ง: 15 ถึง 30 วันทำการ ระยะเวลาในการจัดส่งทางเรือคือ 25 ถึง 40 วัน (ขึ้นอยู่กับปลายทาง) ส่วนการจัดส่งทางอากาศคือ 5 ถึง 10 วัน
Q:ระยะเวลารับประกันสำหรับเครื่องชาร์จ EV สำหรับใช้ในบ้านของคุณคือเท่าไร?
A:
เรามีการรับประกันมาตรฐาน 2 ปี การรับประกันครอบคลุมข้อบกพร่องจากการผลิต และเรามีอะไหล่ทดแทนให้ฟรี รวมถึงการสนับสนุนด้านเทคนิคตลอด 24 ชั่วโมง
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Zhongchi Intelligent and Technology (Yangzhou) Co., Ltd
Zhongchi Intelligent and Technology (Yangzhou) Co., Ltd*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
สถานีชาร์จไฟฟ้าที่ทนทานสำหรับรถยนต์ไฟฟ้า, 280kw 320kw 360kw 400kw 440kw 500kw 550kw 600kw ชาร์จไฟฟ้า
US$2,100.00-7,100.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จไฟฟ้าสำหรับรถยนต์ไฟฟ้าที่ทนทาน 20kw Ocpp CCS2 สำหรับการใช้งานกลางแจ้ง
US$800.00-1,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าที่มีประสิทธิภาพและเชื่อถือได้ 40kw ถึง 600kw สำหรับการใช้งานประจำวัน
US$3,500.00-6,200.00
1 บางส่วน(MOQ)
960kw ศูนย์ชาร์จไฟฟ้าดีซีความเร็วสูง 1000V โมดูลาร์สแต็คพร้อม Ocpp 1.6j/2.0.1 สำหรับโครงสร้างพื้นฐานของฝูงรถบัสไฟฟ้า
US$23,000.00-28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จที่เชื่อถือได้ Ocpp CE CCS2 EV 60kw 80kw สำหรับผู้ใช้ทุกคน
US$2,100.00-3,200.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จไฟฟ้าเร็วแบบโมดูลาร์ประเภทแยก Mega Power 1.2MW 1.4MW สำหรับรถบัสไฟฟ้าและรถบรรทุกหนักที่มี 16 ตัวเชื่อมต่อ
US$23,000.00-28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ประเภทแยก DC ชาร์จเร็ว, 800kw 960kw สถานีชาร์จ EV แบบโมดูลาร์สำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์และสาธารณะ
US$42,000.00-45,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าขนาดสูงแบบโมดูลาร์ 240kw พร้อมสำหรับศูนย์ชาร์จ
US$2,750.00-7,580.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จไฟฟ้าสำหรับรถยนต์ไฟฟ้าด้วยกำลังสูงแบบรวมศูนย์ 60-1440kw, หน่วยชาร์จอัจฉริยะแรงดันกว้าง ความเข้ากันได้ทั่วโลกสำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์
US$13,000.00-14,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จ EV แบบโมดูลาร์ปรับกำลังไฟได้สำหรับการใช้งาน ณ สถานที่จริง
US$3,399.00-8,899.00
1 บางส่วน(MOQ)
60kw 80kw 120kw 240kw สถานีชาร์จไฟฟ้าที่เชื่อถือได้สำหรับรถยนต์ไฟฟ้าพาณิชย์
US$6,000.00-6,200.00
1 ชิ้นส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จ EV แบบโมดูลาร์ขั้นสูงสำหรับเพิ่มกำลังไฟที่อัปเกรดได้
US$3,399.00-8,899.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้าที่ทนทานพร้อมการป้องกัน IP55 สำหรับรถยนต์
US$16,000.00-36,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ชุดจ่ายไฟสถานีชาร์จ DC ขนาดกะทัดรัดสำหรับยานพาหนะไฟฟ้าขนาดเล็ก
US$99.00-149.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จประกอบด้วยตู้จ่ายไฟเครื่องชาร์จเร็ว EV DC แบบแยกส่วน พร้อมขั้วชาร์จ
US$90,000.00-93,000.00
2 ชิ้น(MOQ)
สถานีชาร์จไฟฟ้าสำหรับรถยนต์ไฟฟ้าที่เชื่อถือได้ 320kw และมีความทนทานสำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์
US$7,990.00-12,308.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จเสา EV DC ที่ทนทานสำหรับการใช้งานหนัก
US$1,300.00
1 บางส่วน(MOQ)
สถานีชาร์จรถยนต์ไฟฟ้า IP54 กันฝุ่น ทนทาน สำหรับใช้งานกลางแจ้ง
US$3,399.00-8,899.00
1 บางส่วน(MOQ)



















