Powered by Made-in-China.com
ยูเรียพริลล์สำหรับโซลูชันการป้องกัน
US$260.00-280.00
20 ตัน
ราคาตัวอย่าง:US$1.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่หมายเลข CAS
57-13-6สูตร
หมายเลข 4ไม่ใช่ ของรุ่น
YYEINECS
200-315-5การปกป้องสิ่งแวดล้อม
ใช่การรับรอง
ใบรับรอง ISO และ REACHสี
สีขาวลักษณะภายนอก
จีบพิมพ์
เอเจนต์ที่ย่อยสลายได้ทางชีวภาพการใช้งาน
วิศวกรรมเคมี, ปิโตรเลียม, อุตสาหกรรมเบาแพคเพจการขนส่ง
กระเป๋า PPข้อมูลจำเพาะ
ถุงลมนิรภัย 25 กก ./50 กก ./500 กก ./1000 กกเครื่องหมายการค้า
โอรินเชมที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
310210009กำลังการผลิต
10000 เมตริกตัน / เมตริกตันต่อเดือนคุณสมบัติหลัก
ปริมาณไบยูเรตต่ำ: ปริมาณไบยูเรตสูงสุด 0.8% ซึ่งรับประกันความบริสุทธิ์สูง เหมาะสำหรับการใช้งานในระบบ SCR/DEF
ปราศจากโลหะหนัก: ผลิตโดยใช้น้ำบริสุทธิ์ระดับ D-I ซึ่งรับประกันว่าไม่มีโลหะหนัก
เป็นไปตามมาตรฐาน ISO22241: ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเป็นไปตามมาตรฐาน ISO22241 สำหรับยูเรียเกรดรถยนต์อย่างครบถ้วน
ได้รับการรับรองจาก SGS: มาพร้อมกับรายงานการทดสอบจาก SGS ซึ่งยืนยันคุณภาพและคุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
การผลิตในปริมาณมาก: มีกำลังการผลิต 500 ตันต่อวัน และปริมาณการส่งออกประจำปี 100,000 ตัน
ปราศจากอัลดีไฮด์: ปริมาณอัลดีไฮด์ต่ำเป็นพิเศษ ซึ่งรับประกันความปลอดภัยและคุณภาพของผลิตภัณฑ์
ประสบการณ์ 13 ปี: มีประสบการณ์เฉพาะทางในการผลิตและส่งออกยูเรียสำหรับระบบ SCR/DEF มากกว่า 13 ปี
ข้อมูลบริษัท

ประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต/โรงงานผลิตเริ่มส่งออกเมื่อ: 2018-08-16ท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Qingdao port,China, Tianjin port,Chinaเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤24hเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/T, D/P, etc.ข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms): FOB, EXW, CFR, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี, FAS, DAP, CIP, CPT, FCA
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปShandong Yurun Chemical Co., Ltd. ได้รับการระบุว่าเป็นผู้ผลิต/โรงงานในจีนที่ดำเนินธุรกิจด้านสารเคมีและปุ๋ย ซัพพลายเออร์รายงานการได้รับการรับรอง ISO 9001 และ ISO 14001 มีสายการผลิตเก้าสาย ฐานการผลิต 15 แห่งในจีน กำลังการผลิตต่อปี 7 ล้านตัน ครอบคลุมการส่งออกอย่างกว้างขวาง และสามารถดำเนินการตามคำสั่งซื้อได้ภายใน 15 วันทำการทั้งในช่วงพีคและนอกช่วงพีค โปรไฟล์ด้านนวัตกรรมได้รับการสนับสนุนจากพนักงานฝ่ายวิจัยและพัฒนามากกว่า 500 คน วิศวกรฝ่ายวิจัยและพัฒนา 41–50 คน แพลตฟอร์มนวัตกรรมระดับประเทศแปดแห่ง การมีส่วนร่วมในมาตรฐานอุตสาหกรรมหกฉบับ และความร่วมมือกับมหาวิทยาลัยและสถาบันวิจัย หลักฐานที่มีไม่เพียงพอที่จะยืนยันระบบบริการหลังการขาย ความสามารถในการปรับแต่งผลิตภัณฑ์ หรือกรณีศึกษาลูกค้าเฉพาะราย ไม่รวมตัวเลขทางการเงิน โดยหลักฐานที่ไม่ใช่ข้อมูลทางการเงินที่มีอยู่ไม่สามารถยืนยันความน่าเชื่อถือทางการเงินได้
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการระบุอย่างชัดเจนว่าเป็นผู้ผลิต/โรงงาน และดำเนินธุรกิจผลิตปุ๋ย สารเคมี และสารเติมแต่งอุตสาหกรรม รวมถึงยูเรียสำหรับ AdBlue, แคลเซียมคลอไรด์, แมกนีเซียมคลอไรด์ และโซเดียมไบคาร์บอเนต ข้อมูลนี้สนับสนุนโดยตรงต่อการจัดประเภทให้เป็นซัพพลายเออร์ด้านการผลิตสารเคมี
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่าถือใบรับรอง ISO 9001 และ ISO 14001 ใบรับรองดังกล่าวระบุอย่างชัดเจนถึงการรับรองระบบการจัดการคุณภาพและระบบการจัดการสิ่งแวดล้อมที่มีการจัดทำเป็นเอกสาร แม้ว่าข้อมูลที่มีจะไม่ระบุขอบเขตของใบรับรอง หน่วยงานผู้ออกใบรับรอง หรือวันที่มีผลใช้บังคับ
ความสามารถ R&Dความสามารถด้านนวัตกรรมได้รับการสนับสนุนจากพนักงานฝ่ายวิจัยและพัฒนามากกว่า 500 คน วิศวกรฝ่ายวิจัยและพัฒนาที่รายงานจำนวน 41–50 คน แพลตฟอร์มนวัตกรรมระดับประเทศจำนวนแปดแห่ง การมีส่วนร่วมในมาตรฐานอุตสาหกรรมหกฉบับ และความร่วมมือกับมหาวิทยาลัยและสถาบันวิจัยในหลายประเทศ ข้อมูลเหล่านี้เป็นตัวชี้วัดที่ชัดเจนถึงกิจกรรมด้านการวิจัยและพัฒนาที่มีสาระสำคัญ
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานว่ามีฐานการผลิต 15 แห่งในจีน สายการผลิตเก้าสาย กำลังการผลิตต่อปี 7 ล้านตัน กลุ่มผลิตภัณฑ์ปุ๋ยและสารเคมีที่หลากหลาย และสามารถดำเนินการตามคำสั่งซื้อได้ภายใน 15 วันทำการทั้งในช่วงพีคและนอกช่วงพีค นอกจากนี้ยังรายงานการส่งออกไปยังภูมิภาคต่าง ๆ ซึ่งครอบคลุมทวีปอเมริกา ยุโรป เอเชีย โอเชียเนีย แอฟริกา และตะวันออกกลาง ซึ่งสนับสนุนขีดความสามารถด้านการผลิตและการจัดส่งที่ระบุไว้ในระดับสูง
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ปริมาณไบยูเรตสูงสุดที่ยอมรับได้คือเท่าใด?
A:
ปริมาณไบยูเรตมีการควบคุมอย่างเข้มงวด โดยมีค่าสูงสุดที่ 0.8%
Q:ผลิตภัณฑ์ยูเรียปราศจากโลหะหนักหรือไม่?
A:
ใช่ เราใช้น้ำบริสุทธิ์ (D-I water) ในกระบวนการผลิต เพื่อให้มั่นใจว่าผลิตภัณฑ์ยูเรียไม่มีโลหะหนัก
Q:ผลิตภัณฑ์เป็นไปตามมาตรฐาน ISO22241 หรือไม่?
A:
ใช่ ผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปเป็นไปตามมาตรฐาน ISO22241 สำหรับ AdBlue/DEF อย่างครบถ้วน
Q:กำลังการผลิตอยู่ที่เท่าใด?
A:
เรามีกำลังการผลิต 500 ตันต่อวัน และส่งออกประมาณ 100,000 ตันต่อปี
Q:ยอมรับเงื่อนไขการชำระเงินแบบใดบ้าง?
A:
เรายอมรับการชำระเงินผ่านเลตเตอร์ออฟเครดิต (LC), การโอนเงิน (T/T), การชำระเงินเมื่อส่งมอบสินค้า (D/P) และ Western Union
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shandong Yurun Chemical Co., Ltd.
Shandong Yurun Chemical Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
ยูเรียพรีเมียม N46: เหมาะสำหรับการแก้ปัญหาการบำบัดไอเสียดีเซล
US$400.00
100 ตัน(MOQ)
ปุ๋ยยูเรียเม็ดสำหรับใช้ในฟาร์ม ไนโตรเจน 46% สำหรับผักและพืชไร่
US$390.00
200 ตัน(MOQ)
ยูเรียเกรดการเกษตร เม็ดปริลล์สีขาว สำหรับการเพาะปลูกพืชในฟาร์ม
US$250.00-350.00
1 ตัน(MOQ)
ปุ๋ยยูเรียชนิดเม็ดกลมที่มีไนโตรเจน 46% สำหรับการเพาะปลูกพืช
US$390.00
200 ตัน(MOQ)
ปุ๋ยยูเรียเกรดการเกษตรแบบเม็ดกลมที่มีไนโตรเจน 46% สำหรับการเจริญเติบโตของพืช
US$390.00
200 ตัน(MOQ)
ยูเรียเม็ดสำหรับ SCR
US$260.00-280.00
20 ตัน(MOQ)
ยูเรียพริลสำหรับ SCR
US$260.00-280.00
20 ตัน(MOQ)
ยูเรียเกรดอุตสาหกรรม เม็ดพริลสีขาว สำหรับการผลิตเรซิน
US$250.00-350.00
1 ตัน(MOQ)
ยูเรียเกรดสิ่งทอสำหรับการย้อมสีและการพิมพ์
US$359.00
1 ตัน(MOQ)
ยูเรียเกรนสำหรับการผสมปุ๋ยที่ปล่อยช้า
US$359.00
1 ตัน(MOQ)
วัตถุดิบเคมีอเนกประสงค์ ยูเรียเกรดอุตสาหกรรม เม็ดพริลสีขาว
US$250.00-350.00
1 ตัน(MOQ)
ผงยูเรียบริสุทธิ์สูงสำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมและการเกษตร
US$350.00
1 ตัน(MOQ)
ยูเรียบริสุทธิ์สูงสำหรับการเพาะเลี้ยงเซลล์และการวิจัยทางชีวเคมี
US$359.00
1 ตัน(MOQ)
ยูเรียพริลล์
US$260.00-280.00
20 ตัน(MOQ)
อะดบลู ออโตเมทีฟ เอสซีอาร์ ยูเรีย ขายส่ง ยูเรียเกรดสูง รูปแบบเกรน
US$350.00
20 ตัน(MOQ)
ขายส่งยูเรียเกรดยานยนต์
US$400.00
100 ตัน(MOQ)
อุตสาหกรรมยูเรีย
US$260.00-280.00
20 ตัน(MOQ)
เกรดสูงสุด Def/Adblue Arla32/ Aus32
US$200.00-230.00
20 ตัน(MOQ)



















