Powered by Made-in-China.com
ประสิทธิภาพสูง 30kVA อุรุกวัย หม้อแปลงไฟฟ้าขั้วเดียวที่ติดตั้งบนเสา
US$600.00-6,000.00
1 บางส่วน
สเปคสินค้า
D-10-250KVA
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แอปพลิเคชัน
เปิด / ปิดระยะ
แบบเดี่ยวไม่ใช่ ของรุ่น
D-10KVA-250KVAหลัก
หม้อแปลงชนิดแกนวิธีการระบายความร้อน
หม้อแปลงชนิดแช่น้ำมันชนิดขดลวด
หม้อแปลงแบบสองขดลวดการรับรอง
ISO 2000, ISO 9001, CCC, CEการใช้งาน
หม้อแปลงไฟฟ้า, หม้อแปลงกระจายไฟฟ้าคุณสมบัติด้านความถี่
ความถี่พลังงานรูปทรงของลำตัว
เสียงกริ่งแบรนด์
ยาน anchyenแรงดันไฟฟ้าหลัก
13.2kv/7.62kvแรงดันไฟฟ้ารอง
120V-240Vวัสดุพันสาย
การพันด้วยทองแดง การพันด้วยอลูมิเนียมอายุการใช้งาน
มากกว่า 20 ปีประสิทธิภาพ
99%การรับประกัน
1 ปีมาตรฐาน
ิเค 60076แพคเพจการขนส่ง
แพ็คเกจไม้ข้อมูลจำเพาะ
S-30KVA-2500KVAเครื่องหมายการค้า
ยาน anchyenที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
8504210000กำลังการผลิต
10000 ชิ้น / ปีคุณสมบัติหลัก
แรงดันไฟฟ้าและวัสดุที่ปรับแต่งได้: แรงดันไฟฟ้าหลัก, แรงดันไฟฟ้าทุติยภูมิ, และวัสดุขดลวด (ทองแดง/อลูมิเนียม) สามารถปรับแต่งได้อย่างเต็มที่
ประสิทธิภาพสูง: มีประสิทธิภาพสูงถึง 99% เพื่อการประหยัดพลังงานและประสิทธิภาพสูงสุด
กำลังการผลิตที่แข็งแกร่ง: ผลิตได้มากกว่า 3,000,000 kVA ต่อปี โดยมีเทคโนโลยีการผลิตแกนเหล็กและขดลวดที่ทันสมัย
มาตรฐานคุณภาพระดับสากล: ได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO 9001 และผลิตภัณฑ์เป็นไปตามมาตรฐานสากล IEC, CE, และ CCC
ตัวเลือกการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น: รองรับการปรับแต่งเต็มรูปแบบ, การปรับแต่งเล็กน้อย, และการปรับเปลี่ยนการออกแบบที่ยืดหยุ่นตามความต้องการของลูกค้า
อายุการใช้งานที่ยาวนาน: ออกแบบมาเพื่อใช้งานได้นานกว่า 20 ปี ด้วยโครงสร้างที่แข็งแรงทนทาน
บริการหลังการขายที่ครอบคลุม: รับประกัน 12 เดือน พร้อมบริการให้คำปรึกษาทางไกล, บริการส่งวิศวกรไปยังสถานที่ติดตั้ง (ทางเลือก), และการจัดหาอะไหล่ในระยะยาว
ผลิตภัณฑ์ที่หลากหลาย: ผลิตหม้อแปลงไฟฟ้าแบบจุ่มน้ำมันและแบบไม่จุ่มน้ำมัน ตั้งแต่ขนาด 30 kVA ถึง 20 MVA สำหรับการใช้งานที่หลากหลาย
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: มีบริการ OEM ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากการออกแบบ, การปรับแต่งแบบเต็ม, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 2 years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Tianjin Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤1.31h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นบริษัทแบบรวมกิจการที่มีขีดความสามารถด้านการผลิต การส่งออก การบริการ การควบคุมคุณภาพ R&D และความยั่งยืน มีการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป 100% และถือใบรับรอง ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001, CCC และ CE รองรับการปรับแต่งอย่างครอบคลุมและมีประสบการณ์ด้าน OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม แต่ไม่มีบริการ ODM ไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน และขาดเอกสารการตรวจประเมินด้าน R&D รวมถึงหลักฐานการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา ยอดขายส่งออกคิดเป็น 41%–50% ของยอดขายทั้งหมด ขณะที่โครงสร้างพื้นฐานด้านบริการในต่างประเทศมีจำกัด ได้แก่ ไม่มีตัวแทน สาขา คลังสินค้า หรือโชว์รูมในต่างประเทศ การควบคุมที่เกี่ยวข้องกับการผลิตประกอบด้วยขีดความสามารถด้านสินค้าคงคลังและระยะเวลานำหนึ่งเดือน แต่ไม่มีสัญญาขีดความสามารถการผลิตที่ยังมีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง และไม่มีขั้นตอนการให้บริการหรือบันทึกการตรวจสอบเป็นลายลักษณ์อักษร มีการระบุว่ามีบันทึกทางการเงินสำหรับปี 2022–2024 แต่ข้อมูลที่ให้มาไม่เพียงพอสำหรับประเมินความแข็งแกร่งทางการเงิน
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการระบุอย่างชัดเจนว่าเป็นบริษัทแบบรวมกิจการ ไม่ใช่บริษัทนอกชายฝั่ง ขอบเขตธุรกิจที่ระบุครอบคลุมการผลิต การค้าส่งออก การบริการ การควบคุมคุณภาพ การวิจัยและพัฒนา และขีดความสามารถด้านการพัฒนาอย่างยั่งยืน ซึ่งแสดงให้เห็นถึงโครงสร้างซัพพลายเออร์แบบบูรณาการ
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรอง ISO9001:2015, ISO45001:2018 และ ISO14001 รวมถึงขีดความสามารถในการรับรองผลิตภัณฑ์ตามมาตรฐาน CCC และ CE ข้อมูลเหล่านี้เป็นคุณสมบัติที่เกี่ยวข้องกับการรับรองอย่างชัดเจน ซึ่งสนับสนุนด้านคุณภาพ ความปลอดภัยในการทำงาน การจัดการสิ่งแวดล้อม และการปฏิบัติตามข้อกำหนดของผลิตภัณฑ์
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์มีขีดความสามารถในการให้บริการสินค้าที่มีอยู่ในสต็อก และเคยเข้าร่วมงาน South Africa Power Exhibition แต่รายงานว่าไม่มีตัวแทนหรือสาขาในต่างประเทศ ไม่มีคลังสินค้าในต่างประเทศ ไม่มีโชว์รูมในต่างประเทศ และมีพื้นที่ให้บริการครอบคลุม 0 ประเทศ สิ่งนี้แสดงให้เห็นว่าโครงสร้างพื้นฐานด้านบริการหลังการขายในต่างประเทศมีจำกัด
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์มีขีดความสามารถด้าน CAD และวิศวกรสามารถพัฒนาผลิตภัณฑ์ตามข้อกำหนดของลูกค้าในด้านแรงดันไฟฟ้า ความจุ รูปลักษณ์ วัสดุ และขนาด อย่างไรก็ตาม ไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน ไม่มีเอกสารการตรวจประเมินด้าน R&D ไม่มีการรายงานผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา และไม่มีบริการ ODM จึงมีหลักฐานจำกัดเกี่ยวกับนวัตกรรมอิสระ
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์ดำเนินงานด้วยอุปกรณ์พันขดลวดและตัดอัตโนมัติ ตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป 100% มีขีดความสามารถด้านสินค้าคงคลัง และรายงานระยะเวลานำทั้งในช่วงพีคและนอกฤดูกาลที่หนึ่งเดือน อย่างไรก็ตาม ไม่มีสัญญาขีดความสามารถการผลิตที่ยังมีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง และการประเมินขีดความสามารถด้านบริการไม่มีขั้นตอนหรือบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์ระบุอย่างชัดเจนว่าให้บริการปรับแต่งจากแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น ความรับผิดชอบด้าน R&D ยังครอบคลุมแรงดันไฟฟ้า ความจุ รูปลักษณ์ วัสดุ และขนาดที่ลูกค้ากำหนด ซึ่งเป็นหลักฐานโดยตรงถึงขีดความสามารถในการปรับแต่งอย่างครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุอย่างชัดเจนว่าให้บริการ OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม มียอดขายส่งออกคิดเป็น 41%–50% ของยอดขายทั้งหมด และเข้าร่วมงาน South Africa Power Exhibition ข้อมูลเหล่านี้แสดงถึงประสบการณ์ด้าน OEM ให้กับแบรนด์และตลาดส่งออก แม้ว่าจะไม่มีการระบุชื่อลูกค้า รายละเอียดโครงการ หรือผลลัพธ์ของกรณีศึกษาโดยเฉพาะ
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:คุณผลิตหม้อแปลงประเภทใดเป็นหลัก?
A:
เราผลิตหม้อแปลงแบบจุ่มน้ำมันสำหรับใช้งานกลางแจ้งและในอุตสาหกรรมเป็นหลัก และหม้อแปลงแบบแห้ง ซึ่งเหมาะสำหรับใช้งานภายในอาคาร, ในเชิงพาณิชย์, และในสถานที่ที่ต้องการความปลอดภัยจากอัคคีภัยสูง
Q:ขดลวดทำจากทองแดงหรืออลูมิเนียม?
A:
เรามีทั้งขดลวดทองแดง (ซึ่งมีค่าการนำไฟฟ้า, ประสิทธิภาพ, และอายุการใช้งานที่สูงกว่า) และขดลวดอลูมิเนียม (ซึ่งมีราคาถูกกว่าและมีน้ำหนักเบากว่า) การเลือกขึ้นอยู่กับงบประมาณและความต้องการด้านประสิทธิภาพ
Q:ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ (MOQ) คือเท่าใด?
A:
สำหรับผลิตภัณฑ์มาตรฐาน ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 1 เครื่อง สำหรับผลิตภัณฑ์ที่ปรับแต่งตามความต้องการ ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำจะถูกกำหนดผ่านการเจรจาต่อรอง โดยพิจารณาจากข้อกำหนดเฉพาะ
Q:คุณรับวิธีการชำระเงินแบบใดบ้าง?
A:
เรายอมรับการโอนเงินผ่านธนาคาร (T/T) โดยทั่วไปจะต้องชำระเงินล่วงหน้า 50% และชำระส่วนที่เหลืออีก 50% ก่อนการจัดส่ง
Q:ระยะเวลาในการจัดส่งคือเท่าใด?
A:
หม้อแปลงขนาดเล็กมาตรฐานใช้เวลา 15-30 วัน หม้อแปลงขนาดใหญ่หรือแบบสั่งทำพิเศษใช้เวลา 45-90 วัน หรือนานกว่านั้น ระยะเวลาที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบหลังจากได้รับการสอบถามข้อมูลเฉพาะ
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Baoding Yuanchen Transformer Manufacturing Co., Ltd.
Baoding Yuanchen Transformer Manufacturing Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
25kVA หม้อแปลงไฟฟ้าชนิดเฟสเดียว 11kv/10kv ติดตั้งบนเสา น้ำมันหล่อเย็น สำหรับระบบจำหน่ายในชนบท
US$2,000.00-7,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
37.5kVA หม้อแปลงไฟฟ้าขึ้นแรงดันแบบติดเสา น้ำมันหล่อเย็น แบบเฟสเดียว
US$1,000.00-3,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
หม้อแปลงไฟฟ้าชนิดติดตั้งบนเสาแบบน้ำมันที่เชื่อถือได้และประหยัดพลังงานแบบเฟสเดียว
US$2,000.00-3,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
หม้อแปลงไฟฟ้าชนิดติดเสาไฟฟ้าความถี่กลางแบบเฟสเดียวของชไนเดอร์พาวเวอร์
US$550.00-950.00
1 ได้อย่างลงตัว(MOQ)
หม้อแปลงกระจายไฟฟ้าขนาดสูงแบบติดเสา สามเฟส 20kv 2500kVA
US$500.00-8,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
จำหน่ายหม้อแปลงพลังงานชนิดติดเสาแบบเฟสเดียวที่ใช้เทคโนโลยี IoT สำหรับศูนย์โหลด
US$1,000.00-3,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
13.2kv/7.62kv-0.12-0.24kv 10kVA ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ หม้อแปลงน้ำมันแบบติดเสาไฟฟ้าขั้วเดียว
US$600.00-6,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
อาร์เจนตินา หม้อแปลงไฟฟ้าติดเสาแบบเฟสเดียวที่มีผลตอบแทนสูง 210kVA
US$600.00-6,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ทรานส์ฟอร์มเมอร์แบบติดเสาเอาท์ดอร์เฟสเดียวความถี่สูงแบบอีอีคอร์ของชไนเดอร์พาวเวอร์
US$550.00-950.00
1 ได้อย่างลงตัว(MOQ)
ประสิทธิภาพที่แข็งแกร่ง 88kVA หม้อแปลงไฟฟ้าติดเสาแบบเฟสเดียวของโคลอมเบีย
US$600.00-6,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
หม้อแปลงไฟฟ้าชนิดแกนโทโรอิดความถี่กลางแบบเฟสเดียวที่ติดตั้งบนเสาไฟฟ้าของชไนเดอร์พาวเวอร์
US$550.00-950.00
1 ได้อย่างลงตัว(MOQ)
หม้อแปลงไฟฟ้าชนิดติดเสาแบบเฟสเดียว ความถี่สูง คอร์แบบโทไรด์ของชไนเดอร์ พาวเวอร์
US$550.00-950.00
1 ได้อย่างลงตัว(MOQ)
หม้อแปลงจ่ายไฟฟ้าแรงสูงแบบติดตั้งบนเสา หม้อแปลงเฟสเดียวสำหรับสายไฟเหนือศีรษะ
US$1,100.00-9,800.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
หม้อแปลงจำหน่ายไฟฟ้าแบบติดตั้งบนเสา สำหรับภายนอกอาคาร Beidian แรงดันไฟฟ้าสูง ขนาด 10kVA แบบเฟสเดียว
US$599.00-899.00
1 บางส่วน(MOQ)
หม้อแปลงไฟฟ้าแบบลดแรงดันสำหรับจ่ายไฟฟ้าแบบเฟสเดียว ติดตั้งบนเสา ขนาด 15kVA 50 kVA 33kv
US$1,000.00-3,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
การมาถึงใหม่ มาตรฐาน IEEE ประสิทธิภาพสูง 15kVA 25kVA 37.5kVA หม้อแปลงแบบติดพื้นเฟสเดียว
US$800.00-1,000.00
6 unit(MOQ)
ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้ หม้อแปลงติดเสาแบบเฟสเดียว 63kVA 11kv 415V ผลลัพธ์ที่เสถียร
US$850.00-3,500.00
1 unit(MOQ)
หม้อแปลงไฟฟ้าขนาดสูงแบบเฟสเดียวที่ติดตั้งบนเสา Solutions2.
US$599.00-899.00
1 บางส่วน(MOQ)
หม้อแปลงกระจายแบบติดเสาเฟสเดียวที่มีการบำรุงรักษาต่ำและประสิทธิภาพสูง
US$10,000.00-60,000.00
1 บางส่วน(MOQ)



















