Powered by Made-in-China.com
CK203 เครื่องกลึงซีเอ็นซีแบบสวิสมัลติฟังก์ชันที่มีมาตรฐาน CE
US$15,000.00-17,000.00
1 บางส่วน
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
การสนับสนุนทางเทคนิคผ่านวิดีโอ , การสนับสนุนทางออนไลน์ประกันสินค้า
1 ปีไม่ใช่ ของรุ่น
CK203แอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะ, CNC เครื่องมือของเครื่องจักรที่ไม่ใช่แบบทั่วไป, เครื่องมือเครื่องจักร CNC ที่ทำให้เป็นโลหะเป็นรูปโลหะวิธีการเคลื่อนที่
ควบคุมแบบเส้นตรงวิธีการควบคุม
อุปกรณ์ควบคุมการต่อพ่วงแบบกึ่งปิดการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.001-0.002การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประหยัดการรับรอง
GS, CE, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่ขนาด
1495x1010x1860 มมน้ำหนัก
1220 กกความเร็วเพลาหมุน
0 kr/ นาทีกำลังของแกนเพลา
2 สัปดาห์เส้นผ่านศูนย์กลางรูเพลาหมุน
21 มมความเร็วในการตัด
1 มม ./ นาทีเส้นแกน X
80 มมเส้นแกน Y
150 มมเส้นแกน Z
250 มมความจุ
1.5Lแพคเพจการขนส่ง
ซองไม้อัดแน่นดีแล้วข้อมูลจำเพาะ
1495x1010x1860 มมเครื่องหมายการค้า
wmtcnc หรือโลโก้ที่ปรับแต่งได้ที่มา
Anhui, Chinaรหัสพิกัดศุลกากร
8461202000กำลังการผลิต
50 ชุดต่อเดือนคุณสมบัติหลัก
การประมวลผลที่มีความแม่นยำสูง: ให้ความแม่นยำในการประมวลผลที่ 0.001-0.002 มิลลิเมตร เพื่อผลลัพธ์ที่มีคุณภาพสูง
การใช้งานในหลากหลายอุตสาหกรรม: เหมาะสำหรับอุตสาหกรรมยานยนต์, เครื่องยนต์, การแพทย์, อิเล็กทรอนิกส์ และนาฬิกา
ระบบอัตโนมัติที่มีประสิทธิภาพ: ติดตั้งระบบป้อนวัสดุอัตโนมัติและอุปกรณ์จับชิ้นงาน เพื่อการใช้งานด้วยเครื่องจักรหลายเครื่องโดยคนเพียงคน
การออกแบบที่ปรับแต่งได้: มีแบบจำลองที่ปรับแต่งได้ตามความต้องการ และการออกแบบและการผลิตตามข้อกำหนดเฉพาะ
การรับรองระดับสากล: ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน CE, GS, ISO 9001, ISO14001 และ OHSAS18001
อัตราการป้อนที่รวดเร็ว: แกน X, Y, Z มีอัตราการป้อนที่รวดเร็วสูงสุดถึง 18000 มิลลิเมตรต่อนาที เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพ
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำต่ำ: ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำเพียงชุดเดียว เหมาะสำหรับการผลิตจำนวนน้อย
การสนับสนุนอย่างมืออาชีพ: ให้บริการสนับสนุนทางเทคนิคผ่านวิดีโอ, การสนับสนุนออนไลน์ และวิศวกรผู้เชี่ยวชาญ
ข้อมูลบริษัท
ประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต/โรงงานผลิต, บริษัทการค้าเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤6.84h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์ได้รับการระบุว่าเป็นบริษัทแบบผสมที่มีความสามารถเกี่ยวกับการกัด CNC การใช้เครื่องจักร CNC การกัด และการกลึง ซัพพลายเออร์แสดงให้เห็นถึงความสามารถด้านการปรับแต่งที่หลากหลาย การออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D บริการ ODM และ OEM โดยมีขั้นตอนการวิจัยและพัฒนาที่จัดทำเป็นเอกสารรองรับ รวมถึงหลักฐานการมีผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา การควบคุมการผลิตประกอบด้วยคำแนะนำการตรวจสอบที่เป็นลายลักษณ์อักษร ซัพพลายเออร์บริการที่มีคุณสมบัติเหมาะสม และขั้นตอนการดำเนินการแก้ไขที่จัดทำเป็นเอกสาร ซัพพลายเออร์มีการส่งออกในปริมาณมาก มีสิทธิ์นำเข้า/ส่งออกที่ดำเนินการเอง และเคยเข้าร่วมงานแสดงสินค้านานาชาติแบบออฟไลน์ บริการหลังการขายประกอบด้วยการดีบัก การบำรุงรักษา การซ่อมแซม การฝึกอบรม และการติดตั้งอุปกรณ์ แต่ไม่มีการรายงานว่ามีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ ไม่สามารถประเมินความน่าเชื่อถือทางการเงินได้จากข้อมูลที่ให้มา ไม่มีการจัดทำเอกสารรับรองหรือกรณีศึกษาที่เฉพาะเจาะจงต่อลูกค้าอย่างชัดเจน
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการจัดประเภทอย่างชัดเจนว่าเป็นบริษัทแบบผสม ข้อเสนอที่ระบุครอบคลุมข้อมูลทั่วไป ความสามารถด้านการค้าส่งออก การผลิต การบริการ การควบคุมคุณภาพ การวิจัยและพัฒนา และความสามารถด้านการพัฒนาอย่างยั่งยืน
ศักยภาพหลังการขายวิศวกรฝ่ายวิจัยและพัฒนาให้การสนับสนุนทางเทคนิคสำหรับการผลิตและบริการหลังการขาย ขณะที่บริการในต่างประเทศครอบคลุมการดีบัก การบำรุงรักษา การซ่อมแซม การฝึกอบรม และการติดตั้งอุปกรณ์ อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์ระบุว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ ซึ่งอาจจำกัดโครงสร้างพื้นฐานด้านบริการในท้องถิ่น
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์ให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D ให้บริการ ODM รายงานว่ามีผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา และจัดเก็บบันทึกข้อมูลนำเข้า ผลลัพธ์ การทบทวน การตรวจสอบยืนยัน และการรับรองความถูกต้องของการออกแบบไว้อย่างเป็นเอกสาร วิศวกรรับผิดชอบการยืนยันความต้องการของลูกค้าและการออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ อย่างไรก็ตาม ไม่มี SDK ให้บริการ
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์ระบุว่าเครื่องกัด CNC เครื่องจักร CNC เครื่องกัด และเครื่องกลึงเป็นสิ่งอำนวยความสะดวกแบบผสม การตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปดำเนินการตามคำแนะนำที่เป็นลายลักษณ์อักษรอย่างสม่ำเสมอ และการจัดการความสามารถด้านบริการประกอบด้วยขั้นตอนปฏิบัติที่เป็นลายลักษณ์อักษร บันทึกของซัพพลายเออร์ และบันทึกการดำเนินการแก้ไข/ป้องกัน โดยระบุระยะเวลารอคอยเฉลี่ยเป็นหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูกาลสูงสุดและนอกฤดูกาล
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์สนับสนุนการปรับแต่งแบบยืดหยุ่น การปรับแต่งจากแบบและตัวอย่าง การปรับแต่งเต็มรูปแบบ และการปรับแต่งเล็กน้อยอย่างชัดเจน นอกจากนี้ยังให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D ซึ่งสนับสนุนการพัฒนาผลิตภัณฑ์ตามความต้องการโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ระยะเวลารับประกันคือเท่าไหร่?
A:
ระยะเวลารับประกันคือ 13 เดือนนับจากวันที่ใบแจ้งการจัดส่ง (Bill of Lading - BL).
Q:เราสามารถเยี่ยมชมโรงงานของคุณก่อนตัดสินใจสั่งซื้อได้หรือไม่?
A:
แน่นอน ยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ลูกค้าทั้งใหม่และเก่าจะมาเยี่ยมชมโรงงานของเรา นอกจากนี้ เราสามารถไปรับท่านที่สถานีรถไฟหรือสนามบินได้หากท่านต้องการ และเรายินดีช่วยเหลือในการจองตั๋วและที่พัก
Q:ท่านมีสินค้าคงคลังหรือไม่?
A:
ขออภัยค่ะ โดยทั่วไปแล้ว เครื่องจักรส่วนใหญ่ของเราไม่มีสินค้าคงคลัง เราผลิตตามคำสั่งซื้อเท่านั้น อย่างไรก็ตาม ในช่วงที่มีงานแสดงสินค้า อาจมีตัวอย่างสินค้าจำนวนน้อยที่นำกลับมาจากงานแสดงสินค้า
Q:ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ (MOQ) คือเท่าไหร่?
A:
เพียงชุดเดียวเท่านั้น
Q:คุณภาพของผลิตภัณฑ์เป็นอย่างไร?
A:
เราได้รับการรับรองระบบบริหารคุณภาพ ISO9001:2008, ระบบการจัดการสิ่งแวดล้อม ISO14001, ระบบการจัดการอาชีวอนามัยและความปลอดภัยระดับสากล OHSAS18001 และมาตรฐานความรับผิดชอบต่อสังคม SA8000 ผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ของเราได้รับการรับรองตามมาตรฐานความปลอดภัยของยุโรปและอเมริกา รวมถึง CE, GS, EMS และ UL ผลิตภัณฑ์ของเรา 90% ถูกส่งออกไปยังกว่า 60 ประเทศและภูมิภาคทั่วโลก โดยเฉพาะตลาดในยุโรปและอเมริกา และได้รับการยอมรับอย่างสูง ดังนั้นท่านจึงมั่นใจได้
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Wmt Cnc Industrial Co., Ltd.
Wmt Cnc Industrial Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องกลึง CNC แบบสวิสจากโรงงานจีน ขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 32mm สำหรับเพลา ตัวยึด เฟืองนาฬิกา และชิ้นส่วนความแม่นยำสูง เครื่องกลึง CNC แบบสวิสความเร็วสูง
US$10,100.00-18,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
Slm205-3 เครื่องกลึง CNC แบบสวิสอัตโนมัติชนิดหนัก
US$10,100.00-18,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงซีเอ็นซีแบบเตียงเอียงความแม่นยำสูงประเภทแก๊งขายส่งพร้อมฟังก์ชันการมิลลิ่ง
US$10,500.00-11,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่อง CNC สวิสแบบหลายฟังก์ชันที่มีความสามารถในการกัดและเจาะ
US$20,000.00-48,880.00
1 sets(MOQ)
โรงงานจัดหา Slm266-4 เครื่องกลึงอัตโนมัติแบบสวิส CNC สำหรับชิ้นส่วนโลหะ
US$10,100.00-18,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่อง CNC สวิสพร้อมเครื่องเปลี่ยนเครื่องมืออัตโนมัติและ 5 แกน
US$10,000.00-26,000.00
1 sets(MOQ)
เครื่องกลึงแบบสวิสชนิดสองแกนที่มีแรงบิดสูง 5
US$10,100.00-18,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
B20 เครื่องกลึงซีเอ็นซีแบบสวิสชนิดแกนคู่ 5 สำหรับการตัดโลหะ
US$30,500.00-30,800.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงอัตโนมัติความแม่นยำแบบแกนยาวประเภทสวิส Baoyu CNC Ck1113 3
US$16,300.00-16,800.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงซีเอ็นซีแบบเตียงเรียบชนิดเครื่องมือพร้อมรางนำเส้นซีเอ็นซี
US$8,700.00-15,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงซีอีอุตสาหกรรมที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมพร้อมหัวเครื่องมือแบบสถิต
US$18,500.00-28,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เบาอวี่ B13-6 เครื่องกลึงซีเอ็นซีแบบสวิสชนิดสองแกน
US$29,800.00-30,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เบาอู Ck1107D เครื่องกลึงแบบสวิส CNC
US$12,200.00-12,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึง CNC แบบเตียงเอียง Gt Dt-50 Dmtg สวิส
US$30,000.00-35,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึง CNC สวิสพร้อมสปินเดิลรองและการทำงานด้านหลัง
US$10,000.00-26,000.00
1 sets(MOQ)
เครื่องกลึง CNC แบบสวิสที่มีความแม่นยำสูงพร้อมเครื่องเดินที่มี 35 เครื่องมือและ 6 แกน
US$5,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมิลลิ่งแบบเตียง CNC ความแม่นยำสูง 90-Degree กับเครื่องกลึง CNC แบบสองแกน
US$44,000.00-64,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึง CNC แบบสวิสที่มีความแม่นยำ Sk6150b สำหรับโครงการวิศวกรรมโลหะที่มีความแม่นยำ
US$9,800.00-9,900.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่อง CNC สวิสแบบหลายฟังก์ชันที่มีการทำงานแบบสดและการเจาะรูลึก
US$20,000.00-53,334.00
1 sets(MOQ)



















