Powered by Made-in-China.com
เครื่องกลึง CNC ความแม่นยำสูงสำหรับการผลิตในอุตสาหกรรมที่มีประสิทธิภาพ
US$75,000.00
1-99 เซ็ต
US$100,000.00
100+ เซ็ต
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
ใช่ประกันสินค้า
หนึ่งปีไม่ใช่ ของรุ่น
HTC3035แอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะ, CNC เครื่องมือของเครื่องจักรที่ไม่ใช่แบบทั่วไปวิธีการเคลื่อนที่
ตัวควบคุมคอนทัวร์วิธีการควบคุม
การควบคุมแบบวนรอบปิดการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.01 ~ 0.02 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประสิทธิภาพสูงการรับรอง
GS, CE, RoHS, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่เคลื่อนที่ตามแกน X
430 มมความเร็วในการเคลื่อนที่แบบเร็วของแกน X
25 ม ./ นาทีความเร็วเพลาหมุนสูงสุด
3000 รอบต่อนาทีเส้นผ่านศูนย์กลางการตัดเฉือนสูงสุด x ความยาว
h phi 420 x 800 มมเส้นผ่านศูนย์กลางด้านนอก ความสูงของแท่งเครื่องมือ
25 25 มมคุณภาพการรองรับสูงสุด
300 kgfแพคเพจการขนส่ง
กล่องไม้เครื่องหมายการค้า
กระโดดที่มา
Anhuiกำลังการผลิต
50 ชิ้น / เดือนคุณสมบัติหลัก
เครื่องจักรที่มีความแม่นยำสูง: กระบวนการผลิตมีความแม่นยำถึง 0.01~0.02 มิลลิเมตร เพื่อให้ได้ผลลัพธ์ที่ถูกต้องแม่นยำ
ประสิทธิภาพระดับสูง: จัดอยู่ในกลุ่มเครื่องมือ CNC ระดับสูง พร้อมระบบควบคุมแบบวงปิด
การรับรองมาตรฐานหลากหลาย: ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน GS, CE, RoHS และ ISO 9001
มอเตอร์สปินเดิลที่มีประสิทธิภาพสูง: ความเร็วสูงสุดของสปินเดิลถึง 3000 รอบต่อนาที พร้อมมอเตอร์ขนาด 15 กิโลวัตต์
ความสามารถในการผลิตสูง: เส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดในการกลึง 640 มิลลิเมตร พร้อมถังระบายความร้อนขนาด 240 ลิตร
ตัวเลือกการควบคุมที่ยืดหยุ่น: รองรับระบบ Siemens, GSK และ Fanuc ตามความต้องการ
การรับประกันที่ครอบคลุม: มาพร้อมกับการรับประกันหนึ่งปี เพื่อความมั่นใจ
ระบบเครื่องมือที่มีประสิทธิภาพ: มีตำแหน่งเครื่องมือหลายตำแหน่ง พร้อมการระบุตัวเลข เพื่อการเปลี่ยนเครื่องมือที่รวดเร็ว
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้าเริ่มส่งออกเมื่อ: 2025-06-05ท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: SHANGHAI, HEFEIเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: >24hเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/Tข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms): FOB, EXW, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นผู้ผลิตเครื่อง CNC ที่มีความสามารถในการปรับแต่งเต็มรูปแบบ มีกำลังการผลิตต่อปีที่ระบุไว้ 3,000 ชุด มีประสบการณ์ด้าน OEM ให้แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง และมียอดขายส่งออก 41%–50% บริษัทมีการรายงานการรับรอง ISO9001:2015, ISO14001, ISO45001:2018 และ CE ระบบบริการของบริษัทประกอบด้วยศูนย์ตอบสนองตลอด 24 ชั่วโมง การจัดการตลอดวงจรชีวิต การเพิ่มประสิทธิภาพกระบวนการ การฝึกอบรม การดีบัก การบำรุงรักษา และการซ่อมแซม โดยครอบคลุมมากกว่า 200 เมืองภายในประเทศ มีเอกสารการวิจัยและพัฒนาสำหรับการตรวจประเมิน และบริษัทมีความร่วมมือกับมหาวิทยาลัยในด้านเทคโนโลยีเครื่องจักรกล อย่างไรก็ตาม การควบคุมการดำเนินงานหลายประการอาศัยขั้นตอนปฏิบัติโดยไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร ไม่มีสัญญากำลังการผลิตที่ยังมีผลใช้บังคับกับผู้รับเหมาช่วงในเครือ และไม่มีการรายงานตัวแทน สาขา คลังสินค้า หรือโชว์รูมในต่างประเทศ มีการระบุข้อมูลทางการเงินสำหรับปี 2022–2024 แต่ส่วนข้อมูลที่จัดให้ไม่มีหลักฐานที่ไม่ใช่ข้อมูลทางการเงินเพียงพอสำหรับประเมินความน่าเชื่อถือทางการเงิน
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ระบุว่าสถานประกอบการแบบรวมของตนคือ CNC Machine รายงานกำลังการผลิตเครื่อง CNC ต่อปี 3,000 ชุด และให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง รายละเอียดเหล่านี้สนับสนุนการจัดประเภทให้เป็นผู้ผลิตเครื่อง CNC และซัพพลายเออร์ OEM
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานการรับรองระบบการจัดการ ISO9001:2015, ISO14001 และ ISO45001:2018 พร้อมทั้งการรับรองการปฏิบัติตามข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ CE การรับรองที่ระบุไว้เป็นหลักฐานโดยชัดแจ้งว่าครอบคลุมการรับรองดังกล่าว
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์รายงานศูนย์ตอบสนองตลอด 24 ชั่วโมง การจัดการตลอดวงจรชีวิต การฝึกอบรม การดีบัก การบำรุงรักษา และการซ่อมแซม โดยครอบคลุมมากกว่า 200 เมืองภายในประเทศ อย่างไรก็ตาม ไม่มีตัวแทนหรือสาขาในต่างประเทศ ให้บริการในต่างประเทศที่ระบุไว้เป็นจำนวนศูนย์ประเทศ และกระบวนการจัดการข้อร้องเรียนและการดำเนินการแก้ไขไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์ร่วมก่อตั้งแพลตฟอร์มการวิจัยและการผลิตร่วมกับมหาวิทยาลัยหลายแห่ง ส่งเสริมเทคโนโลยีหลักด้านเครื่องจักรกลระดับไฮเอนด์ และจัดทำเอกสารการวิจัยและพัฒนาที่ครอบคลุมข้อมูลนำเข้า ผลลัพธ์ การทบทวน การทวนสอบ และการรับรองความถูกต้องของการออกแบบ วิศวกร R&D ของบริษัทออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่และให้การสนับสนุนทางเทคนิค แม้ว่าจะไม่มี SDK
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานกำลังการผลิตเครื่อง CNC ต่อปี 3,000 ชุด ความสามารถในการจัดเก็บสินค้าคงคลัง และระยะเวลานำ 2–3 เดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู อย่างไรก็ตาม ไม่มีสัญญากำลังการผลิตที่ยังมีผลใช้บังคับกับผู้รับเหมาช่วงในเครือ และการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปมีคำแนะนำแต่ไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์รายงานความสามารถในการปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งจากแบบหรือชิ้นตัวอย่าง การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น วิศวกรเทคโนโลยีของบริษัทจะยืนยันข้อกำหนดของลูกค้าและออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ ซึ่งเป็นหลักฐานโดยชัดแจ้งถึงความสามารถในการปรับแต่งที่ครอบคลุม
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ผลิตภัณฑ์หลักของคุณคืออะไร?
A:
เราเชี่ยวชาญในเครื่องจักรหลากหลายประเภท รวมถึงเครื่องกลึง CNC, เครื่องกัด CNC, เครื่องจักรกลแนวตั้ง, เครื่องกลึง, เครื่องเจาะ, เครื่องเจาะรัศมี, เครื่องเลื่อย, และเครื่องกลึงรูป.
Q:คุณใช้ระบบควบคุมแบบใดในเครื่องจักร?
A:
เราใช้ระบบควบคุมของ Siemens, GSK, Fanuc และอื่นๆ คุณสามารถเลือกได้ตามความต้องการของคุณ
Q:เงื่อนไขการซื้อขายของคุณคืออะไร?
A:
เรายอมรับเงื่อนไข FOB, CFR และ CIF
Q:ฉันจะเลือกเครื่องจักรที่เหมาะสมที่สุดได้อย่างไร?
A:
โปรดแจ้งรุ่นหรือคุณสมบัติที่คุณสนใจ เราสามารถเสนอราคาและคุณภาพที่ดีที่สุดให้คุณได้ คุณสามารถส่งรูปภาพผลิตภัณฑ์มาให้เรา และเราจะเลือกเครื่องจักรที่เหมาะสมที่สุดสำหรับคุณ
Q:เราจะได้รับการอัปเดตความคืบหน้าของเครื่องจักรในระหว่างกระบวนการผลิตหรือไม่?
A:
แน่นอน เราจะอัปเดตความคืบหน้าของเครื่องจักรเป็นประจำและส่งให้คุณทราบ
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:Anhui Weilan Machine Tool Manufacturing Co., Ltd.
*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องกลึง CNC อุตสาหกรรมหนัก Tck50 ศูนย์การหมุนโลหะ 11kw แกนหมุน 8 สถานีเตียงเอียง หางเสือความแข็งแรงสูง เครื่องจักรที่มีความแม่นยำ
US$15,000.00-21,800.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักร CNC อุตสาหกรรมที่มีความเร็วสูงและระบบเปลี่ยนเครื่องมืออัตโนมัติสำหรับการผลิตที่แม่นยำ
US$14,000.00-15,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Dk7745 เครื่องตัด CNC Wire EDM ความแม่นยำสูงสำหรับแม่พิมพ์โลหะ 450mm ความหนาสูงสุด, การควบคุม CNC, เกรดอุตสาหกรรม
US$3,850.00-4,670.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องจักรผลิตวาล์วทองเหลืองความแม่นยำสูงอัตโนมัติ CNC แบบหมุนถ่ายโอน เครื่องมือกลึงโลหะเอียง Rvr-740K
US$20,000.00-40,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Tck600y เครื่องกลึงและมิลลิ่ง CNC ความแม่นยำสูง การผลิตที่มีประสิทธิภาพ เครื่องกลึงโลหะ แบบรวมหนัก
US$22,000.00-24,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องจักรกลแนวตั้ง CNC สำหรับการตัด, แกะสลัก, มิลลิ่ง, หมุน, เจาะ, ขัดเงา ด้วยโครงสร้างที่แข็งแรง
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Ck1107D เครื่องกลึงประเภทสวิส CNC ความแม่นยำสูงสำหรับการทำงานกับโลหะ
US$12,200.00-12,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
Ck6140 สำหรับการกลึงโลหะด้วยเครื่อง CNC ที่มีความแม่นยำสูง
US$10,000.00-18,000.00
1 ได้อย่างลงตัว(MOQ)
เครื่องกลึงซีเอ็นซีหนักสำหรับความต้องการการผลิตในอุตสาหกรรม
US$18,250.00-18,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึงซีเอ็นซีอัตโนมัติแนวนอนความแม่นยำสูงตามมาตรฐานอังกฤษ Sk6150s เครื่องกลึงซีเอ็นซี
US$9,800.00-9,900.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vtc700 เครื่องกลึงแนวตั้ง CNC ความแม่นยำสูง อุปกรณ์กลึง CNC สำหรับการกลึงที่มีความแม่นยำ
US$38,500.00-43,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึง CNC แนวนอนที่ได้รับการรับรอง CE Ck6150s มอบความแม่นยำสูงสำหรับชิ้นงานที่ซับซ้อน
US$10,399.00-10,599.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึง CNC ความแม่นยำสูง Ck6150 เครื่องกลึง CNC รางแข็งแนวนอนสำหรับการกลึงโลหะ
US$11,300.00-11,800.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึงอัตโนมัติแนวนอนแบบเตียงแบน CNC ความแม่นยำสูงสำหรับการกลึงโลหะ
US$9,800.00-10,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องจักรซีเอ็นซีทัวร์เร็ตที่มีความแข็งแรงสูงสำหรับวิศวกรรมแม่นยำ เครื่องกลึงซีเอ็นซี
US$42,000.00-52,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงเจียรแบบขับเคลื่อนศูนย์กลางสำหรับงานกลึง CNC โลหะความแม่นยำสูงสำหรับรถยนต์
US$100,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมิลลิ่ง CNC ความแม่นยำสูง 5-Axis สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
US$55,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Tck3100sy เครื่องกลึง CNC แกนหมุนคู่พร้อมระบบรางแข็งและเครื่องกลึงทำเกลียวท่อสำหรับการผลิตเป็นชุด
US$38,000.00-42,000.00
1 บางส่วน(MOQ)



















