Powered by Made-in-China.com
เครื่องมือกัดโลหะขั้นสูงสำหรับโครงการวิศวกรรมที่มีความแม่นยำ
US$15,000.00
1-99 เซ็ต
US$40,000.00
100+ เซ็ต
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
1 ปีประกันสินค้า
หนึ่งปีไม่ใช่ ของรุ่น
VTE5035แอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะ, CNC เครื่องมือของเครื่องจักรที่ไม่ใช่แบบทั่วไปวิธีการเคลื่อนที่
ควบคุมแบบเส้นตรงวิธีการควบคุม
อุปกรณ์ควบคุมการต่อพ่วงแบบกึ่งปิดการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.01 ~ 0.02 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประหยัดการรับรอง
CE, RoHS, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่เคลื่อนที่ตามแกน X
140 มมเคลื่อนที่ตามแกน Z
650 มมแท่นวางความเร็วแกนหมุน
ไม่มีเกรดความยาวการตัดสูงสุด
700 มมความเร็วในการเคลื่อนที่สูง
20 ม ./ นาทีเส้นผ่านศูนย์กลางการตัดสูงสุด
1400 มมแพคเพจการขนส่ง
กล่องไม้เครื่องหมายการค้า
กระโดดที่มา
Anhuiกำลังการผลิต
50 ชิ้น / เดือนคุณสมบัติหลัก
การประมวลผลที่มีความแม่นยำสูง: ให้ความแม่นยำในการประมวลผลที่ 0.01~0.02 มม. เพื่อผลลัพธ์ทางวิศวกรรมที่เหนือกว่า
ระบบควบคุมขั้นสูงของ Fanuc: ติดตั้งระบบควบคุม Fanuc 0i-MF เพื่อการทำงาน CNC ที่เชื่อถือได้และมีประสิทธิภาพ
แกนหมุนความเร็วสูง: มาพร้อมกับแกนหมุนจากไต้หวันที่มีความเร็ว 6000 รอบต่อนาที และมีอินเทอร์เฟซ BT50 สำหรับการตัดโลหะที่รวดเร็ว
ระบบนำทางเชิงเส้นคุณภาพสูง: ใช้ระบบนำทางเชิงเส้น 3 แกนจาก Hiwin หรือ PMI พร้อมสกรูบอล เพื่อความมั่นคง
การรับรองที่ครอบคลุม: ได้รับการรับรองมาตรฐาน CE, RoHS และ ISO 9001 เพื่อความปลอดภัยและการรับประกันคุณภาพ
ระบบหล่อลื่นอัตโนมัติ: มีระบบหล่อลื่นและระบบระบายความร้อนอัตโนมัติ เพื่อลดการบำรุงรักษา
เครื่องเปลี่ยนเครื่องมืออเนกประสงค์: แม็กกาซีนแบบดิสก์ขนาด 24 ช่อง ช่วยให้เปลี่ยนเครื่องมือได้อย่างรวดเร็วและทำงานได้อย่างต่อเนื่อง
ระบบความปลอดภัยที่ครอบคลุม: ออกแบบมาพร้อมกับแผ่นปิดทั้งหมด เพื่อความปลอดภัยของผู้ใช้งานขณะใช้งาน
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้าเริ่มส่งออกเมื่อ: 2025-06-05ท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: SHANGHAI, HEFEIเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: >24hเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/Tข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms): FOB, EXW, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นผู้ผลิตเครื่อง CNC ที่มีความสามารถในการปรับแต่งเต็มรูปแบบ มีกำลังการผลิตต่อปีที่ระบุไว้ 3,000 ชุด มีประสบการณ์ด้าน OEM ให้แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง และมียอดขายส่งออก 41%–50% บริษัทมีการรายงานการรับรอง ISO9001:2015, ISO14001, ISO45001:2018 และ CE ระบบบริการของบริษัทประกอบด้วยศูนย์ตอบสนองตลอด 24 ชั่วโมง การจัดการตลอดวงจรชีวิต การเพิ่มประสิทธิภาพกระบวนการ การฝึกอบรม การดีบัก การบำรุงรักษา และการซ่อมแซม โดยครอบคลุมมากกว่า 200 เมืองภายในประเทศ มีเอกสารการวิจัยและพัฒนาสำหรับการตรวจประเมิน และบริษัทมีความร่วมมือกับมหาวิทยาลัยในด้านเทคโนโลยีเครื่องจักรกล อย่างไรก็ตาม การควบคุมการดำเนินงานหลายประการอาศัยขั้นตอนปฏิบัติโดยไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร ไม่มีสัญญากำลังการผลิตที่ยังมีผลใช้บังคับกับผู้รับเหมาช่วงในเครือ และไม่มีการรายงานตัวแทน สาขา คลังสินค้า หรือโชว์รูมในต่างประเทศ มีการระบุข้อมูลทางการเงินสำหรับปี 2022–2024 แต่ส่วนข้อมูลที่จัดให้ไม่มีหลักฐานที่ไม่ใช่ข้อมูลทางการเงินเพียงพอสำหรับประเมินความน่าเชื่อถือทางการเงิน
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ระบุว่าสถานประกอบการแบบรวมของตนคือ CNC Machine รายงานกำลังการผลิตเครื่อง CNC ต่อปี 3,000 ชุด และให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง รายละเอียดเหล่านี้สนับสนุนการจัดประเภทให้เป็นผู้ผลิตเครื่อง CNC และซัพพลายเออร์ OEM
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานการรับรองระบบการจัดการ ISO9001:2015, ISO14001 และ ISO45001:2018 พร้อมทั้งการรับรองการปฏิบัติตามข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ CE การรับรองที่ระบุไว้เป็นหลักฐานโดยชัดแจ้งว่าครอบคลุมการรับรองดังกล่าว
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์รายงานศูนย์ตอบสนองตลอด 24 ชั่วโมง การจัดการตลอดวงจรชีวิต การฝึกอบรม การดีบัก การบำรุงรักษา และการซ่อมแซม โดยครอบคลุมมากกว่า 200 เมืองภายในประเทศ อย่างไรก็ตาม ไม่มีตัวแทนหรือสาขาในต่างประเทศ ให้บริการในต่างประเทศที่ระบุไว้เป็นจำนวนศูนย์ประเทศ และกระบวนการจัดการข้อร้องเรียนและการดำเนินการแก้ไขไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์ร่วมก่อตั้งแพลตฟอร์มการวิจัยและการผลิตร่วมกับมหาวิทยาลัยหลายแห่ง ส่งเสริมเทคโนโลยีหลักด้านเครื่องจักรกลระดับไฮเอนด์ และจัดทำเอกสารการวิจัยและพัฒนาที่ครอบคลุมข้อมูลนำเข้า ผลลัพธ์ การทบทวน การทวนสอบ และการรับรองความถูกต้องของการออกแบบ วิศวกร R&D ของบริษัทออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่และให้การสนับสนุนทางเทคนิค แม้ว่าจะไม่มี SDK
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานกำลังการผลิตเครื่อง CNC ต่อปี 3,000 ชุด ความสามารถในการจัดเก็บสินค้าคงคลัง และระยะเวลานำ 2–3 เดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู อย่างไรก็ตาม ไม่มีสัญญากำลังการผลิตที่ยังมีผลใช้บังคับกับผู้รับเหมาช่วงในเครือ และการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปมีคำแนะนำแต่ไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์รายงานความสามารถในการปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งจากแบบหรือชิ้นตัวอย่าง การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น วิศวกรเทคโนโลยีของบริษัทจะยืนยันข้อกำหนดของลูกค้าและออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ ซึ่งเป็นหลักฐานโดยชัดแจ้งถึงความสามารถในการปรับแต่งที่ครอบคลุม
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:เครื่องจักรนี้มีการรับประกันเป็นระยะเวลากี่ปี?
A:
เรามีการรับประกันเครื่องจักร CNC รุ่นนี้เป็นระยะเวลาหนึ่งปี
Q:เครื่องจักรนี้มีระบบควบคุมแบบใดบ้าง?
A:
เราใช้ระบบควบคุมของ Siemens, GSK และ Fanuc คุณสามารถเลือกได้ตามความต้องการของคุณ
Q:เงื่อนไขการซื้อขายที่ยอมรับมีอะไรบ้าง?
A:
เงื่อนไข FOB, CFR และ CIF ล้วนเป็นที่ยอมรับสำหรับผลิตภัณฑ์นี้
Q:ฉันจะเลือกเครื่องจักรที่เหมาะสมที่สุดได้อย่างไร?
A:
โปรดแจ้งรุ่นหรือคุณสมบัติที่คุณสนใจ หรือส่งรูปภาพผลิตภัณฑ์มาให้เรา เราจะนำเสนอราคาและคุณภาพที่ดีที่สุด และเลือกเครื่องจักรที่เหมาะสมที่สุดสำหรับคุณ
Q:ฉันจะได้รับการอัปเดตระหว่างกระบวนการผลิตหรือไม่?
A:
ใช่ เราจะอัปเดตความคืบหน้าของเครื่องจักรเป็นประจำและส่งให้คุณทราบ
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:Anhui Weilan Machine Tool Manufacturing Co., Ltd.
*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องมือเลี้ยวแนวตั้งพรีเมียมสำหรับวิศวกรรมที่แม่นยำ
US$70,000.00-76,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องจักร CNC สำหรับตัดอะลูมิเนียมความแม่นยำสูง
US$50,000.00-200,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลึงเพลาข้อเหวี่ยงระดับพรีเมียมสำหรับโครงการวิศวกรรมที่ปลอดภัยและแม่นยำ
US$15,000.00-40,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือ CNC ขั้นสูงสำหรับงานเจาะลึกที่แม่นยำ
US$26,000.00-42,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลที่มีความแม่นยำสูงสำหรับการผลิตในอุตสาหกรรมอากาศยานอย่างมีประสิทธิภาพ
US$55,000.00-950,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือเจาะที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับการผลิตโลหะที่มีความแม่นยำขั้นสูง
US$1,800.00-1,999.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือ CNC ความแม่นยำสูงสำหรับประสิทธิภาพการขึ้นรูปโลหะที่เหนือกว่า
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลแนวตั้ง CNC ขั้นสูงแบบคอลัมน์เดี่ยวสำหรับโลหะ
US$48,000.00-52,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลึง CNC ที่แม่นยำสำหรับเวิร์กช็อปวิศวกรรมมืออาชีพ
US$15,000.00-40,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือกัด CNC ความแม่นยำสูงสำหรับการตัดด้วยไฟฟ้าสำหรับประสิทธิภาพ
US$5,200.00
3 เซ็ต(MOQ)
เครื่องมือเจาะร่องไฮดรอลิกที่ปรับแต่งได้สำหรับโครงการวิศวกรรมความแม่นยำ
US$50,000.00-200,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลซีเอ็นซีสำหรับการขึ้นรูปโลหะที่มีประสิทธิภาพสูงในอุตสาหกรรม
US$8,000.00-100,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือโบรชที่เชื่อถือได้เพื่อเพิ่มความแม่นยำในงานวิศวกรรม
US$50,000.00-200,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือ CNC ความแม่นยำสูงขั้นสูงสำหรับโซลูชันการประมวลผลแนวนอนและการใช้งานในอุตสาหกรรม
US$200,000.00
1 unit(MOQ)
เครื่องมือกล CNC ขั้นสูงที่มีความแม่นยำสำหรับการกลึงชิ้นส่วนอากาศยานที่มีประสิทธิภาพสูง
US$26,000.00-42,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือการตัด CNC ที่มีความแม่นยำสำหรับผลลัพธ์ Wire EDM ที่ดีที่สุด
US$5,200.00
3 เซ็ต(MOQ)
เครื่องมือโพสต์สำหรับกลึงโลหะ CNC แนวตั้งความแม่นยำ Ck5120b
US$61,000.00-76,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือ CNC สำหรับการประมวลผลชิ้นส่วนอุตสาหกรรมขั้นสูง เครื่องมือปรับแต่งประสิทธิภาพสูงสำหรับชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำสูงสุด
US$8,000.00-100,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือเจาะร่องแนวตั้งขั้นสูงสำหรับการกัดร่องคีย์เวย์อย่างแม่นยำ
US$50,000.00-200,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือ CNC อุตสาหกรรมประสิทธิภาพสูง อุปกรณ์ขั้นสูงสำหรับการเจาะและการกลึงชิ้นส่วนโลหะ
US$8,000.00-100,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)



















