Powered by Made-in-China.com
คาปาซิเตอร์ดิสก์พรีเมียม 5kv สำหรับโซลูชันอิเล็กทรอนิกส์ที่ทนทาน
US$1.00
100 ชิ้น
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่VRM
เงื่อนไข 1.0 Vความต้านทานของฉนวน
แรงดันไฟ DC 500V เป็นเวลา 1 นาทีในระดับเดียวกันไม่ใช่ ของรุ่น
Ccg81IR
10, 000mClass IR
4, 000mพิมพ์
ตัวเก็บประจุเซรามิกความถี่สูงแอปพลิเคชัน
ทั่วไป, แรงดันสูงประเภทบรรจุภัณฑ์
เจาะทะลุความจุกระแสไฟ
47pfโครงสร้าง
คาปาซิเตอร์คงที่วัสดุในการผลิต
เซรามิคอิเล็กโตรไลต์
คาปาซิเตอร์เซรามิคการใช้งาน
การถ่ายทอดความถี่สูงการปรับตั้งค่า
คาปาซิเตอร์เซรามิคฟิลเตอร์
คาปาซิเตอร์เซรามิคแพคเพจการขนส่ง
ขนาดใหญ่ , กระสุน , เทปข้อมูลจำเพาะ
TUV, VDE, CE, ul , SA, ไฟ , ไฟประตู , และอื่นๆเครื่องหมายการค้า
ล้มโปและล้มพฤษภาคมที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
85322510กำลังการผลิต
100000pecs/monthคุณสมบัติหลัก
การรับรองคุณภาพที่ครอบคลุม: ได้มาตรฐาน CCC, CE, MIC, SA, UL, FCC, TUV, SGS, ISO 9001:2000, ISO 14001 และ ISO/TS 16949
ตัวเลือกการจัดส่งที่รวดเร็ว: สินค้าที่มีในสต็อกจัดส่งภายใน 3-5 วัน, คำสั่งซื้อปกติภายใน 7-10 วัน และคำสั่งซื้อ OEM ภายใน 15 วัน
ความสามารถในการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น: มีบริการปรับแต่งตามความต้องการอย่างเต็มรูปแบบ, ปรับแต่งเล็กน้อย และปรับแต่งตามตัวอย่างหรือแบบ
วัสดุเซรามิกคุณภาพสูง: ผลิตจากวัสดุเซรามิกความถี่สูง เพื่อให้ได้โซลูชันอิเล็กทรอนิกส์ที่ทนทาน
ค่าการสูญเสียต่ำ: มีค่าการสูญเสียต่ำถึง 0.1% ขึ้นอยู่กับประเภทและรุ่น
ความต้านทานต่อการฉนวนสูง: มีค่าความต้านทานต่อการฉนวน (IR) ระดับ 10,000 เมตร และ 4,000 เมตร ภายใต้แรงดันไฟฟ้ากระแสตรง 500 โวลต์ เป็นเวลา 1 นาที
ได้รับการรับรองจาก SGS และ RoHS: ได้รับการรับรองจาก SGS ด้วยใบรับรอง GZSCR041248032/LP และได้รับการรับรอง RoHS ด้วยใบรับรอง CQC06130017473
การใช้งานที่หลากหลาย: เหมาะสำหรับการใช้งานทั่วไป, แรงดันไฟฟ้าสูง, ความถี่สูง, การเชื่อมต่อ, การปรับแต่ง และการกรอง
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: บริษัทการค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ & มีบริการ OEM ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 20 years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤2.05h
เกี่ยวกับโรงงานของเรา & ข้อมูลเบื้องต้นเกี่ยวกับธุรกิจ
ที่อยู่Rm. 3306, International Science & Technology Bldg, Central Shennan Road, Shenzhen, Guangdong, China
พื้นที่โรงงาน328.58 ตารางเมตร
จำนวนพนักงาน14
ทุนจดทะเบียน1,000,000 RMB
เงื่อนไขการชำระเงินT/T, Western Union
ข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms)FOB, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี, CFR, EXW
ระยะเวลาการรอระยะเวลาการรอสูงสุดในฤดูกาล: ภายใน 15 วันทำการ, ระยะเวลาการรอสูงสุดนอกฤดูกาล, ภายใน 15 วันทำการ
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ10 PCS
พันธมิตรในห่วงโซ่อุปทาน25
ศักยภาพการผลิตของเรา & ความเชี่ยวชาญทางเทคนิค
สินค้าหลักตัวเก็บประจุ, ตัวเก็บประจุฟิล์มโพลีเอสเตอร์เคลือบโลหะ Cl21, ตัวเก็บประจุฟิล์มโพลีโพรพิลีนเคลือบโลหะ X2 ตัวเก็บประจุอิเล็กโทรไลตอลูมิเนียม, ตัวเก็บประจุเซรามิก, ตัวเก็บประจุแทนทาลัม, ตัวเก็บประจุซุปเปอร์, ตัวต้านทาน
เจ้าหน้าที่ตรวจสอบคุณภาพ (QA/QC)2 people
ประเภทการตรวจสอบสำหรับผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปการตรวจสุ่ม(การตรวจสอบด้วยสายตา & การตรวจสอบการทำงาน)
วิธีการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปสินค้าสำเร็จรูปถูกตรวจสอบโดยเจ้าหน้าที่แพ็คสินค้า
วิศวกรวิจัยและพัฒนา (R&D)2 people
การตรวจสอบย้อนกลับของวัตถุดิบไม่ใช่
มีแบรนด์ของตนเองใช่
ประสบการณ์ในอุตสาหกรรมของเรา & บันทึกธุรกิจระดับโลก
ปีที่ก่อตั้ง2006-04-30
ตลาดหลักอเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรป, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้/ตะวันออกกลาง, แอฟริกา
ตัวเลือกยอดนิยมจากผู้ซื้อซ้ำ80%~100%
จำนวนพนักงานฝ่ายการค้าระหว่างประเทศ6
ตัวแทน/สาขา ต่างประเทศไม่ใช่
ผลิตภัณฑ์ใหม่ที่เปิดตัวในปีที่ผ่านมาไม่ใช่
การรับรอง มาตรฐาน & การยอมรับจากอุตสาหกรรม
การรับรองของระบบการจัดการISO9001:2015
การรับรองผลิตภัณฑ์UL, CE
ร่วมมือกับฟอร์จูน 500ไม่ใช่
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการรับรองอะไรบ้าง?
A:
ผลิตภัณฑ์นี้เป็นไปตามมาตรฐาน CCC, CE, MIC, SA, UL, FCC, TUV และ SGS และได้รับการรับรองตามมาตรฐาน ISO 9001:2000, ISO 14001 และ ISO/TS 16949
Q:ระยะเวลาในการจัดส่งสำหรับคำสั่งซื้อประเภทต่างๆ คือเท่าใด?
A:
สินค้าที่มีในสต็อกใช้เวลา 3-5 วัน, คำสั่งซื้อปกติใช้เวลา 7-10 วัน, และคำสั่งซื้อ OEM ใช้เวลา 15 วัน
Q:สามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์นี้ได้หรือไม่?
A:
ได้ เรามีบริการปรับแต่งอย่างเต็มรูปแบบ, การปรับแต่งเล็กน้อย, และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นตามตัวอย่างหรือแบบ
Q:จำนวนการสั่งซื้อขั้นต่ำคือเท่าใด?
A:
จำนวนการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 10 ชิ้น
Q:ยอมรับวิธีการชำระเงินแบบใดบ้าง?
A:
เรายอมรับการชำระเงินผ่าน T/T และ Western Union
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shenzhen Topmay Electronic Co., Ltd.
Shenzhen Topmay Electronic Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
ทนทาน 104m50V ตัวเก็บประจุเซรามิกสำหรับการผลิตอิเล็กทรอนิกส์
US$0.01
100,000 ชิ้น(MOQ)
คาปาซิเตอร์เซรามิกแบบดิสก์พรีเมียม 1000V สำหรับอิเล็กทรอนิกส์ DIY
US$0.10-1.00
10,000 ชิ้น(MOQ)
ตัวเก็บประจุเซรามิกพลังงานสูงพรีเมียม PE100 สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
US$140.00-300.00
2 ชิ้น(MOQ)
พรีเมียม 33PF 5kv เซรามิกดิสก์คาปาซิเตอร์สำหรับอุปกรณ์
US$50.00
10 ชิ้น(MOQ)
คาปาซิเตอร์เซรามิกแบบเรเดียลพรีเมียม 104m100V สำหรับอิเล็กทรอนิกส์
US$0.005-1.00
50,000 ชิ้น(MOQ)
หม้อแปลงเซรามิกทรงกลมสีน้ำเงินแรงดันสูงสำหรับอุปกรณ์เสียง
US$0.001
100,000 ชิ้น(MOQ)
ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม Snubber ชนิดติดตั้งบนพื้นผิว ผลิตจากโพลีโพรพิลีน Hongfarad สำหรับตัวกรองอิเล็กทรอนิกส์กำลัง
US$14.50-15.50
1,000 ชิ้น(MOQ)
ตัวเก็บประจุเซรามิกสูญญากาศที่ทนทาน Ctk100/30/100 สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
US$270.00-340.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวเก็บประจุเซรามิกพลังงานสูงพรีเมียม PE200 สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
US$140.00-300.00
2 ชิ้น(MOQ)
ตัวเก็บประจุอิเล็กโทรไลติกแรงดันสูงที่ปรับแต่งได้เพื่อประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้
US$14.50-15.50
1,000 ชิ้น(MOQ)
คุณภาพพรีเมียมตัวเก็บประจุสุญญากาศแบบแปรผันสำหรับการใช้งานทางอิเล็กทรอนิกส์ (Cktb750/10/100)
US$3,390.00-4,230.00
1 บางส่วน(MOQ)
ซุปเปอร์พาวเวอร์อิเล็กโทรไลติกดิสก์แรงดันสูง 101K 1kv 15kv 221K ตัวเก็บประจุเซรามิกโลหะเคลือบไฟฟ้า
US$0.01-0.60
100 ชิ้น(MOQ)
15kv 102m ตัวเก็บประจุเซรามิกแรงดันสูง
US$0.17-0.18
10 ชิ้น(MOQ)
หม้อเก็บประจุเซรามิกแบบมีขา 4700PF 2200PF 100NF 0.1UF 16V 2kv 440VAC
US$0.0001
100 ชิ้น(MOQ)
ตัวเก็บประจุเซรามิกทรงกระบอกกำลังสูง (CCG61-1, 33PF, 5KV, 3kVA)
ต่อรองได้
5 ชิ้น(MOQ)
คาปาซิเตอร์มอเตอร์ทำงาน Crbb60 Sh 472 kV เซรามิคพร้อม ราคาต่ำ
US$0.50-2.00
100 ชิ้น(MOQ)
ตัวเก็บประจุเซรามิกทรงกระบอกกำลังสูง (CCG61-1, 15PF, 5KV, 3kVA)
ต่อรองได้
5 ชิ้น(MOQ)



















