Powered by Made-in-China.com
ศูนย์การผลิตที่มีความแม่นยำสำหรับการกลึงที่ยากด้วยเครื่องจักร CNC สองสายขั้นสูง
US$30,000.00
1 บางส่วน
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
บริการตลอด 7 ชั่วโมงประกันสินค้า
1 ปีไม่ใช่ ของรุ่น
AM80-Zแอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะวิธีการเคลื่อนที่
ตัวควบคุมคอนทัวร์วิธีการควบคุม
การควบคุมแบบวนรอบปิดการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.01 ~ 0.02 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่อง CNC แบบช่วงปานกลางการรับรอง
ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่แพคเพจการขนส่ง
กล่องไม้ข้อมูลจำเพาะ
ปรับแต่งเครื่องหมายการค้า
เอแมคที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
8457101000คุณสมบัติหลัก
ประสิทธิภาพของสปินเดิลความเร็วสูง: สปินเดิลสามารถทำงานได้ที่ความเร็ว 50-10,000 รอบต่อนาที โดยมีตัวเลือกความเร็ว 12,000 รอบต่อนาที เพื่อให้ได้พื้นผิวที่เรียบเนียนเป็นพิเศษ
ความสามารถในการประมวลผลที่แม่นยำ: สามารถประมวลผลได้อย่างแม่นยำถึงระดับ 0.01~0.02 มิลลิเมตร เหมาะสำหรับงานผลิตที่ต้องการความละเอียดสูง
บริการ OEM/ODM ที่ครอบคลุม: รองรับการติดโลโก้ การปรับแต่งการออกแบบ และการปรับเปลี่ยนผลิตภัณฑ์ที่ไม่เป็นมาตรฐาน
สินค้าคงคลังที่ยืดหยุ่นและระยะเวลาการจัดส่ง: สินค้ามาตรฐานมีพร้อมในสต็อก ส่วนสินค้าที่ไม่เป็นมาตรฐานจะจัดส่งภายใน 2-4 สัปดาห์
คุณภาพที่ได้รับการรับรอง ISO 9001: ผลิตตามมาตรฐาน ISO 9001 โดยมีการตรวจสอบทั้งภาพและฟังก์ชัน 100%
การสนับสนุนด้านเทคนิคตลอด 24 ชั่วโมง: ให้บริการและให้การสนับสนุนอย่างมืออาชีพตลอดเวลาสำหรับทุกการทำงานของเครื่องจักร
ตัวเลือกระบบ CNC ที่หลากหลาย: ติดตั้งระบบ CNC ของ Mitsubishi หรือ Fanuc เพื่อรองรับความต้องการในการควบคุมที่หลากหลาย
กำลังการผลิตจำนวนมาก: กำลังการผลิตประจำปีประกอบด้วยสายเคเบิลสำหรับแกน 70,000 ชุด และชุดไฮดรอลิก 5,000 ชุด
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ & มีบริการ OEM ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: Less than 1 year ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shanghai portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤0.21h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปAOHU นำเสนอตนเองในฐานะผู้ให้บริการโซลูชันทางเทคนิคแบบครบวงจรที่มีขีดความสามารถด้าน R&D, OEM, ODM, การออกแบบ 3D และการปรับแต่งที่หลากหลาย ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีการประกันคุณภาพ ใบรับรองการปฏิบัติตามข้อกำหนดผลิตภัณฑ์ CE ความสามารถด้านสินค้าคงคลัง ซัพพลายเออร์ที่ผ่านการรับรองด้านขีดความสามารถในการให้บริการ 24 ราย และความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ที่จัดตั้งมาอย่างยาวนาน อย่างไรก็ตาม การควบคุมการดำเนินงานหลายด้านยังมีเอกสารไม่ครบถ้วน ได้แก่ การตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป การประเมินซัพพลายเออร์ การดำเนินการแก้ไข และการจัดการข้อร้องเรียน ซึ่งมีขั้นตอนหรือคำแนะนำแต่ไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร การสนับสนุนในต่างประเทศมีจำกัด โดยไม่มีตัวแทน สาขา คลังสินค้า หรือโชว์รูม และให้บริการในต่างประเทศเป็นจำนวนศูนย์ประเทศ ประสบการณ์การส่งออกน้อยกว่าหนึ่งปี ขณะที่ระยะเวลานำที่ระบุคือนอกฤดูกาลไม่เกิน 15 วันทำการ และหนึ่งเดือนในช่วงฤดูท่องเที่ยวสูงสุด ไม่มี SDK และไม่มีการรายงานความร่วมมือกับบริษัท Fortune 500
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ระบุว่าตนเองเป็นผู้ให้บริการโซลูชันทางเทคนิคแบบครบวงจร และมีวิศวกรเทคโนโลยีที่รับผิดชอบการยืนยันความต้องการของลูกค้า การออกแบบผลิตภัณฑ์ การสนับสนุนการผลิต และการสนับสนุนทางเทคนิคหลังการขาย นอกจากนี้ยังให้บริการออกแบบ 3D, OEM, ODM และรูปแบบการปรับแต่งที่หลากหลาย ซึ่งบ่งชี้ว่าเป็นผู้ผลิตหรือผู้ให้บริการโซลูชันทางเทคนิค มากกว่าจะเป็นเพียงตัวกลางการค้าเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรอง CE สำหรับการปฏิบัติตามมาตรฐานของผลิตภัณฑ์ หลักฐานที่มีอยู่ระบุใบรับรองการปฏิบัติตามข้อกำหนดของผลิตภัณฑ์หนึ่งรายการ แต่ยังไม่สามารถยืนยันขอบเขตการรับรองที่ครอบคลุมมากกว่านี้ได้
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์ระบุว่าทีมเทคนิคสนับสนุนบริการหลังการขายและมีเป้าหมายเพื่อลดการสนับสนุนหลังการขายที่กระจัดกระจาย นอกจากนี้ยังรายงานว่ามีขั้นตอนการจัดการข้อร้องเรียนและการดำเนินการแก้ไข/ป้องกัน แต่ทั้งสองส่วนไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร จึงมีข้อจำกัดด้านการตรวจสอบย้อนกลับของการดำเนินงาน
ความสามารถ R&Dวิศวกร R&D ออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ มีเอกสารการออกแบบทางเทคนิคสำหรับการตรวจประเมิน ให้บริการออกแบบ 3D และซัพพลายเออร์รายงานว่ามีการเปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา ความสามารถด้าน ODM ยังสนับสนุนขีดความสามารถในการพัฒนาผลิตภัณฑ์ แม้ว่าจะไม่มี SDK ก็ตาม
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานว่ามีความสามารถด้านสินค้าคงคลัง ระยะเวลานำในช่วงฤดูท่องเที่ยวสูงสุดหนึ่งเดือน ระยะเวลานำนอกฤดูกาลไม่เกิน 15 วันทำการ และมีซัพพลายเออร์ที่ผ่านการรับรอง 24 รายสำหรับขีดความสามารถด้านการให้บริการ อย่างไรก็ตาม ไม่มีสัญญาที่มีผลบังคับใช้เกี่ยวกับกำลังการผลิตกับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง การตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปมีคำแนะนำแต่ไม่มีบันทึกเป็นลายลักษณ์อักษร และการประเมินซัพพลายเออร์ไม่มีขั้นตอนที่จัดทำเป็นลายลักษณ์อักษร
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งจากตัวอย่าง การปรับแต่งแบบเต็มรูปแบบ การปรับแต่งจากแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นอย่างชัดเจน โดยมีบริการออกแบบซอฟต์แวร์ 3D สนับสนุน ข้อความเหล่านี้เป็นหลักฐานโดยตรงที่แสดงถึงขอบเขตการปรับแต่งที่ครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์กล่าวถึงการเติบโตเป็นเวลา 15 ปี ความร่วมมือกับซัพพลายเออร์มาอย่างยาวนาน การเข้าร่วมงานแสดงสินค้าออฟไลน์ CIMT2025 และบริการ OEM ให้แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีความร่วมมือกับบริษัท Fortune 500 และไม่มีการระบุชื่อลูกค้าเฉพาะหรือรายละเอียดโครงการที่ตรวจสอบยืนยันได้
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:คุณสามารถขอตัวอย่างสินค้าได้หรือไม่?
A:
ขออภัยค่ะ เนื่องจากราคาที่เราเสนอไปนั้นต่ำมากแล้ว เราจึงไม่สามารถจัดส่งตัวอย่างสินค้าให้คุณได้ หากคุณมีการสั่งซื้อในปริมาณมาก เราสามารถหักค่าใช้จ่ายในการจัดทำตัวอย่างออกจากราคารวมในการร่วมงานกันในอนาคตได้
Q:ฉันสามารถใช้โลโก้หรือดีไซน์ของตัวเองบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A:
ได้ค่ะ เรามีบริการ OEM/ODM คุณสามารถใช้โลโก้และดีไซน์ของคุณบนผลิตภัณฑ์ได้ และเรายังรองรับการปรับแต่งตามความต้องการพิเศษอีกด้วย
Q:คุณมีโรงงานของตัวเองหรือไม่?
A:
ใช่ค่ะ เรามีโรงงานขนาด 4,000 ตารางเมตรในเมืองเซี่ยงไฮ้ ยินดีเป็นอย่างยิ่งหากคุณต้องการเยี่ยมชมบริษัทและโรงงานของเรา เราเป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่มีทีมวิจัยและพัฒนาที่มีประสิทธิภาพ และให้บริการ OEM/ODM แก่ลูกค้า
Q:โรงงานของคุณมีกำลังการผลิตเท่าไหร่?
A:
ด้วยประสบการณ์ในอุตสาหกรรมกว่า 16 ปี เรามีสายการผลิตที่สมบูรณ์สำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งสี่ประเภท กำลังการผลิตรายวันที่เราสามารถส่งมอบได้เป็นผู้นำในอุตสาหกรรม และผลิตภัณฑ์มาตรฐานมีพร้อมในสต็อก จากข้อมูลปี 2024 กำลังการผลิตประจำปีของเราคือ: 70,000 ชุดของสายเคเบิลสำหรับแกนที่ 4/5, 5,000 ชุดของชุดจ่ายพลังงานไฮดรอลิก, 5,000 ชุดของกระบอกสูบปล่อยเครื่องมือและกระบอกสูบเพิ่มแรง, 2,000 ชุดของระบบระบายความร้อนแบบผ่านแกนที่มีแรงดันสูง หลังจากปรับปรุงสายการผลิตล่าสุด เราจะสามารถเพิ่มกำลังการผลิตให้สูงขึ้นไปอีก
Q:สินค้าจะถูกจัดส่งเมื่อใด?
A:
เรามีสินค้ามาตรฐานในสต็อกจำนวนมาก ซึ่งสามารถจัดส่งได้ตามกำหนดเวลาที่คุณต้องการ สำหรับผลิตภัณฑ์ที่ไม่ได้มาตรฐาน ระยะเวลาในการผลิต (2-4 สัปดาห์) จะขึ้นอยู่กับการเลือกส่วนประกอบหลัก
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shanghai Aohu Automation Equipment Co.,Ltd
Shanghai Aohu Automation Equipment Co.,Ltd*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องจักรกลซีเอ็นซีแนวนอนแบบขั้นสูง 3, 4, และ 5 ศูนย์เครื่องจักรกลซีเอ็นซีแบบเปลี่ยนแท่นคู่ที่มีสปินเดิลแรงบิดสูงสำหรับการทำงานโลหะ
US$60,000.00-300,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc855 เครื่องแมชชีนนิ่งเซ็นเตอร์ CNC แนวตั้ง 3 แกน Bt40 เครื่องกัด CNC ความแม่นยำสูงแบบสปินเดิลสำหรับการผลิตจิ๊กและฟิกซ์เจอร์ชิ้นส่วนโลหะ
US$16,800.00-17,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกล CNC แบบแกนยกขั้นสูงสำหรับการตัดที่แม่นยำและชิ้นส่วนโลหะ
US$166,022.34-182,342.34
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc-SL1690 ศูนย์เครื่องจักรกลซีเอ็นซีขนาดใหญ่พิเศษสำหรับการผลิตชิ้นส่วนอุตสาหกรรมหนัก
US$1,999.00-19,999.98
1 เตรียมตัว(MOQ)
Vmc-SL1680 ศูนย์เครื่องจักรกล CNC ขนาดใหญ่พิเศษสำหรับการผลิตอุตสาหกรรมชิ้นส่วนขนาดใหญ่
US$1,999.00-19,999.98
1 เตรียมตัว(MOQ)
Vmc1580 1690 ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC รางสามเส้น ความแม่นยำสูง
US$39,100.00-42,700.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc-SL1580 ศูนย์เครื่องจักรกล CNC ขนาดใหญ่สำหรับการผลิตชิ้นส่วนหนัก
US$1,999.00-19,999.98
1 เตรียมตัว(MOQ)
5 ศูนย์เครื่องจักรกลแนวตั้ง CNC Vmc650 ใช้ชิ้นส่วนจากไต้หวันและระบบควบคุม Fanuc สำหรับการแปรรูปโลหะและการผลิตแม่พิมพ์
US$8,700.00-9,580.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกล CNC แนวตั้งความแม่นยำสูง Vmc650 สำหรับมืออาชีพ
US$3,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์การกลึง CNC ขั้นสูง 1000X1000 สำหรับการผลิตที่แม่นยำ
US$45,999.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc1160 ศูนย์เครื่องจักรกล CNC เครื่องมือความแม่นยำสูงสำหรับการผลิตแม่พิมพ์โลหะ
US$25,800.00-26,100.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกล CNC 5 แกนความแม่นยำสูงสำหรับการผลิตกราไฟต์
US$30,800.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกลแนวตั้งขั้นสูงสำหรับการผลิตชิ้นงานเหล็กที่มีความแม่นยำสูง
US$46,300.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวนอนซีเอ็นซีความแม่นยำสูงสำหรับแม่พิมพ์
US$23,248.00-28,400.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกล CNC Leyo Vmc1170 ความแม่นยำสูงสำหรับการผลิต
US$42,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์ CNC แนวตั้งที่มีความแม่นยำสูงสำหรับ 5-Axis โซลูชัน
US$40,600.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์การกลึง CNC แบบแกนหมุนขั้นสูงสำหรับโซลูชันวิศวกรรมที่แม่นยำ
US$30,000.00-40,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Hmc1400s ศูนย์กลึงแนวนอน CNC ขั้นสูงสำหรับการกัดที่แม่นยำ
US$110,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้งขั้นสูงสำหรับการผลิตชิ้นส่วนโลหะที่มีความแม่นยำสูง
US$22,000.00
1 บางส่วน(MOQ)



















