Powered by Made-in-China.com
เซิร์ฟเวอร์วิดีโอเฝ้าระวังประสิทธิภาพสูงที่มีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วสำหรับสภาพแวดล้อมที่สำคัญ
US$416.00
1-499 ชิ้น
US$345.00
500-999 ชิ้น
US$305.00
1,000+ ชิ้น
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่การใช้งาน
ระดับแผนกระบบคำสั่ง
แขนไม่ใช่ ของรุ่น
Video Surveillance Serverจำนวน CPU สูงสุด
1การสนับสนุนความจุหน่วยความจำ
≥64GBสถาปัตยกรรมระบบ
แขนรุ่น
VH-8000 ชนิด 3568คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
การตรวจสอบผลิตภัณฑ์ที่เสร็จสิ้นแล้วของเซิร์ฟเวอร์โลโก้
ปรับแต่งพื้นที่การใช้งาน
การเก็บรวบรวมข้อมูลการจราจร , การเข้าถึง Edge และการประมวลผลประเภทเวิร์คสเตชัน
เดสก์ท็อปเวิร์กสเตชันประเภทเซิร์ฟเวอร์
การใช้งานร่วมกัน / เทอร์มินัล PCความจุฮาร์ดดิสก์
≥1tbจำนวนเธรด CPU
4แพลตฟอร์ม
เซิร์ฟเวอร์แบบฝังแพคเพจการขนส่ง
Customizedข้อมูลจำเพาะ
customizedเครื่องหมายการค้า
ปรับแต่งที่มา
จีนคุณสมบัติหลัก
หน่วยประมวลผลกลาง (CPU) ประสิทธิภาพสูง: โปรเซสเซอร์ RK3568 แบบ 4 คอร์ A55 ที่มีความเร็ว 2.0GHz สำหรับการประมวลผลข้อมูลที่มีประสิทธิภาพ
การเร่งความเร็ว AI ขั้นสูง: หน่วยประมวลผลประสาทเทียม (NPU) ในตัวที่มีประสิทธิภาพ 1TOPS รองรับเฟรมเวิร์ก AI หลากหลาย เช่น TensorFlow
การถอดรหัสวิดีโอที่แข็งแกร่ง: รองรับฮาร์ดแวร์สำหรับการสตรีมวิดีโอ H.264 4K ที่ 30 เฟรมต่อวินาที และ H.265 4K ที่ 60 เฟรมต่อวินาที
ตัวเลือกพื้นที่จัดเก็บข้อมูลที่ยืดหยุ่น: รองรับความจุสูงสุด 4TB ผ่านพอร์ต eSATA 3.5'' SATA3 HDD พร้อมตัวเลือกหน่วยความจำ eMMC ขนาด 64GB
การเชื่อมต่อที่ครอบคลุม: มีพอร์ต Gigabit Ethernet 8 หรือ 16 พอร์ต, พอร์ตออปติคัล SFP และอินเทอร์เฟซ USB/RS หลายช่อง
โลโก้ที่ปรับแต่งได้: สามารถปรับแต่งโลโก้ให้ตรงตามความต้องการด้านแบรนด์เฉพาะ
รองรับระบบปฏิบัติการที่หลากหลาย: เข้ากันได้กับระบบปฏิบัติการ Linux, Ubuntu 18.04/20.04 และ Kylin V10
ข้อมูลบริษัท
ประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต/โรงงานผลิต ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 5 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤4.77h ผ่านรับรองเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/T, D/P, etc.
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปJS Technology Co., Ltd. เป็นผู้ผลิต/โรงงานในประเทศจีน ตั้งอยู่ในเซินเจิ้น มณฑลกวางตุ้ง โดยมุ่งเน้นการผลิต PCB และ PCBA การประกอบ การออกแบบ การสร้างต้นแบบ BMS และบริการอิเล็กทรอนิกส์ที่เกี่ยวข้อง ซัพพลายเออร์รายงานว่าเริ่มส่งออกตั้งแต่ 2021 โดยการส่งออกคิดเป็น 51%–70% ของยอดขายทั้งหมด และมีตลาดครอบคลุมหลายภูมิภาคทั่วโลก ซัพพลายเออร์ดำเนินงานด้วยสายการผลิต 10 สาย และระบุว่าสามารถดำเนินการตามคำสั่งซื้อให้แล้วเสร็จภายใน 15 วันทำการทั้งในช่วงพีคและนอกช่วงพีค ระบบการจัดการของซัพพลายเออร์ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน TS 16949, ISO 13485 และ ISO 9001 โดยมีบุคลากรควบคุมคุณภาพ 21–30 คน และวิศวกร R&D ที่มีประสบการณ์ 6–10 ปี ซัพพลายเออร์อธิบายถึงความสามารถด้านโซลูชัน R&D การผลิต OEM และการผลิตที่จัดการแบบดิจิทัลโดยใช้ระบบ CRM, MES, ERP และ IoT อย่างไรก็ตาม ข้อมูลที่ให้มาไม่สามารถยืนยันความสามารถด้านบริการหลังการขาย ความน่าเชื่อถือทางการเงิน กรณีศึกษาลูกค้าที่เฉพาะเจาะจง หรือผลการดำเนินงานที่ได้รับการยืนยันในด้านนวัตกรรมและการให้บริการในต่างประเทศหลายประการ
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการระบุอย่างชัดเจนว่าเป็นผู้ผลิต/โรงงานและบริษัทจำกัดที่ตั้งอยู่ในเซินเจิ้น ประเทศจีน ธุรกิจที่ระบุเน้นการผลิต PCB และ PCBA รวมถึงบริการประกอบอิเล็กทรอนิกส์ที่เกี่ยวข้อง ซึ่งแสดงถึงการมีส่วนร่วมในการผลิตโดยตรง ไม่ใช่เพียงการค้า或การจัดจำหน่ายเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์ระบุว่าระบบการจัดการของตนได้รับการรับรองตามมาตรฐาน TS 16949, ISO 13485 และ ISO 9001 นอกจากนี้ยังมีการบันทึกการตรวจประเมินโดย BV โดยมีระยะเวลารายงานตั้งแต่ April 30, 2025 ถึง April 29, 2026 อย่างไรก็ตาม ค่าผลการตรวจประเมินที่ให้ไว้คือ "0" และไม่ได้ระบุการตีความไว้
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานโซลูชัน R&D ระบบ CRM, MES, ERP และ IoT ที่พัฒนาขึ้นเอง รวมถึงวิศวกร R&D ที่มีประสบการณ์ 6–10 ปี อย่างไรก็ตาม สถานะเฉพาะของการวิจัยและพัฒนาข้อมูลผลิตภัณฑ์, ODM, OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม, การออกแบบ 3D และความพร้อมใช้งานของ SDK ยังไม่ทราบ ดังนั้น ขอบเขตความสามารถด้านนวัตกรรมจึงมีหลักฐานยืนยันเพียงบางส่วน
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์ดำเนินงานด้วยสายการผลิต 10 สาย ให้บริการผลิต PCB/PCBA และบริการผลิตเร่งด่วน อีกทั้งรายงานว่าสามารถดำเนินการตามคำสั่งซื้อให้แล้วเสร็จภายใน 15 วันทำการทั้งในช่วงพีคและนอกช่วงพีค การรับรองระบบคุณภาพที่ระบุและบุคลากรควบคุมคุณภาพ 21–30 คน ยังสนับสนุนเพิ่มเติมถึงขีดความสามารถด้านการผลิตและการจัดการคุณภาพในระดับสูง
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์นำเสนอบริการออกแบบ PCB, การผลิต OEM โดยคัดเลือกวัสดุ, บริการ PCBA, ต้นแบบ และโซลูชัน R&D อย่างชัดเจน ครอบคลุมการควบคุมอุตสาหกรรม, บ้านอัจฉริยะ, เครื่องมือวัด, งานที่เกี่ยวข้องกับยานยนต์, การสื่อสารและพลังงาน, อุปกรณ์การแพทย์ และการใช้งานอื่น ๆ อย่างไรก็ตาม สถานะการให้บริการ ODM, OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม และบริการออกแบบ 3D อย่างเป็นทางการยังไม่ทราบ
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:คุณสมบัติของ CPU และประสิทธิภาพเป็นอย่างไร?
A:
ใช้ CPU รุ่น RK3568 ซึ่งมี 4 คอร์, กระบวนการผลิต 22 นาโนเมตร, สถาปัตยกรรม A55 และความเร็ว 2.0 GHz
Q:เซิร์ฟเวอร์นี้รองรับการประมวลผล AI หรือไม่?
A:
ใช่ค่ะ มี NPU (Neural Processing Unit) ที่มีประสิทธิภาพ 1TOPS รองรับรูปแบบข้อมูล INT8/INT16/FP16/BFP16 และรองรับเฟรมเวิร์ก เช่น Caffe และ TensorFlow
Q:ความสามารถในการถอดรหัสวิดีโอเป็นอย่างไร?
A:
รองรับการถอดรหัสแบบฮาร์ดแวร์สำหรับ H.264 ที่ความละเอียด 4K ที่ 30 เฟรมต่อวินาที และ H.265 ที่ความละเอียด 4K ที่ 60 เฟรมต่อวินาที รวมถึงการเข้ารหัสแบบฮาร์ดแวร์สำหรับ 1080P ที่ 60 เฟรมต่อวินาที
Q:สามารถเพิ่มความจุในการจัดเก็บข้อมูลได้หรือไม่?
A:
ได้ค่ะ รองรับฮาร์ดดิสก์ SATA3 ขนาด 3.5 นิ้ว (eSATA) ที่มีความจุสูงสุด 4TB และมีตัวเลือกเสริมคือ eMMC ขนาด 64GB
Q:สามารถปรับแต่งโลโก้ได้หรือไม่?
A:
ได้ค่ะ โลโก้สามารถปรับแต่งได้ตามที่ระบุไว้ในคุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
JS Technology Co., Ltd.
JS Technology Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูงจากโรงงานต้นฉบับสำหรับเดลล์
US$6,000.00-12,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ขายดี R760/R760xs เซิร์ฟเวอร์ที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับ DELL
US$8,000.00-16,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
คอมพิวเตอร์เซิร์ฟเวอร์โปรลิแอนต์ประสิทธิภาพสูง Dl345 Gen10 เซิร์ฟเวอร์พลัส 1p 2u
US$3,500.00-3,600.00
1 บางส่วน(MOQ)
เซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง R750 R650 พร้อม CPU, SSD, HDD, หน่วยความจำสำหรับ DELL
US$6,000.00-12,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
2023 ใหม่ R760 เซิร์ฟเวอร์แบบแร็คประสิทธิภาพสูง Poweredge สำหรับ DELL
US$6,000.00-12,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ประสิทธิภาพการคอมพิวเตอร์สูง ความหนาแน่นสูง เซิร์ฟเวอร์แบบดูอัลซ็อกเก็ต Inspur NF5180A6
US$3,200.00-3,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
เด-แอล R240 เซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง โปรเซสเซอร์เซียน E-2246g1u เด-แอล แร็คเซิร์ฟเวอร์ R240
US$600.00
2 ชิ้นส่วน(MOQ)
ระบบประสิทธิภาพสูง X3550 M5 5463I01 เซิร์ฟเวอร์แร็คเลอโนโวที่มีราคาที่แข่งขันได้
US$1,100.00
2 ชิ้นส่วน(MOQ)
โมเดลประสิทธิภาพสูง หัวเว่ย ไทชาน 2480 200 ซีรีส์โมเดลความหนาแน่นสูง Ts200 2480 2u เซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งในตู้
US$699.00-2,799.00
1 piece(MOQ)
R4950 G5 เซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง โปรเซสเซอร์ AMD Epyc 2u เซิร์ฟเวอร์แบบแร็ค R4950g5
US$1,800.00-2,100.00
2 ชิ้นส่วน(MOQ)
อินสเปอร์ NF5468m5 เซิร์ฟเวอร์ประสิทธิภาพสูง โปรเซสเซอร์แร็คเซิร์ฟเวอร์ NF5468m5
US$1,260.00
2 ชิ้นส่วน(MOQ)
หัวเว่ย ไท่ซาน 2180 โมเดลความหนาแน่นสูง Ts200 2180 2u เซิร์ฟเวอร์แบบแร็ค
US$1,500.00-4,599.00
1 piece(MOQ)
เซิร์ฟเวอร์กล้องวงจรปิดที่มีความสามารถในการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วเพื่อความสบายใจอย่างเต็มที่
US$305.00-416.00
1 บางส่วน(MOQ)
4u 24-Bay โครงสร้างเซิร์ฟเวอร์ที่มีการควบคุมแบบคู่ที่มีความพร้อมใช้งานสูง
US$3,500.00-6,000.00
2 เซ็ต(MOQ)
เซิร์ฟเวอร์กล้องวงจรปิดคุณภาพสูงระดับมืออาชีพสำหรับการป้องกันธุรกิจ
US$305.00-416.00
1 บางส่วน(MOQ)
หัวเว่ย ไท่ซาน 5280V2 200 ซีรีส์ โมเดลความหนาแน่นสูง Ts200 5280 V2 4u เซิร์ฟเวอร์แบบแร็ค
US$799.00-2,999.00
1 piece(MOQ)
ฮัว เว่ย ฟิวชั่นเซิร์ฟเวอร์ Xh320 เซิร์ฟเวอร์ตู้ความหนาแน่นสูง 1u เซิร์ฟเวอร์
US$99.00-599.00
1 piece(MOQ)
เซิร์ฟเวอร์กล้องวงจรปิดคุณภาพสูงที่ทันสมัยสำหรับการตรวจสอบที่ง่ายดาย
US$305.00-416.00
1 บางส่วน(MOQ)
4u 12 ตู้เซิร์ฟเวอร์แบบรางที่สามารถเปลี่ยนฮาร์ดแวร์ได้สำหรับศูนย์ข้อมูล
US$1,000.00-2,500.00
2 เซ็ต(MOQ)



















