Powered by Made-in-China.com
Yvf2/Yvp2/Yps2 มอเตอร์ไฟฟ้าหลายความเร็วแบบแปรผันสำหรับปั๊มคอมเพรสเซอร์และพัดลม
US$145.00-7,980.00
1 บางส่วน
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แอปพลิเคชัน
อุตสาหกรรมความเร็วในการทำงาน
ปรับความเร็วไม่ใช่ ของรุ่น
YVF/YVP/YPSจำนวนสเตเตอร์
สามเฟสสายพันธุ์ต่างๆ
การควบคุมความถี่ YVP Seriesโครงสร้างโรเตอร์
กรงกระรอกการป้องกันตัวเครื่อง
ประเภทปิดจำนวนเสา
6โหมดเริ่มต้น
เริ่มต้นโดยตรงการรับรอง
ISO 9001, CCC, CE, EAC, ATEXแบรนด์
ภาษาภาษาแรงดันไฟฟ้า
380/400/660Vกำลังไฟพิกัด
0.37kw~5600kwความเร็วในการหมุน
1000 รอบต่อนาทีเสาค้ำ
2/4/6/8/10/12/14/16ประสิทธิภาพ
i1/i2/i3ขนาดเฟรม
63~560วัสดุ
เหล็กหล่อความถี่
50 Hzระดับของฉนวน
B/f/hหมุน
ลวดทองแดง 100 เปอร์เซ็นต์หน้าที่ในการทำงาน
S1ระดับการป้องกัน
IP54/IP55/ip56/IP65ชนิดการติดตั้ง
B3/B2/b35/v1/v15วิธีการระบายความร้อน
ic01/ic06/ic411/ic416โมค
1 เซ็ตแพคเพจการขนส่ง
แพคกิ้งแบบส่งออกมาตรฐานข้อมูลจำเพาะ
โครงเหล็กหล่อเครื่องหมายการค้า
LRที่มา
Shandong, Chinaรหัสพิกัดศุลกากร
8501530090กำลังการผลิต
50000 ชิ้น / ปีคุณสมบัติหลัก
ประสิทธิภาพสูง IE2/IE3: ค่าประสิทธิภาพด้านพลังงานเป็นไปตามมาตรฐาน IE2/IE3 ซึ่งเป็นไปตามมาตรฐาน IEC60034-30
ช่วงกำลังไฟฟ้าที่หลากหลาย: มีให้เลือกตั้งแต่ 0.18 กิโลวัตต์ ถึง 5600 กิโลวัตต์ สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมที่หลากหลาย
ระดับฉนวนที่แข็งแกร่ง: ฉนวนระดับ F พร้อมการประเมินการเพิ่มขึ้นของอุณหภูมิตามระดับ B เพื่อความปลอดภัยที่เพิ่มขึ้น
ระดับการป้องกัน IP55: ระดับการป้องกันของตัวเครื่อง IP55 ช่วยให้มั่นใจถึงความทนทานในการใช้งานทั่วไป
ระบบปรับความถี่แบบหลายความเร็ว: ออกแบบมาสำหรับเครื่องอัดอากาศ ปั๊ม และเครื่องเป่าลม พร้อมระบบควบคุมความเร็วที่ปรับได้
การรับรองหลายรายการ: ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน ISO9001, CCC, CE, Eac และ Atex เพื่อให้สอดคล้องกับข้อกำหนดของตลาดโลก
แรงดันไฟฟ้าที่ปรับแต่งได้: มีตัวเลือกแรงดันไฟฟ้า ได้แก่ 380V, 400V และ 660V เพื่อให้เหมาะสมกับระบบไฟฟ้าที่แตกต่างกัน
รูปแบบการติดตั้งที่หลากหลาย: รองรับรูปแบบการติดตั้ง B3, B5, B35, V1 และ V15 เพื่อความยืดหยุ่นในการติดตั้ง
ข้อมูลบริษัท

ประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต/โรงงานผลิตเริ่มส่งออกเมื่อ: 2014-11-17ท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: QINGDAO, SHANGHAI, NINGBOเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤0.88hเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/T, D/P, etc.ข้อกำหนดทางการค้าระหว่างประเทศ (Incoterms): FOB, EXW, CFR, เลขประจำตัวผู้เสียภาษี, DAP, อื่นๆ, FCA
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์ได้รับการระบุว่าเป็นบริษัทการค้าและซัพพลายเออร์ด้านเทคนิคระดับมืออาชีพ โดยมีความสามารถด้านการปรับแต่ง ODM และ OEM อย่างครอบคลุม ซัพพลายเออร์ถือใบรับรอง OHSAS/OHSMS 18001, ISO 9001 และ ISO 14001 รายงานว่ามีวิศวกรด้านการวิจัยและพัฒนาจำนวน 11–20 คน และบุคลากรควบคุมคุณภาพจำนวน 11–20 คน พร้อมระบุกำลังการผลิตมอเตอร์ไฟฟ้าประจำปีที่ 100,000 ชิ้น กิจกรรมการส่งออกอยู่ในระดับที่จัดตั้งขึ้นแล้ว โดยยอดขาย 71%–90% มาจากการส่งออก และมีประสบการณ์ส่งออกสิบปี แต่ไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน สาขาในต่างประเทศ หรือการเข้าร่วมงานแสดงสินค้าแบบออฟไลน์ มีการจัดทำและปฏิบัติตามขั้นตอนการให้บริการสำหรับการดำเนินการแก้ไขและการจัดการข้อร้องเรียน ขณะที่เอกสารการอนุมัติซัพพลายเออร์ยังไม่ครบถ้วน นวัตกรรมได้รับการสนับสนุนจากผลิตภัณฑ์ใหม่ในปีที่ผ่านมาและความสามารถด้าน ODM แม้ว่าจะไม่มีซอฟต์แวร์ 3D, SDK หรือการผสานรวม ERP ความน่าเชื่อถือทางการเงินไม่สามารถยืนยันได้จากหลักฐานที่มีอยู่ เนื่องจากมีเพียงปีที่รายงานโดยไม่มีผลลัพธ์ทางการเงิน หลักฐานกรณีศึกษาลูกค้ามีจำกัดอยู่ที่การให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการระบุอย่างชัดเจนว่าเป็นซัพพลายเออร์ด้านเทคนิคระดับมืออาชีพ และแยกต่างหากยังเป็นบริษัทการค้าในอุตสาหกรรมค้าส่งและค้าปลีกด้วย สิ่งนี้บ่งชี้ถึงการวางตำแหน่งด้านบริการทางเทคนิคควบคู่กับโครงสร้างบริษัทการค้า
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่าถือใบรับรอง OHSAS/OHSMS 18001, ISO 9001 และ ISO 14001 ใบรับรองดังกล่าวเป็นหลักฐานโดยชัดแจ้งถึงการมีระบบการจัดการด้านความปลอดภัยในการทำงาน คุณภาพ และสิ่งแวดล้อมอย่างเป็นทางการ
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์มีขั้นตอนที่ชัดเจนและมีการจัดทำบันทึกสำหรับการดำเนินการแก้ไข/ป้องกันและข้อร้องเรียนของลูกค้า อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน สาขาในต่างประเทศ หรือการเข้าร่วมงานแสดงสินค้าแบบออฟไลน์ และให้บริการในต่างประเทศจำนวนศูนย์ประเทศตามข้อมูลในช่องที่ระบุ ซึ่งจำกัดหลักฐานเกี่ยวกับการสนับสนุนในต่างประเทศที่ปรับให้เหมาะกับท้องถิ่น
ความสามารถ R&Dหลักฐานด้านนวัตกรรมประกอบด้วยผลิตภัณฑ์ใหม่ในปีที่ผ่านมา บริการ ODM และความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาที่มีวิศวกรจำนวน 11–20 คน ซัพพลายเออร์ไม่มีซอฟต์แวร์ 3D, SDK ที่พร้อมใช้งาน และการจัดการดิจิทัลบนระบบ ERP ซึ่งบ่งชี้ถึงความสามารถในการพัฒนาผลิตภัณฑ์ แต่มีโครงสร้างพื้นฐานดิจิทัลสนับสนุนที่จำกัด
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานกำลังการผลิตมอเตอร์ไฟฟ้าประจำปีที่ 100,000 ชิ้น มีบุคลากรควบคุมคุณภาพจำนวน 11–20 คน และทำตลาดในหลายภูมิภาคทั่วโลก ข้อความเหล่านี้สนับสนุนอย่างชัดเจนถึงกำลังการผลิตและความสามารถด้านการควบคุมคุณภาพที่จัดตั้งขึ้นแล้ว แม้ว่าจะไม่มีรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับกำลังการผลิตหรืออัตราการใช้กำลังการผลิต
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์ระบุอย่างชัดเจนว่าให้บริการปรับแต่งจากตัวอย่าง แบบออกแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น อีกทั้งยังให้บริการ ODM และ OEM สิ่งนี้แสดงให้เห็นถึงขอบเขตการปรับแต่งที่ครอบคลุมกว่าผลิตภัณฑ์มาตรฐาน
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่าให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง ซึ่งเป็นหลักฐานโดยตรงถึงการมีข้อมูลอ้างอิงลูกค้าอย่างน้อยหนึ่งประเภท อย่างไรก็ตาม ไม่มีการระบุชื่อแบรนด์ รายละเอียดโครงการ ปริมาณ หรือข้อมูลกรณีศึกษาที่ตรวจสอบได้โดยอิสระ
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:มอเตอร์นี้มีประสิทธิภาพในการทำงานในระดับใด?
A:
ตัวบ่งชี้ประสิทธิภาพของมอเตอร์เป็นไปตามมาตรฐาน IE2 หรือ IE3 ตามมาตรฐาน IEC60034-30
Q:ช่วงกำลังไฟฟ้าที่สามารถใช้งานได้คือเท่าใด?
A:
ผลิตภัณฑ์มีช่วงกำลังไฟฟ้าตั้งแต่ 0.18 กิโลวัตต์ ถึง 5600 กิโลวัตต์ รวมถึงมอเตอร์แบบเฟสเดียว, สามเฟส และมอเตอร์ที่ป้องกันการระเบิด
Q:มอเตอร์นี้เหมาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมที่รุนแรงหรือไม่?
A:
ใช่ มอเตอร์นี้มีระดับการป้องกัน IP55 และฉนวนไฟฟ้าชั้น F ทำให้เหมาะสำหรับการใช้งานในสภาพแวดล้อมทั่วไป
Q:มีตัวเลือกแรงดันไฟฟ้าใดบ้างที่รองรับ?
A:
ตัวเลือกแรงดันไฟฟ้าที่ปรับแต่งได้ ได้แก่ 380V, 400V และ 660V
Q:มอเตอร์นี้ได้รับการรับรองอะไรบ้าง?
A:
มอเตอร์นี้ได้รับการรับรอง ISO9001, CCC, CE, Eac และ Atex
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shandong Langrui Industrial Co., Ltd.
Shandong Langrui Industrial Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
YVF2 มอเตอร์เหนี่ยวนำสามเฟสพิเศษสำหรับการแปลงความถี่และการปรับความเร็ว
US$70.00-3,000.00
50 ชิ้น(MOQ)
ราคาที่ดีที่สุด 45kw 1500rpm มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบมีความถี่ตัวแปรสำหรับพัดลมอุตสาหกรรม
US$1,218.00
1 บางส่วน(MOQ)
200kw IP55 คุณภาพสูง 6pole 3phase มอเตอร์เหนี่ยวนำแบบความถี่ตัวแปรสำหรับพัดลมอุตสาหกรรม
US$6,728.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมความเร็วแบบความถี่ตัวแปรสามเฟสแบบไม่ซิงโครนัส AC อิเล็กทรอนิกส์ Motor/220V 380V-690V
US$200.00-500.00
10 ชิ้น(MOQ)
160kw มอเตอร์แบบไม่ซิงโครนัสสามเฟสความถี่ตัวแปรสำหรับการควบคุมความเร็วในอุตสาหกรรม (YVP-315L1-4)
US$30.00-100.00
10 เซ็ต(MOQ)
มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบความถี่ตัวแปรสำหรับปั๊มน้ำ La-Brand 90kw 380V 50/60Hz
US$3,477.00
1 บางส่วน(MOQ)
Yvf2 มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบเหนี่ยวนำสามเฟสชนิดอะซิงโครนัส ประสิทธิภาพสูงระดับพรีเมียมแบบปรับความถี่ได้
US$50.00-100.00
1 บางส่วน(MOQ)
30kw มอเตอร์แบบไม่ซิงโครนัสสามเฟสความถี่ตัวแปรสำหรับการควบคุมความเร็วในอุตสาหกรรม (YVP-200L-4)
US$30.00-100.00
10 เซ็ต(MOQ)
กรณีเหล็ก 110kw 380V 4pole มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับแบบเหนี่ยวนำ 3phase มอเตอร์ความถี่ตัวแปร VSD
US$3,176.00
1 บางส่วน(MOQ)
900kw, มอเตอร์ไฟฟ้าสูงแรงดันสำหรับโรงสี, Yspkk-560-6-900kw พร้อมระบบขับเคลื่อนความเร็วตัวแปร
US$100.00-100,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
มอเตอร์ไฟฟ้าปรับความเร็วสูงแรงบิดสูงสำหรับเครื่องปั่น
US$378.00-380.00
10 pc(MOQ)
Yvf2 Y2vp มอเตอร์ AC ตัวแปลงความถี่ตัวแปร VFD
US$1,000.00-15,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวแปรขั้นตอนหลายความเร็วสามเฟสเหนี่ยวนำอิเล็กทรอนิกส์ AC Motor/3000rpm/220V/380V-680V
US$30.00-100.00
10 ชิ้น(MOQ)
75kw/100HP/2pole Yvf2 ซีรีส์มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟสแบบความถี่ตัวแปรและความเร็วปรับได้
US$400.00
10 ชิ้น(MOQ)
มอเตอร์ขับเคลื่อนความถี่ตัวแปรที่เชื่อถือได้สำหรับการใช้งานในอุตสาหกรรม
US$6,035.00-6,045.00
10 ชิ้น(MOQ)
Yvf2 ซีรีส์ 75kw มอเตอร์สามเฟสแบบความถี่ตัวแปรและความเร็วปรับได้
US$350.00
10 ชิ้น(MOQ)
มอเตอร์ไฟฟ้าตัวแปรความถี่จากประเทศจีนสำหรับมอเตอร์ 3 เฟส
US$399.00-12,900.00
1 บางส่วน(MOQ)
Yvf2 ซีรีส์สามเฟสควบคุมความเร็วด้วยตัวแปรความถี่สำหรับมอเตอร์ไฟฟ้ากระแสสลับ
US$80.00
50 ชิ้น(MOQ)
1.1kw Yvf2/Yvp2 มอเตอร์ไฟฟ้าสามเฟสแบบไม่ซิงโครนัสที่มีความถี่สูงและเปลี่ยนแปลงได้
US$50.00-2,000.00
10 ชิ้น(MOQ)



















