Powered by Made-in-China.com
V9 2.2kw แรงบิดเวกเตอร์ ประสิทธิภาพยอดเยี่ยม VSD
US$70.00-699.00
1 บางส่วน
ราคาตัวอย่าง:US$78.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แอปพลิเคชัน
ทรานสดิวเซอร์ประสิทธิภาพสูง, ตัวแปลงสัญญาณสามเฟส, ตัวแปลงสัญญาณทั่วไป, ทรานสดิวเซอร์เฟสเดียว, ตัวแปลงสัญญาณความถี่สูงชนิดเอาต์พุต
สามครั้งไม่ใช่ ของรุ่น
V9-H-4T2.2G/3.7Lหลักการทำงาน
ตัวแปลงสัญญาณควบคุมเวกเตอร์เปลี่ยนโหมด
การควบคุม PWMประเภทวงจรหลัก
แรงดันไฟฟ้าแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ
ชุดขับความถี่แปรผันแรงดันไฟฟ้าต่ำความเชื่อมโยงของ Transformation
AC-DC-AC Variable Frequency Driveลักษณะของพลังงาน DC
แรงดันไฟฟ้า - ไดรฟ์ความถี่แปรผันฟังก์ชัน
ชนิดแบบง่าย, ลิฟท์พิเศษ, สิ่งทอพิเศษ, ชนิดแรงบิดคงที่แบรนด์
V และอื่นๆแพคเพจการขนส่ง
กล่อง / ไม้ข้อมูลจำเพาะ
หน่วยเครื่องหมายการค้า
V และอื่นๆที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
850440999คุณสมบัติหลัก
การควบคุมเวกเตอร์ประสิทธิภาพสูง: ใช้เทคนิคการควบคุมเวกเตอร์และแรงบิดสำหรับมอเตอร์ซิงโครนัสและมอเตอร์อะซิงโครนัส
ช่วงกำลังไฟฟ้าที่กว้าง: ครอบคลุมตั้งแต่ 0.75 กิโลวัตต์ถึง 630 กิโลวัตต์ เหมาะสำหรับงานอุตสาหกรรมที่หลากหลาย
โหมดการควบคุมที่ยืดหยุ่น: รองรับ V/F, การควบคุมเวกเตอร์แบบวงปิด, และการควบคุมเวกเตอร์แบบวงเปิด เพื่อตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกัน
ความสามารถในการรับโหลดเกินที่สูง: 150% เป็นเวลา 60 วินาที, 180% เป็นเวลา 10 วินาที, และ 200% เป็นเวลา 0.5 วินาที โดยมีคุณสมบัติการหน่วงเวลาแบบผกผัน
การสื่อสารที่ครอบคลุม: มี Modbus-RTU, CANopen, PROFIBUS-DP, PROFINET, และ RS485 ในตัว รองรับระยะทางสูงสุด 500 เมตร
ตัวเลือกแรงดันไฟฟ้าที่ปรับแต่งได้: ผลิตภัณฑ์ที่มีกำลังไฟฟ้าสูง และแรงดันไฟฟ้าขาเข้า 220V/690V สามารถปรับแต่งได้
คุณสมบัติการป้องกันขั้นสูง: มีระบบป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน, แรงดันไฟฟ้าต่ำเกิน, ไฟฟ้าลัดวงจร, และการป้องกันความร้อน
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 15 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤24h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์แสดงให้เห็นถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการปรับแต่งที่มีเอกสารรองรับอย่างแข็งแกร่ง รวมถึงมีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน บริการออกแบบ 3D บริการ ODM/OEM ความพร้อมใช้งานของ SDK และการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในระยะล่าสุด ซัพพลายเออร์ถือครองหรือรายงานว่ามีใบรับรองหรือความสามารถที่เกี่ยวข้องกับ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และ CE อีกทั้งระบุว่าปฏิบัติตามคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปอย่างเป็นมาตรฐาน กำลังการผลิตได้รับการสนับสนุนจากสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง ความสามารถในการจัดเก็บสินค้าในสต็อก และระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู หลักฐานด้านการเข้าถึงตลาดระหว่างประเทศมีเพียงบางส่วน: การส่งออกคิดเป็น 11%–20% ของยอดขาย และซัพพลายเออร์ได้เข้าร่วมงานแสดงสินค้าแบบออฟไลน์สองงาน แต่ไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ ข้อมูลทางการเงินระบุช่วงปี 2020–2022 แต่ไม่มีค่าผลการดำเนินงานที่สามารถประเมินได้ ดังนั้นจึงไม่สามารถระบุความน่าเชื่อถือทางการเงินจากข้อมูลส่วนที่ให้มาได้
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ให้บริการด้านวิศวกรรมการวิจัยและพัฒนา การออกแบบ 3D, ODM และ OEM รวมถึงการทำงานให้กับแบรนด์ที่มีชื่อเสียง กิจกรรมเหล่านี้บ่งชี้ว่าเป็นผู้ผลิตที่มีความสามารถในการให้บริการด้านการออกแบบและการผลิตแบบครบวงจร มากกว่าจะเป็นเพียงผู้ประกอบการที่มุ่งเน้นการค้าเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรองระบบการจัดการ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และใบรับรองอื่น ๆ รวมถึงใบรับรอง CE หรือความสามารถในการปฏิบัติตามข้อกำหนด CE นอกจากนี้ยังรายงานว่าได้จัดการซ้อมดับเพลิงเป็นประจำในช่วงปีที่ผ่านมา ซึ่งสนับสนุนการมีกรอบการจัดการและความปลอดภัยที่จัดตั้งขึ้นแล้ว
ศักยภาพหลังการขายวิศวกรเทคโนโลยีรับผิดชอบการสนับสนุนทางเทคนิคระหว่างการผลิตและบริการหลังการขาย และซัพพลายเออร์มีศักยภาพในการให้บริการสินค้าที่มีอยู่ในสต็อก อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ จึงมีหลักฐานจำกัดเกี่ยวกับการสนับสนุนบริการหลังการขายระหว่างประเทศในท้องถิ่น
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานว่ามีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน มีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา มีเอกสารการตรวจประเมินด้านการวิจัยและพัฒนาพร้อมใช้งาน ให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D มีความสามารถด้าน ODM และมี SDK พร้อมใช้งาน องค์ประกอบเหล่านี้เป็นหลักฐานโดยตรงถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่มีสาระสำคัญและมีเอกสารรองรับ
กำลังการผลิตการสนับสนุนการผลิตประกอบด้วยการทดสอบแบบครบวงจร การทดสอบความปลอดภัย การทดสอบความแน่นสนิท ระบบสำหรับการทดสอบความเสื่อมสภาพ และแพลตฟอร์มการเขียนโปรแกรมซอฟต์แวร์ ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีสัญญาด้านกำลังการผลิตที่ยังมีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง มีความสามารถด้านสินค้าคงคลัง มีขั้นตอนการตรวจสอบเป็นลายลักษณ์อักษรที่ปฏิบัติตามอย่างเป็นมาตรฐาน และมีระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งจากตัวอย่าง การปรับแต่งจากแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นอย่างชัดเจน พร้อมทั้งให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D การประกาศบริการเหล่านี้ซ้ำ ๆ สนับสนุนว่ามีขอบเขตความสามารถในการปรับแต่งที่ครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่าให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง เคยร่วมงานกับบริษัท Fortune 500 และเคยเข้าร่วมงาน Metalloobrabotka Exhibition และ China Indonesia Fair Trade ข้อความเหล่านี้แสดงถึงการเข้าถึงลูกค้าและตลาดในระดับที่น่าสังเกต แม้ว่าจะไม่มีการระบุชื่อลูกค้าหรือรายละเอียดโครงการก็ตาม
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:V9-H Series รองรับโหมดควบคุมแบบใดบ้าง?
A:
รองรับโหมดควบคุมแบบเวกเตอร์ไร้เซ็นเซอร์, ควบคุมแบบเวกเตอร์ที่มีเซ็นเซอร์, ควบคุมแบบอะซิงโครนัส V/F, ควบคุมแบบอะซิงโครนัสแบบวงจรปิด, และโหมดควบคุมแบบซิงโครนัสแบบเปิด/ปิดวงจร
Q:ช่วงกำลังไฟฟ้าของอินเวอร์เตอร์ V9-H คือเท่าใด?
A:
ช่วงกำลังไฟฟ้าครอบคลุมตั้งแต่ 0.75 กิโลวัตต์ ถึง 630 กิโลวัตต์ เหมาะสำหรับมอเตอร์หลากหลายประเภท
Q:สามารถปรับแต่งแรงดันไฟฟ้าหรือกำลังไฟฟ้าได้หรือไม่?
A:
ได้ ผลิตภัณฑ์ที่มีกำลังไฟฟ้าสูงขึ้น และผลิตภัณฑ์ที่มีแรงดันไฟฟ้า 220V, 690V หรือแรงดันไฟฟ้าอื่นๆ สามารถปรับแต่งได้
Q:มีอินเทอร์เฟซการสื่อสารใดบ้างที่ติดตั้งมาให้?
A:
มี Modbus-RTU, CAN/CANopen, PROFIBUS-DP, PROFINET และอินเทอร์เฟซ RS485 ที่รองรับระยะทางสูงสุด 500 เมตร
Q:ไดรฟ์นี้สามารถรองรับกระแสเกินได้มากน้อยเพียงใด?
A:
รองรับกระแสเกินได้ 150% เป็นเวลา 60 วินาที, 180% เป็นเวลา 10 วินาที, และ 200% เป็นเวลา 0.5 วินาที
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
วีแอนด์ที V9 315kw อินเวอร์เตอร์ที่ใช้งานง่าย อินเตอร์เฟซที่เป็นมิตร การทำงานหลายฟังก์ชัน VSD
US$68.00-499.00
1 บางส่วน(MOQ)
วีแอนด์ที V9 185kw 0.75kw-500kw ความแม่นยำสูง แรงบิดที่แข็งแกร่ง VSD
ต่อรองได้
10 ชิ้น(MOQ)
วีแอนด์ที V9 30kw อินเวอร์เตอร์ที่ใช้งานง่าย อินเตอร์เฟซที่เป็นมิตร การทำงานหลายฟังก์ชัน VSD
US$67.00-899.00
1 บางส่วน(MOQ)
ความถี่อินเวอร์เตอร์ VSD 0.75kw 1.5kw 2.2kw 4kw 5.5kw 220VAC ถึง 380VAC
US$212.00-238.00
1 บางส่วน(MOQ)
อินเวอร์เตอร์ความถี่ประสิทธิภาพสูง ตัวแปลงความถี่ ระบบควบคุมความเร็ว
US$8,010.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
S1100vg อินเวอร์เตอร์ความถี่ตัวแปรแบบเปิดวงจรความแม่นยำสูงสำหรับเครื่องจักรผลิตกระดาษ
US$79.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวควบคุมเวกเตอร์ อินเวอร์เตอร์ความถี่ตัวแปร แรงบิดขนาดใหญ่สำหรับมอเตอร์ปั๊มน้ำ
US$102.00
1 บางส่วน(MOQ)
50/60Hz อินเวอร์เตอร์เวกเตอร์ VSD 0.75kw ถึง 55kw FC100p ซีรีส์สำหรับอินเวอร์เตอร์พลังงาน
US$57.00-4,950.00
1 บางส่วน(MOQ)
มอเตอร์สปินเดิล อินเวอร์เตอร์ความถี่สูงเวกเตอร์ 220V/380V VSD
US$98.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวควบคุมความถี่ตัวแปรประสิทธิภาพสูงแบบเปิดลูป
US$57.00-1,584.00
1 บางส่วน(MOQ)
0.75~55kw 3phase 380V ตัวแปลงความถี่แบบแปรผัน / VSD สำหรับแหล่งจ่ายไฟ
US$57.00-1,584.00
1 บางส่วน(MOQ)
S200 ประเภททั่วไป ประสิทธิภาพสูง ควบคุมเวกเตอร์/Vf ตัวควบคุมความถี่
US$108.00-110.00
1 บางส่วน(MOQ)
S200 ประเภทการควบคุมเวกเตอร์ประสิทธิภาพสูง/การควบคุม Vf VFD/VSD
ต่อรองได้
1 บางส่วน(MOQ)
15kw ตัวควบคุมความเร็วมอเตอร์แบบอินเวอร์เตอร์ความถี่
US$78.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวแปลงความถี่สำหรับเฟสเดียว
US$45.00-165.00
1 บางส่วน(MOQ)



















