Powered by Made-in-China.com
V9 0.75kw-500kw อินเทอร์เฟซที่เป็นมิตร การทำงานหลายฟังก์ชัน VFD
US$59.00-599.00
1 บางส่วน
ราคาตัวอย่าง:US$78.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แอปพลิเคชัน
ทรานสดิวเซอร์ประสิทธิภาพสูง, ตัวแปลงสัญญาณสามเฟส, ตัวแปลงสัญญาณทั่วไป, ทรานสดิวเซอร์เฟสเดียว, ตัวแปลงสัญญาณความถี่สูงชนิดเอาต์พุต
สามครั้งไม่ใช่ ของรุ่น
V9-H-4T90G/110Lหลักการทำงาน
ตัวแปลงสัญญาณควบคุมเวกเตอร์เปลี่ยนโหมด
การควบคุม PWMประเภทวงจรหลัก
แรงดันไฟฟ้าแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ
ชุดขับความถี่แปรผันแรงดันไฟฟ้าต่ำความเชื่อมโยงของ Transformation
AC-DC-AC Variable Frequency Driveลักษณะของพลังงาน DC
แรงดันไฟฟ้า - ไดรฟ์ความถี่แปรผันฟังก์ชัน
ชนิดแบบง่าย, ลิฟท์พิเศษ, สิ่งทอพิเศษ, ชนิดแรงบิดคงที่แพคเพจการขนส่ง
กล่อง / ไม้ข้อมูลจำเพาะ
หน่วยเครื่องหมายการค้า
V และอื่นๆที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
850440999คุณสมบัติหลัก
การควบคุมเวกเตอร์ประสิทธิภาพสูง: ใช้เทคนิคการควบคุมเวกเตอร์และการควบคุมแรงบิดเพื่อการจัดการมอเตอร์ที่แม่นยำ
ช่วงกำลังไฟฟ้าและแรงดันไฟฟ้าที่กว้าง: รองรับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า 220V/380V และมีกำลังไฟฟ้าตั้งแต่ 0.75kW ถึง 630kW
ตัวเลือกการสื่อสารที่ยืดหยุ่น: มีระบบสื่อสาร Modbus, พอร์ตเครือข่ายมาตรฐาน, และอินเทอร์เฟซ RS485
แผงควบคุมที่ใช้งานง่าย: มีแผง LED/LCD (อุปกรณ์เสริม) พร้อมการออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์, ระบบล็อคด้วยรหัสผ่าน, และฟังก์ชันการคัดลอกพารามิเตอร์
โหมดการควบคุมที่หลากหลาย: รองรับโหมด V/F แบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัส, ระบบควบคุมแบบวงปิด, และการควบคุมเวกเตอร์
การปรับแต่งที่ครอบคลุม: มีบริการปรับแต่งตามความต้องการ ตั้งแต่การผลิตตามตัวอย่าง, การออกแบบ, และการปรับเปลี่ยนเล็กน้อย
การใช้งานในอุตสาหกรรมที่หลากหลาย: เหมาะสำหรับเครื่องมือกล, ลิฟต์, โครงสร้างเครน, เครื่องอัดอากาศ, และอุตสาหกรรมสิ่งทอ
ระบบประกันคุณภาพที่เข้มงวด: ตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป 100% ภายใต้ระบบการจัดการที่ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน ISO9001/14001/45001
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 15 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤24h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์แสดงให้เห็นถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการปรับแต่งที่มีเอกสารรองรับอย่างแข็งแกร่ง รวมถึงมีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน บริการออกแบบ 3D บริการ ODM/OEM ความพร้อมใช้งานของ SDK และการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในระยะล่าสุด ซัพพลายเออร์ถือครองหรือรายงานว่ามีใบรับรองหรือความสามารถที่เกี่ยวข้องกับ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และ CE อีกทั้งระบุว่าปฏิบัติตามคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปอย่างเป็นมาตรฐาน กำลังการผลิตได้รับการสนับสนุนจากสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง ความสามารถในการจัดเก็บสินค้าในสต็อก และระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู หลักฐานด้านการเข้าถึงตลาดระหว่างประเทศมีเพียงบางส่วน: การส่งออกคิดเป็น 11%–20% ของยอดขาย และซัพพลายเออร์ได้เข้าร่วมงานแสดงสินค้าแบบออฟไลน์สองงาน แต่ไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ ข้อมูลทางการเงินระบุช่วงปี 2020–2022 แต่ไม่มีค่าผลการดำเนินงานที่สามารถประเมินได้ ดังนั้นจึงไม่สามารถระบุความน่าเชื่อถือทางการเงินจากข้อมูลส่วนที่ให้มาได้
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ให้บริการด้านวิศวกรรมการวิจัยและพัฒนา การออกแบบ 3D, ODM และ OEM รวมถึงการทำงานให้กับแบรนด์ที่มีชื่อเสียง กิจกรรมเหล่านี้บ่งชี้ว่าเป็นผู้ผลิตที่มีความสามารถในการให้บริการด้านการออกแบบและการผลิตแบบครบวงจร มากกว่าจะเป็นเพียงผู้ประกอบการที่มุ่งเน้นการค้าเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรองระบบการจัดการ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และใบรับรองอื่น ๆ รวมถึงใบรับรอง CE หรือความสามารถในการปฏิบัติตามข้อกำหนด CE นอกจากนี้ยังรายงานว่าได้จัดการซ้อมดับเพลิงเป็นประจำในช่วงปีที่ผ่านมา ซึ่งสนับสนุนการมีกรอบการจัดการและความปลอดภัยที่จัดตั้งขึ้นแล้ว
ศักยภาพหลังการขายวิศวกรเทคโนโลยีรับผิดชอบการสนับสนุนทางเทคนิคระหว่างการผลิตและบริการหลังการขาย และซัพพลายเออร์มีศักยภาพในการให้บริการสินค้าที่มีอยู่ในสต็อก อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ จึงมีหลักฐานจำกัดเกี่ยวกับการสนับสนุนบริการหลังการขายระหว่างประเทศในท้องถิ่น
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานว่ามีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน มีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา มีเอกสารการตรวจประเมินด้านการวิจัยและพัฒนาพร้อมใช้งาน ให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D มีความสามารถด้าน ODM และมี SDK พร้อมใช้งาน องค์ประกอบเหล่านี้เป็นหลักฐานโดยตรงถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่มีสาระสำคัญและมีเอกสารรองรับ
กำลังการผลิตการสนับสนุนการผลิตประกอบด้วยการทดสอบแบบครบวงจร การทดสอบความปลอดภัย การทดสอบความแน่นสนิท ระบบสำหรับการทดสอบความเสื่อมสภาพ และแพลตฟอร์มการเขียนโปรแกรมซอฟต์แวร์ ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีสัญญาด้านกำลังการผลิตที่ยังมีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง มีความสามารถด้านสินค้าคงคลัง มีขั้นตอนการตรวจสอบเป็นลายลักษณ์อักษรที่ปฏิบัติตามอย่างเป็นมาตรฐาน และมีระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งจากตัวอย่าง การปรับแต่งจากแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นอย่างชัดเจน พร้อมทั้งให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D การประกาศบริการเหล่านี้ซ้ำ ๆ สนับสนุนว่ามีขอบเขตความสามารถในการปรับแต่งที่ครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่าให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง เคยร่วมงานกับบริษัท Fortune 500 และเคยเข้าร่วมงาน Metalloobrabotka Exhibition และ China Indonesia Fair Trade ข้อความเหล่านี้แสดงถึงการเข้าถึงลูกค้าและตลาดในระดับที่น่าสังเกต แม้ว่าจะไม่มีการระบุชื่อลูกค้าหรือรายละเอียดโครงการก็ตาม
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ตัวอินเวอร์เตอร์รุ่น V9 มีช่วงกำลังไฟฟ้าเท่าใด?
A:
ตัวอินเวอร์เตอร์รุ่น V9 ครอบคลุมช่วงกำลังไฟฟ้าตั้งแต่ 0.75 กิโลวัตต์ ถึง 630 กิโลวัตต์
Q:รองรับโหมดควบคุมแบบใดบ้าง?
A:
รองรับโหมดควบคุมแบบซิงโครนัสแบบเปิด/ปิดลูป, แบบอะซิงโครนัส V/F, แบบอะซิงโครนัสแบบปิดลูป, และแบบอะซิงโครนัสแบบควบคุมเวกเตอร์
Q:สามารถปรับแต่งแผงควบคุมได้หรือไม่?
A:
ได้ แผงควบคุมแบบ LED และ LCD เป็นอุปกรณ์เสริม โดยมีรูปแบบการออกแบบที่เน้นการใช้งานและความสะดวกสบาย และมีฟังก์ชันการล็อคด้วยรหัสผ่าน
Q:มีอินเทอร์เฟซการสื่อสารแบบใดบ้าง?
A:
ตัวอินเวอร์เตอร์มีอินเทอร์เฟซการสื่อสาร RS485, โปรโตคอล Modbus, และพอร์ตเครือข่ายมาตรฐาน สำหรับการสื่อสารกับคอมพิวเตอร์
Q:ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ (MOQ) คือเท่าใด?
A:
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 1 ชิ้น
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
V9 15kw 220V 380V อินเตอร์เฟซที่เป็นมิตร การทำงานหลายฟังก์ชัน VFD
US$78.00-499.00
1 บางส่วน(MOQ)
วีแอนด์ที V9 0.75kw-3000kw อินเวอร์เตอร์ที่ใช้งานง่าย อินเตอร์เฟซที่เป็นมิตร การทำงานหลายฟังก์ชัน VFD
US$78.00-499.00
1 บางส่วน(MOQ)
เวคอนต์ ใช้งานง่าย Single/3 เฟส 0.75kw-1000kw อินเวอร์เตอร์ VFD ที่มี CE
US$69.00
1 บางส่วน(MOQ)
วีแอนด์ที V9 160kw อินเวอร์เตอร์ที่ใช้งานง่าย อินเตอร์เฟซที่เป็นมิตร การทำงานหลายฟังก์ชัน VFD
US$79.00-899.00
1 บางส่วน(MOQ)
ฟอลิน แบรนด์ เซนเซอร์เลส เวกเตอร์ ความถี่ อินเวอร์เตอร์ VFD/VSD 0.75kw ขับเคลื่อน AC (BD600)
US$100.00-6,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
0.75kw 1HP 380V ไดรฟ์อินเวอร์เตอร์แบบแปรผันความถี่สามเฟส ขนาดกะทัดรัด
US$85.00-99.00
1 บางส่วน(MOQ)
S800e การใช้งานง่าย 0.4kw 0.75kw 1/2HP 1HP ขับเคลื่อน AC VSD VFD
US$55.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุม V/F แบบง่าย VFD 220V VSD สำหรับสายพานลำเลียง
US$55.00
1 บางส่วน(MOQ)
อุตสาหกรรมควบคุมความถี่ตัวแปลงความถี่เฟสเดียว 220V ขาเข้าและขาออก 0.75kw อินเวอร์เตอร์ความถี่ 500Hz VSD VFD
US$23.77-24.99
1 บางส่วน(MOQ)
อินเวอร์เตอร์ความถี่แบบประหยัดพลังงานสำหรับการใช้งานทั่วไป
US$102.00
1 บางส่วน(MOQ)
S800e การออกแบบที่เรียบง่าย การใช้งานที่ง่าย 220V 0.75kw 1.5kw สายพานลำเลียง VFD
US$55.00
1 บางส่วน(MOQ)
ชิ้นส่วนไฟฟ้าต่ำ 380V ตัวแปลงความถี่ 0.75kw ระบบควบคุมความเร็วมอเตอร์
US$85.00-99.00
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบขับเคลื่อนความเร็วตัวแปร Ckmine 2.2kw 0.75kw-500kw Km800 อินเวอร์เตอร์ความถี่ VFD
US$80.00-90.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวแปลงความถี่ สามเฟส 380V ขาเข้า ขาออก 0.75kw ถึง 4kw อินเวอร์เตอร์ความถี่ ตัวขับความถี่แบบแปรผัน VFD
US$40.00-999.00
1 บางส่วน(MOQ)
สามเฟส 380V อินพุต เอาต์พุต 0.75kw ถึง 4kw ไฟฟ้าความถี่ตัวแปร อินเวอร์เตอร์ความถี่ตัวแปร VFD
US$40.00-999.00
1 บางส่วน(MOQ)
ใช้งานง่าย เวคอน Single/3 เฟส 0.75kw 1.5kw 2.2kw เอซี วีเอฟดี ซีอี
US$69.69
1 บางส่วน(MOQ)
ใช้งานง่าย 0.75kw 1000kw คอมเพรสเซอร์ VFD CE 220V แรงดันไฟฟ้าชื่อเรื่องแบบแปรผัน
US$69.00
1 บางส่วน(MOQ)



















