Powered by Made-in-China.com
ระบบควบคุมลูปหลายระบบ VFD V9 355kw
US$70.00-699.00
1 บางส่วน
ราคาตัวอย่าง:US$78.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แอปพลิเคชัน
ทรานสดิวเซอร์ประสิทธิภาพสูง, ตัวแปลงสัญญาณสามเฟส, ตัวแปลงสัญญาณทั่วไป, ทรานสดิวเซอร์เฟสเดียว, ตัวแปลงสัญญาณความถี่สูงชนิดเอาต์พุต
สามครั้งไม่ใช่ ของรุ่น
V9-H-4T355G/400Lหลักการทำงาน
ตัวแปลงสัญญาณควบคุมเวกเตอร์เปลี่ยนโหมด
การควบคุม PWMประเภทวงจรหลัก
แรงดันไฟฟ้าแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ
ชุดขับความถี่แปรผันแรงดันไฟฟ้าต่ำความเชื่อมโยงของ Transformation
AC-DC-AC Variable Frequency Driveลักษณะของพลังงาน DC
แรงดันไฟฟ้า - ไดรฟ์ความถี่แปรผันฟังก์ชัน
ชนิดแบบง่าย, ลิฟท์พิเศษ, สิ่งทอพิเศษ, ชนิดแรงบิดคงที่แพคเพจการขนส่ง
กล่อง / ไม้ข้อมูลจำเพาะ
หน่วยเครื่องหมายการค้า
V และอื่นๆที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
850440999คุณสมบัติหลัก
การควบคุมเวกเตอร์ประสิทธิภาพสูง: ใช้เทคนิคการควบคุมเวกเตอร์และแรงบิดขั้นสูง เพื่อประสิทธิภาพของมอเตอร์ที่เหนือกว่า
ช่วงกำลังไฟฟ้าที่กว้าง: ครอบคลุมตั้งแต่ 0.75 กิโลวัตต์ ถึง 630 กิโลวัตต์ พร้อมตัวเลือกแรงดันไฟฟ้า 220V และ 380V สำหรับมอเตอร์หลากหลายประเภท
โหมดการควบคุมที่หลากหลาย: รองรับโหมดการควบคุมแบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัส V/F, แบบวงจรปิด (Closed Loop) และแบบเวกเตอร์
การควบคุมความเร็วที่ยืดหยุ่น: สามารถเลือกได้ผ่าน Modbus, คีย์บอร์ด, สัญญาณอะนาล็อก, หลายช่วง (Multi-segment), ช่องต่อ (Terminal), PID หรือ PLC
แผงควบคุมเสริม: เลือกได้ระหว่างแผง LED หรือ LCD พร้อมการออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์ และฟังก์ชันการล็อคด้วยรหัสผ่าน
การสื่อสารขั้นสูง: มีอินเทอร์เฟซ 485 พร้อมโปรโตคอล Modbus สำหรับการอัปโหลด/ดาวน์โหลดพารามิเตอร์
การปรับแต่งตามความต้องการ: มีบริการปรับแต่งตามตัวอย่าง, การออกแบบ, การปรับปรุงเล็กน้อย, การปรับแต่งที่ยืดหยุ่น หรือการปรับแต่งแบบเต็มรูปแบบ
ผู้ผลิตที่ได้รับการรับรอง ISO: ก่อตั้งขึ้นในปี 2006 และได้รับการรับรองมาตรฐาน ISO9001, ISO45001 และ ISO14001
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 15 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤24h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์แสดงให้เห็นถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการปรับแต่งที่มีเอกสารรองรับอย่างแข็งแกร่ง รวมถึงมีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน บริการออกแบบ 3D บริการ ODM/OEM ความพร้อมใช้งานของ SDK และการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในระยะล่าสุด ซัพพลายเออร์ถือครองหรือรายงานว่ามีใบรับรองหรือความสามารถที่เกี่ยวข้องกับ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และ CE อีกทั้งระบุว่าปฏิบัติตามคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปอย่างเป็นมาตรฐาน กำลังการผลิตได้รับการสนับสนุนจากสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง ความสามารถในการจัดเก็บสินค้าในสต็อก และระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู หลักฐานด้านการเข้าถึงตลาดระหว่างประเทศมีเพียงบางส่วน: การส่งออกคิดเป็น 11%–20% ของยอดขาย และซัพพลายเออร์ได้เข้าร่วมงานแสดงสินค้าแบบออฟไลน์สองงาน แต่ไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ ข้อมูลทางการเงินระบุช่วงปี 2020–2022 แต่ไม่มีค่าผลการดำเนินงานที่สามารถประเมินได้ ดังนั้นจึงไม่สามารถระบุความน่าเชื่อถือทางการเงินจากข้อมูลส่วนที่ให้มาได้
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ให้บริการด้านวิศวกรรมการวิจัยและพัฒนา การออกแบบ 3D, ODM และ OEM รวมถึงการทำงานให้กับแบรนด์ที่มีชื่อเสียง กิจกรรมเหล่านี้บ่งชี้ว่าเป็นผู้ผลิตที่มีความสามารถในการให้บริการด้านการออกแบบและการผลิตแบบครบวงจร มากกว่าจะเป็นเพียงผู้ประกอบการที่มุ่งเน้นการค้าเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรองระบบการจัดการ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และใบรับรองอื่น ๆ รวมถึงใบรับรอง CE หรือความสามารถในการปฏิบัติตามข้อกำหนด CE นอกจากนี้ยังรายงานว่าได้จัดการซ้อมดับเพลิงเป็นประจำในช่วงปีที่ผ่านมา ซึ่งสนับสนุนการมีกรอบการจัดการและความปลอดภัยที่จัดตั้งขึ้นแล้ว
ศักยภาพหลังการขายวิศวกรเทคโนโลยีรับผิดชอบการสนับสนุนทางเทคนิคระหว่างการผลิตและบริการหลังการขาย และซัพพลายเออร์มีศักยภาพในการให้บริการสินค้าที่มีอยู่ในสต็อก อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ จึงมีหลักฐานจำกัดเกี่ยวกับการสนับสนุนบริการหลังการขายระหว่างประเทศในท้องถิ่น
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานว่ามีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน มีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา มีเอกสารการตรวจประเมินด้านการวิจัยและพัฒนาพร้อมใช้งาน ให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D มีความสามารถด้าน ODM และมี SDK พร้อมใช้งาน องค์ประกอบเหล่านี้เป็นหลักฐานโดยตรงถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่มีสาระสำคัญและมีเอกสารรองรับ
กำลังการผลิตการสนับสนุนการผลิตประกอบด้วยการทดสอบแบบครบวงจร การทดสอบความปลอดภัย การทดสอบความแน่นสนิท ระบบสำหรับการทดสอบความเสื่อมสภาพ และแพลตฟอร์มการเขียนโปรแกรมซอฟต์แวร์ ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีสัญญาด้านกำลังการผลิตที่ยังมีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง มีความสามารถด้านสินค้าคงคลัง มีขั้นตอนการตรวจสอบเป็นลายลักษณ์อักษรที่ปฏิบัติตามอย่างเป็นมาตรฐาน และมีระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งจากตัวอย่าง การปรับแต่งจากแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นอย่างชัดเจน พร้อมทั้งให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D การประกาศบริการเหล่านี้ซ้ำ ๆ สนับสนุนว่ามีขอบเขตความสามารถในการปรับแต่งที่ครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่าให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง เคยร่วมงานกับบริษัท Fortune 500 และเคยเข้าร่วมงาน Metalloobrabotka Exhibition และ China Indonesia Fair Trade ข้อความเหล่านี้แสดงถึงการเข้าถึงลูกค้าและตลาดในระดับที่น่าสังเกต แม้ว่าจะไม่มีการระบุชื่อลูกค้าหรือรายละเอียดโครงการก็ตาม
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ช่วงกำลังไฟฟ้าของอินเวอร์เตอร์รุ่น V9 คือเท่าใด?
A:
ช่วงกำลังไฟฟ้าคือ 0.75 กิโลวัตต์ ถึง 630 กิโลวัตต์ เหมาะสำหรับแรงดันไฟฟ้าทั้ง 220 โวลต์ และ 380 โวลต์
Q:รองรับโหมดควบคุมแบบใดบ้าง?
A:
รองรับโหมดควบคุมแบบซิงโครนัส (แบบวงจรเปิด/วงจรปิด), แบบอะซิงโครนัส V/F, แบบอะซิงโครนัส (วงจรปิด), และแบบควบคุมเวกเตอร์อะซิงโครนัส
Q:สามารถปรับแต่งแผงควบคุมได้หรือไม่?
A:
ได้ แผงควบคุมแบบ LED และแบบ LCD เป็นอุปกรณ์เสริม โดยมีรูปแบบการจัดวางที่ใช้งานง่ายและระบบล็อคด้วยรหัสผ่าน
Q:มีอินเทอร์เฟซการสื่อสารแบบใดบ้าง?
A:
มีอินเทอร์เฟซการสื่อสาร 485 ที่รองรับโปรโตคอล Modbus และรองรับการเชื่อมต่อพอร์ตเครือข่ายมาตรฐานสำหรับการอัปโหลดและดาวน์โหลดพารามิเตอร์
Q:สามารถปรับแต่งผลิตภัณฑ์นี้ได้หรือไม่?
A:
ได้ สามารถปรับแต่งได้อย่างเต็มรูปแบบ รวมถึงการปรับแต่งตามตัวอย่าง, การออกแบบ, การปรับแต่งเล็กน้อย, และการปรับแต่งตามความต้องการ
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
โหมดควบคุมระบบหลายวงจร V9 220kw ของ VFD
US$80.00-699.00
1 บางส่วน(MOQ)
V9 โหมดควบคุมลูปหลายระบบ 7.5kw 220V 380V VFD
US$78.00-899.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมเวกเตอร์แบบเปิดของอินเวอร์เตอร์พลังงาน 11kw 15kw 22kw VSD VFD
US$55.00-999.00
1 บางส่วน(MOQ)
โหมดควบคุมระบบหลายวงจร V9 450kw VFD
US$70.00-699.00
1 บางส่วน(MOQ)
380V 5.5kw ขับเคลื่อน AC VSD RS485 ไดรเวอร์ VFD ควบคุม V/F Vector ราคาที่ดีที่สุด อินเวอร์เตอร์ VFD ลิฟต์ ปิดลูป VFD
US$120.00-130.00
1 บางส่วน(MOQ)
ตัวควบคุมเวกเตอร์ ตัวแปรความถี่ ขับเคลื่อนกระแสสลับ ตัวแปลง ความถี่ อินเวอร์เตอร์
US$79.00
1 บางส่วน(MOQ)
ประสิทธิภาพสูง 5.5kw ไฟฟ้ากระแสสลับสามเฟส VFD สำหรับ 380V ระบบสำหรับการควบคุมอัตโนมัติของแรงดันปั๊มในระบบน้ำสะอาด
US$92.78-12,212.64
1 บางส่วน(MOQ)
อายุการใช้งานยาวนาน ความถี่ 380V 355kw อินเวอร์เตอร์ VFD VSD
US$5,370.00-5,420.00
1 บางส่วน(MOQ)
ควบคุมแรงบิดอินเวอร์เตอร์ VFD VSD โซลาร์ VFD 2HP แบรนด์ชั้นนำของ VFD
US$42.46-44.31
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบควบคุมความเร็วแบบเวกเตอร์ที่มีหลายวัตถุประสงค์และโหมดการขับขี่สองโหมด
US$145.00
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบอินเวอร์เตอร์ความถี่มืออาชีพพร้อมการควบคุมพีไอดี
US$121.00-149.00
1 บางส่วน(MOQ)
ขับเคลื่อนมอเตอร์แบบอินเวอร์เตอร์ความถี่เปิด
US$45.00-165.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมอัจฉริยะ Jnn VSD VFD การควบคุม V/F การควบคุมเวกเตอร์ 15kw สำหรับเครื่องบดโลหะ
US$175.00-191.00
1 บางส่วน(MOQ)
จอแสดงผล Inverter V/F ควบคุม 220V 380V VFD VSD สำหรับเครื่องบดหินแร่
US$753.00-821.00
1 บางส่วน(MOQ)
ยอด 10 0.75kw~5.5kw 220V VFD เฟสเดียวไปยัง 3 เฟส VSD
US$79.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมแรงบิดของตัวแปลงความถี่ มอเตอร์ที่ติดตั้งตัวแปลงความถี่ ตัวแปลงความถี่กระแสตรง
US$69.88-72.92
1 บางส่วน(MOQ)



















