Powered by Made-in-China.com
V&T V9 315kw โหมดควบคุมลูประบบหลายระบบ ไดรฟ์ AC
US$68.00-999.00
1 บางส่วน
ราคาตัวอย่าง:US$78.00/บางส่วน.ขอตัวอย่างสินค้า
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แอปพลิเคชัน
ทรานสดิวเซอร์ประสิทธิภาพสูง, ตัวแปลงสัญญาณสามเฟส, ตัวแปลงสัญญาณทั่วไป, ทรานสดิวเซอร์เฟสเดียว, ตัวแปลงสัญญาณความถี่สูงชนิดเอาต์พุต
สามครั้งไม่ใช่ ของรุ่น
V9-H-4T315G/355Lหลักการทำงาน
ตัวแปลงสัญญาณควบคุมเวกเตอร์เปลี่ยนโหมด
การควบคุม PWMประเภทวงจรหลัก
แรงดันไฟฟ้าแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ
ชุดขับความถี่แปรผันแรงดันไฟฟ้าต่ำความเชื่อมโยงของ Transformation
AC-DC-AC Variable Frequency Driveลักษณะของพลังงาน DC
แรงดันไฟฟ้า - ไดรฟ์ความถี่แปรผันฟังก์ชัน
ชนิดแบบง่าย, ลิฟท์พิเศษ, สิ่งทอพิเศษ, ชนิดแรงบิดคงที่แพคเพจการขนส่ง
กล่อง / ไม้ข้อมูลจำเพาะ
หน่วยเครื่องหมายการค้า
V และอื่นๆที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
850440999คุณสมบัติหลัก
การควบคุมเวกเตอร์ขั้นสูง: ใช้เทคนิคการควบคุมเวกเตอร์และแรงบิดประสิทธิภาพสูง เพื่อการจัดการมอเตอร์ที่แม่นยำ
โหมดการควบคุมหลากหลาย: รองรับการควบคุมแบบซิงโครนัส/อะซิงโครนัส V/F, ระบบควบคุมแบบวงปิด และการควบคุมเวกเตอร์ เพื่อตอบสนองความต้องการที่หลากหลาย
การตั้งค่าความเร็วที่ยืดหยุ่น: มีตัวเลือกในการตั้งค่าความเร็วผ่าน Modbus, คีย์บอร์ด, สัญญาณอะนาล็อก, ช่องต่อ, PID และ PLC
ช่วงกำลังไฟฟ้าที่กว้าง: ครอบคลุมกำลังไฟฟ้าตั้งแต่ 0.75 กิโลวัตต์ ถึง 630 กิโลวัตต์ พร้อมตัวเลือกแรงดันไฟฟ้า 220V และ 380V
การปรับแต่งตามความต้องการ: มีตัวเลือกการปรับแต่งแบบเต็มรูปแบบ, การออกแบบ, การผลิตตัวอย่าง และการปรับแต่งเล็กน้อย เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะ
แผงควบคุมอัจฉริยะ: แผง LCD/LED (อุปกรณ์เสริม) พร้อมระบบล็อคด้วยรหัสผ่าน, การคัดลอกพารามิเตอร์ และการควบคุมระยะไกลได้สูงสุด 500 เมตร
การสื่อสารที่แข็งแกร่ง: มีอินเทอร์เฟซ 485 พร้อมโปรโตคอล Modbus เพื่อการอัปโหลดและดาวน์โหลดพารามิเตอร์ที่ง่ายดาย
การใช้งานในอุตสาหกรรมที่หลากหลาย: เหมาะสำหรับเครื่องมือกล, ลิฟต์, โครงสร้างเครน, เครื่องอัดอากาศ, อุตสาหกรรมสิ่งทอ และยานยนต์ไฟฟ้า
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 15 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤24h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์แสดงให้เห็นถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการปรับแต่งที่มีเอกสารรองรับอย่างแข็งแกร่ง รวมถึงมีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน บริการออกแบบ 3D บริการ ODM/OEM ความพร้อมใช้งานของ SDK และการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในระยะล่าสุด ซัพพลายเออร์ถือครองหรือรายงานว่ามีใบรับรองหรือความสามารถที่เกี่ยวข้องกับ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และ CE อีกทั้งระบุว่าปฏิบัติตามคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปอย่างเป็นมาตรฐาน กำลังการผลิตได้รับการสนับสนุนจากสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง ความสามารถในการจัดเก็บสินค้าในสต็อก และระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู หลักฐานด้านการเข้าถึงตลาดระหว่างประเทศมีเพียงบางส่วน: การส่งออกคิดเป็น 11%–20% ของยอดขาย และซัพพลายเออร์ได้เข้าร่วมงานแสดงสินค้าแบบออฟไลน์สองงาน แต่ไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ ข้อมูลทางการเงินระบุช่วงปี 2020–2022 แต่ไม่มีค่าผลการดำเนินงานที่สามารถประเมินได้ ดังนั้นจึงไม่สามารถระบุความน่าเชื่อถือทางการเงินจากข้อมูลส่วนที่ให้มาได้
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ให้บริการด้านวิศวกรรมการวิจัยและพัฒนา การออกแบบ 3D, ODM และ OEM รวมถึงการทำงานให้กับแบรนด์ที่มีชื่อเสียง กิจกรรมเหล่านี้บ่งชี้ว่าเป็นผู้ผลิตที่มีความสามารถในการให้บริการด้านการออกแบบและการผลิตแบบครบวงจร มากกว่าจะเป็นเพียงผู้ประกอบการที่มุ่งเน้นการค้าเท่านั้น
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรองระบบการจัดการ ISO9001:2015, ISO45001:2018, ISO14001 และใบรับรองอื่น ๆ รวมถึงใบรับรอง CE หรือความสามารถในการปฏิบัติตามข้อกำหนด CE นอกจากนี้ยังรายงานว่าได้จัดการซ้อมดับเพลิงเป็นประจำในช่วงปีที่ผ่านมา ซึ่งสนับสนุนการมีกรอบการจัดการและความปลอดภัยที่จัดตั้งขึ้นแล้ว
ศักยภาพหลังการขายวิศวกรเทคโนโลยีรับผิดชอบการสนับสนุนทางเทคนิคระหว่างการผลิตและบริการหลังการขาย และซัพพลายเออร์มีศักยภาพในการให้บริการสินค้าที่มีอยู่ในสต็อก อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ จึงมีหลักฐานจำกัดเกี่ยวกับการสนับสนุนบริการหลังการขายระหว่างประเทศในท้องถิ่น
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานว่ามีวิศวกรวิจัยและพัฒนา 166 คน มีการพัฒนาผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา มีเอกสารการตรวจประเมินด้านการวิจัยและพัฒนาพร้อมใช้งาน ให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D มีความสามารถด้าน ODM และมี SDK พร้อมใช้งาน องค์ประกอบเหล่านี้เป็นหลักฐานโดยตรงถึงความสามารถด้านการวิจัยและพัฒนาและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ที่มีสาระสำคัญและมีเอกสารรองรับ
กำลังการผลิตการสนับสนุนการผลิตประกอบด้วยการทดสอบแบบครบวงจร การทดสอบความปลอดภัย การทดสอบความแน่นสนิท ระบบสำหรับการทดสอบความเสื่อมสภาพ และแพลตฟอร์มการเขียนโปรแกรมซอฟต์แวร์ ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีสัญญาด้านกำลังการผลิตที่ยังมีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง มีความสามารถด้านสินค้าคงคลัง มีขั้นตอนการตรวจสอบเป็นลายลักษณ์อักษรที่ปฏิบัติตามอย่างเป็นมาตรฐาน และมีระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูการผลิตสูงสุดและนอกฤดู
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งจากตัวอย่าง การปรับแต่งจากแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นอย่างชัดเจน พร้อมทั้งให้บริการออกแบบด้วยซอฟต์แวร์ 3D การประกาศบริการเหล่านี้ซ้ำ ๆ สนับสนุนว่ามีขอบเขตความสามารถในการปรับแต่งที่ครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่าให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง เคยร่วมงานกับบริษัท Fortune 500 และเคยเข้าร่วมงาน Metalloobrabotka Exhibition และ China Indonesia Fair Trade ข้อความเหล่านี้แสดงถึงการเข้าถึงลูกค้าและตลาดในระดับที่น่าสังเกต แม้ว่าจะไม่มีการระบุชื่อลูกค้าหรือรายละเอียดโครงการก็ตาม
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ชุดผลิตภัณฑ์ V9-H รองรับโหมดควบคุมอะไรบ้าง?
A:
รองรับโหมดการทำงานดังนี้: โหมดเปิดลูปแบบซิงโครนัส, โหมดปิดลูปแบบซิงโครนัส, โหมด V/F แบบอะซิงโครนัส, โหมดปิดลูปแบบอะซิงโครนัส, และโหมดควบคุมเวกเตอร์แบบอะซิงโครนัส
Q:อินเวอร์เตอร์นี้มีช่วงกำลังไฟฟ้าและแรงดันไฟฟ้าเท่าใด?
A:
ช่วงกำลังไฟฟ้าคือ 0.75 กิโลวัตต์ ถึง 630 กิโลวัตต์ และรองรับแรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟที่ 220 โวลต์ และ 380 โวลต์
Q:สามารถปรับแต่งอินเวอร์เตอร์นี้ได้หรือไม่?
A:
ได้ เรามีบริการปรับแต่งอย่างเต็มรูปแบบ ทั้งการปรับแต่งตามแบบ, การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งเล็กน้อย, และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น
Q:มีอินเทอร์เฟซการสื่อสารอะไรบ้าง?
A:
มีอินเทอร์เฟซการสื่อสาร 485 ที่รองรับโปรโตคอล Modbus และรองรับการเชื่อมต่อพอร์ตเครือข่ายมาตรฐานสำหรับการอัปโหลดและดาวน์โหลดพารามิเตอร์
Q:เงื่อนไขการชำระเงินและปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคืออะไร?
A:
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 1 เครื่อง เงื่อนไขการชำระเงิน ได้แก่ การโอนเงิน (T/T) และการชำระเงินเมื่อเอกสารส่งมอบ (D/P)
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.
Shenzhen V&T Technologies Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
วีแอนด์ที V9 0.75kw โหมดควบคุมระบบหลายระบบ ขับเคลื่อนด้วยกระแสสลับ
US$68.00-499.00
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบขับเคลื่อน AC แบบเปิดวงจร เวกเตอร์ ควบคุม V/F ที่มีการรับรอง CE และ ISO
US$57.00-1,584.00
1 บางส่วน(MOQ)
V9 55kw โหมดควบคุมลูปหลายระบบของขับเคลื่อน AC
US$60.00-599.00
1 บางส่วน(MOQ)
วีแอนด์ที V9 0.75kw ขับเคลื่อนกระแสสลับควบคุมแรงดันต่ำที่มีความแม่นยำสูงและแรงบิดสูง
ต่อรองได้
10 ชิ้น(MOQ)
ขับเคลื่อนกระแสสลับแบบเปิด 2.2-22kw ด้วยการควบคุมแรงดัน/ความถี่และการควบคุมเวกเตอร์
US$64.00-227.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมเวกเตอร์แบบเปิดของอินเวอร์เตอร์ความถี่
US$68.00-175.00
1 บางส่วน(MOQ)
ผู้ผลิตทำการควบคุมเวกเตอร์แบบเปิดสำหรับขับเคลื่อนกระแสสลับ OEM ODM
US$57.00-1,584.00
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบระบายอากาศกลางในเวิร์กช็อป ประหยัดพลังงานสูง 315kw ไดรฟ์ความถี่ตัวแปรสำหรับพัดลมและเครื่องเป่าลม
US$4,262.00-4,736.00
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบควบคุมอุตสาหกรรมมอเตอร์สำหรับขับเคลื่อนโหลดหนัก 0.4kw~400kw
US$57.00-1,584.00
1 บางส่วน(MOQ)
S1100vg ไดรฟ์มอเตอร์ AC แบบควบคุมเวกเตอร์เปิดทั่วไปที่มีความเร็วตัวแปรและแรงบิดสูง
US$102.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมแรงดึงเวกเตอร์แบบเปิด 3 ไดรฟ์ AC VFD เฟส
US$102.00
1 บางส่วน(MOQ)
การควบคุมเวกเตอร์แบบเปิดสำหรับขับเคลื่อนกระแสสลับในหลายการใช้งาน
US$50.00-1,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
0.75kw ~ 7.5kw ตัวแปลงความถี่/ขับเคลื่อน AC สำหรับระบบจ่ายน้ำคงที่
US$56.00-996.00
1 บางส่วน(MOQ)
160kw 380V มอเตอร์ AC 3 เฟสสำหรับระบบสายพานลำเลียง, แรงบิดคงที่
US$2,083.00-2,314.00
1 บางส่วน(MOQ)
ระบบขับเคลื่อนเอซีที่หลากหลายสำหรับการควบคุมมอเตอร์ที่ราบรื่น
US$280.00-300.00
1 บางส่วน(MOQ)



















