Powered by Made-in-China.com
ศูนย์กลึงแนวตั้งความแม่นยำสูง Ysl-1375
US$40,000.00
1 เตรียมตัว
ข้อมูลสินค้า
บริการหลังการขาย
5 Years Warrantyประกันสินค้า
3 Years Warrantyแอปพลิเคชัน
โลหะไม่ใช่ ของรุ่น
YSL-1375การใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะ, CNC เครื่องมือของเครื่องจักรที่ไม่ใช่แบบทั่วไป, เครื่องมือเครื่องจักร CNC ที่ทำให้เป็นโลหะเป็นรูปโลหะวิธีการเคลื่อนที่
ควบคุมแบบเส้นตรงวิธีการควบคุม
การควบคุมแบบวนรอบปิดการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.01 ~ 0.02 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประสิทธิภาพสูงการรับรอง
GS, CE, RoHS, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่พิมพ์
ขั้นที่ 1375กำลังประมวลผล
การกัดผิว , รูเจาะ , การเจาะเกลียวการเคลื่อนที่ของแกน x สูงสุด
1300 มมการเคลื่อนที่ของแกน Y สูงสุด
750 มมการเคลื่อนที่ของแกน Z สูงสุด
600 มมน้ำหนักชิ้นงานสูงสุด
1500 กกแพคเพจการขนส่ง
แพ็คเกจที่นั่งแสนอร่อยข้อมูลจำเพาะ
ตามคำขอของลูกค้าเครื่องหมายการค้า
yangsenที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
8457101000กำลังการผลิต
1000 เซ็ตคุณสมบัติหลัก
แกนหมุนความเร็วสูง: มาพร้อมกับแกนหมุนขนาด 15 กิโลวัตต์ ที่มีความเร็ว 6000 รอบต่อนาที และมีระบบลดรอบแบบ BBT-50 เพื่อการตัดเฉือนที่มีประสิทธิภาพ
โครงสร้างที่แข็งแรง: ระบบแกน Z แบบกล่อง และรางนำเลื่อนเชิงเส้น Rexroth จำนวน 4 ตัว ช่วยให้มั่นใจได้ถึงความแข็งแรงและความเสถียรสูงสุด
พื้นที่วางชิ้นงานขนาดใหญ่: โต๊ะขนาด 1360x700 มิลลิเมตร รองรับน้ำหนักได้สูงสุด 1500 กิโลกรัม พร้อมช่องร่อง T จำนวน 5 ช่อง เพื่อการปรับตั้งที่หลากหลาย
ระบบเปลี่ยนเครื่องมืออัตโนมัติ: ระบบ ATC (Automatic Tool Changer) ที่สามารถใส่เครื่องมือได้ 24 ชิ้น และใช้เวลาเปลี่ยนเครื่องมือเพียง 4.9 วินาที เพื่อการทำงานอย่างต่อเนื่องที่มีประสิทธิภาพสูง
แบรนด์ส่วนประกอบคุณภาพสูง: ใช้วัสดุคุณภาพสูง เช่น ตลับลูกปืน NBK/NSK จากญี่ปุ่น, สกรูบอล PMI จากไต้หวัน และรางนำเลื่อน Rexroth จากเยอรมนี
การรับรองที่ครอบคลุม: ได้รับการรับรองตามมาตรฐาน GS, CE, RoHS และ ISO 9001 เพื่อความปลอดภัยและคุณภาพตามมาตรฐานสากล
การปรับแต่งตามความต้องการ: มีบริการ OEM/ODM พร้อมตัวเลือกการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น เพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะของลูกค้า
ข้อมูลบริษัท

Great Magtech (Xiamen) Electric Co., Ltd.Fujian, จีน
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: บริษัทการค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ & มีบริการ OEM ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งที่ยืดหยุ่น ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 9 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Ningbo Port, Xiamen Port, Shanghai Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤9.95h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์แสดงให้เห็นถึงขีดความสามารถด้านการผลิต การปรับแต่ง การส่งออก และกระบวนการให้บริการที่จัดตั้งขึ้นแล้ว โดยรายงานกำลังการผลิตประจำปีของแม่เหล็กนีโอไดเมียม 4,000 ตัน แม่เหล็กยาง 5,000 ตัน และแม่เหล็กซามาเรียมโคบอลต์ 1,000 ตัน พร้อมบริการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น ODM และ OEM การจัดการคุณภาพและการบริการได้รับการสนับสนุนด้วยขั้นตอนและบันทึกที่เป็นลายลักษณ์อักษร รายชื่อซัพพลายเออร์ที่ได้รับอนุมัติ ขั้นตอนการดำเนินการแก้ไขและป้องกัน และคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป ใบรับรองที่ระบุ ได้แก่ RoHS และ CE ซัพพลายเออร์ไม่มี SDK คลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ และไม่มีการระบุขอบเขตการให้บริการในต่างประเทศ แต่เคยเข้าร่วมงาน Concrete Asia ข้อมูลทางการเงินจำกัดอยู่เพียงการอ้างอิงปี จึงไม่สามารถประเมินความน่าเชื่อถือได้อย่างครบถ้วน หลักฐานด้านนวัตกรรมประกอบด้วยการเปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมาและการใช้ ERP แม้ว่าจะไม่มี SDK ก็ตาม หลักฐานที่เกี่ยวข้องกับลูกค้ารวมถึงการให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง แต่ไม่มีการระบุชื่อลูกค้าหรือรายละเอียดกรณีศึกษาเฉพาะ
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการนำเสนอว่าเป็นผู้ผลิตแม่เหล็ก โดยรายงานว่าผลิตแม่เหล็กนีโอไดเมียม แม่เหล็กยาง และแม่เหล็กซามาเรียมโคบอลต์ การให้บริการ ODM และ OEM บ่งชี้ว่าซัพพลายเออร์ยังดำเนินงานในฐานะผู้ให้บริการด้านการผลิตสำหรับผลิตภัณฑ์ที่ปรับแต่งและติดแบรนด์อีกด้วย
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่าถือครองใบรับรอง RoHS และ CE รวมถึงใบรับรองอื่น ๆ ที่ไม่ได้ระบุรายละเอียด ใบรับรองดังกล่าวเป็นหลักฐานการปฏิบัติตามข้อกำหนดอย่างชัดเจน แม้ว่าจะไม่ได้ให้รายละเอียดเกี่ยวกับขอบเขตและความถูกต้องของใบรับรอง
ศักยภาพหลังการขายขีดความสามารถด้านการบริการได้รับการสนับสนุนด้วยขั้นตอนการปฏิบัติงานที่เป็นลายลักษณ์อักษร บันทึกที่จัดทำไว้ ขั้นตอนการดำเนินการแก้ไขและป้องกัน และรายชื่อซัพพลายเออร์ที่ได้รับอนุมัติฉบับปรับปรุง อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ และระบุว่ามี 0 ประเทศที่ให้บริการในต่างประเทศ ซึ่งจำกัดหลักฐานเกี่ยวกับการสนับสนุนหลังการขายในพื้นที่
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานว่าได้เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา ให้บริการออกแบบ R&D ที่ยืดหยุ่น และให้บริการ ODM นอกจากนี้ยังใช้ ERP สำหรับการผลิต การจัดซื้อ การควบคุมคุณภาพ และการจัดการโลจิสติกส์ แต่ระบุอย่างชัดเจนว่าไม่มี SDK และรายงานความสามารถด้านการเปลี่ยนแปลงทางเทคนิคเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืนและด้านบิ๊กดาต้าเป็น 0
กำลังการผลิตกำลังการผลิตประจำปีที่รายงานคือ แม่เหล็กนีโอไดเมียม 4,000 ตัน แม่เหล็กยาง 5,000 ตัน และแม่เหล็กซามาเรียมโคบอลต์ 1,000 ตัน การควบคุมที่เกี่ยวข้องกับการผลิตรวมถึงคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปที่เป็นมาตรฐานเดียวกัน ขณะที่มีการจัดทำขั้นตอนและบันทึกการให้บริการแล้ว ระยะเวลารอคอยที่ระบุคือไม่เกิน 15 วันทำการในช่วงนอกฤดูกาล และ 1 เดือนในช่วงฤดูกาลพีค
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์ระบุอย่างชัดเจนว่าให้บริการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นผ่านบริการออกแบบและ R&D นอกจากนี้ยังรายงานว่ามีความสามารถด้าน ODM และให้บริการ OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม ซึ่งรองรับทั้งการพัฒนาผลิตภัณฑ์แบบปรับแต่งและการผลิตภายใต้แบรนด์
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุว่าให้บริการ OEM แก่แบรนด์ที่มีชื่อเสียง และเคยเข้าร่วมงานแสดงสินค้าออฟไลน์ Concrete Asia ไม่มีการให้ชื่อลูกค้า คำอธิบายโครงการ ตัวอย่างคำสั่งซื้อ หรือผลลัพธ์ของกรณีศึกษาที่ตรวจสอบได้ ดังนั้นจึงไม่สามารถประเมินประวัติการให้บริการลูกค้าในเชิงลึกได้อย่างครบถ้วน
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:เครื่องนี้มีการรับประกันนานเท่าไหร่?
A:
เรามีการรับประกันเครื่องเป็นระยะเวลา 3 ปี และให้การสนับสนุนบริการหลังการขายเป็นระยะเวลา 5 ปี
Q:โต๊ะทำงานสามารถรับน้ำหนักได้สูงสุดเท่าไหร่?
A:
โต๊ะทำงานสามารถรับน้ำหนักได้สูงสุด 1500 กิโลกรัม
Q:ความเร็วรอบและกำลังของสปินเดิลคือเท่าไหร่?
A:
ความเร็วรอบของสปินเดิลสามารถทำได้ถึง 6000 รอบต่อนาที โดยใช้มอเตอร์กำลัง 15 กิโลวัตต์
Q:ขนาดการเคลื่อนที่ของแกนต่างๆ คือเท่าไหร่?
A:
ขนาดการเคลื่อนที่ของแกนต่างๆ คือ: แกน X: 1300 มิลลิเมตร, แกน Y: 750 มิลลิเมตร, และแกน Z: 600 มิลลิเมตร
Q:มีบริการ OEM หรือ ODM หรือไม่?
A:
ใช่ เรามีบริการปรับแต่งตามความต้องการของลูกค้าทั้งแบบ OEM และ ODM
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Great Magtech (Xiamen) Electric Co., Ltd.
Great Magtech (Xiamen) Electric Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องจักรกลซีเอ็นซีต้นทุนต่ำและคุ้มค่า Vmc1375 ศูนย์เครื่องจักรกลแนวตั้งอัตโนมัติเต็มรูปแบบที่มีประสิทธิภาพสูงและความแม่นยำสูง
US$30,800.00-32,800.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc1375 ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC ความแม่นยำสูงพร้อมระบบเปลี่ยนเครื่องมืออัตโนมัติและระบบควบคุม Fanuc
US$30,800.00-32,800.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกัดซีเอ็นซีความแม่นยำสูง เวกเตอร์ 855 ศูนย์กลึงแนวตั้ง
US$11,800.00-70,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC ความแม่นยำสูง Vmc1160 สำหรับแม่พิมพ์
US$15,500.00-16,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC ความแม่นยำสูง Vmc850 สำหรับโซลูชันการทำงานโลหะที่มีประสิทธิภาพ
US$32,500.00-33,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้งความแม่นยำสูง VMC850
US$17,000.00-35,900.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc1580 1690 ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC รางสามเส้น ความแม่นยำสูง
US$39,100.00-42,700.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกัดซีเอ็นซีแนวตั้งความแม่นยำสูง 3/4/5 ศูนย์การกลึงสำหรับการทำงานกับโลหะ Vmc1060 Vmc1160 Vmc1270 Vmc1370
US$20,000.00-25,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ผู้ผลิตไต้หวัน Vmc ความแม่นยำสูง 5axis ศูนย์กลึง CNC แนวตั้ง แนวนอน แกนยก
US$28,000.00-35,000.00
1 sets(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC ความแม่นยำสูง
US$9,000.00-15,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้งความแม่นยำสูง Vmc1370 เครื่องกัด CNC
ต่อรองได้
1 บางส่วน(MOQ)
ในสต็อก เครื่องจักรกลซีเอ็นซีแนวตั้งความแม่นยำสูง 650/850/855/1060/1160 8000rpm 3 แกน
US$21,500.00-48,600.00
1 บางส่วน(MOQ)
ความเร็วสูงและความแม่นยำสูง Vmc850 ศูนย์กลึง CNC แฟนุก Vmc850 ศูนย์กลึงแนวตั้ง
ต่อรองได้
1 บางส่วน(MOQ)
การประมวลผลแม่พิมพ์แนวตั้ง ความแม่นยำสูง Vmc1580 ข้อดีของศูนย์กลึงแนวตั้งที่ดีที่สุด
US$15,000.00-28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)



















