Powered by Made-in-China.com
ห้องทดสอบความต้านทานการระเบิดอุณหภูมิสูงและต่ำ
US$4,000.00-8,000.00
1 บางส่วน
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่แหล่งจ่ายไฟ
380Vการรับรอง
CE, TUV, ISOไม่ใช่ ของรุ่น
KPD-320การรับประกัน
1 ปีช่วงความสูง ( ซม .)
30-200น้ำหนักตัวอย่างสูงสุด ( กก .)
100ขนาดตัวอย่างสูงสุด ( ซม .)
100*80*100ขนาดพื้นที่ฐาน ( ซม .)
170*120*2กำลังมอเตอร์ (kVA)
0.85ขนาดภายนอกของตัวทดสอบ ( ซม .)
170*120*283น้ำหนักสุทธิ ( กก .)
600มาตรฐานที่ใช้ได้
ไอโซ .02248-5(e) 1972แพคเพจการขนส่ง
กล่องไม้อัดแข็งแรงเป็นไปตามมาตรฐานสากลข้อมูลจำเพาะ
มาตรฐานและปรับแต่งได้ตามต้องการเครื่องหมายการค้า
ฝึกฝนที่มา
Dongguan, Chinaรหัสพิกัดศุลกากร
90321000กำลังการผลิต
1000 ชุดต่อ yesr หนึ่งตัวคุณสมบัติหลัก
บริการ OEM และ ODM: มีบริการปรับแต่งตามความต้องการที่หลากหลาย ตั้งแต่การปรับแต่งเล็กน้อยไปจนถึงการปรับแต่งทั้งหมด รวมถึงตัวเลือกตามการออกแบบและตัวอย่าง
วัสดุคุณภาพสูง: ผนังด้านนอก: เหล็กกล้าคาร์บอนเคลือบสี; ผนังด้านใน: สแตนเลส SUS304 สีด้าน
การออกแบบความจุขนาดใหญ่: พื้นที่ใช้งาน 900x850x800 มม.; น้ำหนักสูงสุดของตัวอย่าง 100 กก.; ขนาดสูงสุดของตัวอย่าง 100x80x100 ซม.
ได้รับการรับรอง CE และ TUV: เป็นไปตามมาตรฐาน ISO02248-1972(E) และได้รับการรับรอง CE และ TUV
การรับประกัน 1 ปี: การรับประกันครอบคลุมอุปกรณ์เป็นระยะเวลา 1 ปี
ระบบป้องกันอุณหภูมิต่ำ: มีสายทำความร้อนติดตั้งที่ขอบประตูเพื่อป้องกันการเกิดไอน้ำเมื่ออุณหภูมิต่ำ
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ & มีบริการ OEM ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 12 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Shenzhen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤4.62h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นโรงงานผู้ผลิตที่ตั้งอยู่ในตงกวน และรายงานความสัมพันธ์ระยะยาวกับ SGS, Konica Minolta, Senko, Midea, TCL และ Huawei ซัพพลายเออร์ได้รับการรับรอง ISO 9001, ISO 14001, ISO 45001:2018 และการรับรองที่เกี่ยวข้องกับ CE โดยมีการรายงานว่าอุปกรณ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบเป็นเวลา 7×24 ชั่วโมงก่อนจัดส่ง ซัพพลายเออร์ให้บริการ OEM, ODM และตัวเลือกการปรับแต่งหลากหลายรูปแบบ รวมถึงมี SDK พร้อมใช้งาน แต่ไม่ได้รับการระบุว่าเป็นซัพพลายเออร์ด้านเทคนิคมืออาชีพ และไม่มีการออกแบบซอฟต์แวร์ 3D ระยะเวลานำส่งระบุว่าเป็นหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูกาลและนอกฤดูกาล บริการสนับสนุนในต่างประเทศครอบคลุมการติดตั้ง การดีบัก การฝึกอบรม การซ่อมแซม และการบำรุงรักษา แม้ว่าซัพพลายเออร์จะรายงานว่าไม่มีคลังสินค้า โชว์รูม ตัวแทน หรือสาขาในต่างประเทศ หลักฐานด้านนวัตกรรมมีจำกัด เนื่องจากไม่มีการรายงานผลิตภัณฑ์ใหม่ในปีที่ผ่านมา มีการอ้างอิงบันทึกทางการเงินสำหรับปี 2020–2022 แต่ข้อมูลส่วนที่ให้มาไม่ได้เปิดเผยผลประกอบการทางการเงินที่เพียงพอสำหรับประเมินความน่าเชื่อถือ
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการจัดประเภทอย่างชัดเจนว่าเป็นโรงงานในตงกวน และบริษัทที่เกี่ยวข้องดำเนินธุรกิจการผลิต ข้อมูลนี้สนับสนุนสถานะการผลิตโดยตรงมากกว่าโปรไฟล์ที่เป็นเพียงผู้ค้า
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานการรับรอง ISO 9001, ISO 14001, ISO 45001:2018 และการรับรองหรือการอนุมัติผลิตภัณฑ์ CE การรับรองเหล่านี้เป็นหลักฐานอย่างชัดเจนถึงระบบการจัดการคุณภาพ สิ่งแวดล้อม อาชีวอนามัยและความปลอดภัย และการปฏิบัติตามข้อกำหนดของผลิตภัณฑ์อย่างเป็นทางการ
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์เป็นโรงงานผู้ผลิต รายงานว่ามีลูกค้าแบรนด์ระยะยาว ระบุว่าอุปกรณ์ทั้งหมดได้รับการทดสอบเป็นเวลา 7×24 ชั่วโมงก่อนจัดส่ง และมีคำแนะนำการตรวจสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูปที่จัดทำเป็นเอกสารและปฏิบัติตามอย่างสม่ำเสมอ นอกจากนี้ยังรายงานระยะเวลานำส่งเฉลี่ยหนึ่งเดือนทั้งในช่วงฤดูกาลและนอกฤดูกาล ซึ่งสนับสนุนการมีอยู่ของกระบวนการผลิตและการควบคุมคุณภาพที่จัดตั้งไว้อย่างดี
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์นำเสนอการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งเต็มรูปแบบอย่างชัดเจน รวมถึงการปรับแต่งจากแบบและตัวอย่างของลูกค้า ตลอดจนให้บริการ OEM และ ODM ตัวเลือกเหล่านี้แสดงให้เห็นถึงขอบเขตการปรับแต่งที่ครอบคลุม
กรณีลูกค้าซัพพลายเออร์ระบุชื่อ SGS, Konica Minolta, Senko, Midea, TCL และ Huawei เป็นลูกค้าระยะยาว และรายงานการเข้าร่วมงาน Automotive Testing Expo Europe 2023 ข้อมูลเหล่านี้เป็นการอ้างอิงอย่างชัดเจนถึงลูกค้าและการมีส่วนร่วมในตลาด แม้ว่าข้อมูลส่วนที่ให้มาจะไม่มีรายละเอียดโครงการ ขอบเขตคำสั่งซื้อ หรือตัวชี้วัดผลการดำเนินงาน
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:คุณมีบริการ OEM และ ODM หรือไม่?
A:
ใช่ เรายินดีให้บริการ OEM และ ODM พร้อมตัวเลือกการปรับแต่งที่ยืดหยุ่น รวมถึงการปรับแต่งแบบเต็มรูปแบบและการปรับแต่งจากแบบหรือตัวอย่าง
Q:ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือเท่าไร?
A:
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 1 ชิ้น
Q:ระยะเวลาในการผลิตคือเท่าไร?
A:
โดยเฉลี่ย ระยะเวลาในการผลิตคือหนึ่งเดือน ทั้งในช่วงฤดูที่มีความต้องการสูงและช่วงนอกฤดู
Q:วัสดุที่ใช้ทำผนังภายในคืออะไร?
A:
ส่วนภายนอกทำจากเหล็กกล้าคาร์บอนคุณภาพสูง เคลือบสีแบบสเปรย์ และส่วนภายในทำจากแผ่นสแตนเลส SUS304 สีด้าน
Q:ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการรับรองอะไรบ้าง?
A:
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับการรับรอง CE, TUV และ ISO และเป็นไปตามมาตรฐาน ISO02248-1972(E)
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Guangdong Komeg Industrial Co., Ltd.
Guangdong Komeg Industrial Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
ราคาเครื่องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นในห้องเก็บรักษาสภาพแวดล้อมสูงต่ำ
US$1,900.00-2,200.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นที่มีเสถียรภาพจากโรงงาน ห้องทดสอบสภาพอากาศสูงและต่ำ ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม ราคา
US$3,000.00-6,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบความเสถียรของสภาพอากาศที่สามารถตั้งโปรแกรมได้ที่อุณหภูมิสูงและต่ำ
US$4,000.00-8,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำแบบวอล์คอินคุณภาพสูงของหอการค้าอุตสาหกรรม
US$1,000.00-3,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์อุณหภูมิสูงและต่ำ 2-Zones ห้องทดสอบความร้อน
US$16,000.00-65,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ห้องทดสอบแบตเตอรี่ที่มีความเสถียรในสภาพแวดล้อมอุณหภูมิและความชื้นที่มีการป้องกันการระเบิดระดับสาม
US$4,500.00-4,700.00
1 บางส่วน(MOQ)
-20°C - 150°C 22L ห้องทดสอบสภาพแวดล้อมทางอากาศที่ปรับแต่งได้ ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่ ห้องทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ
US$2,000.00-2,490.00
1 บางส่วน(MOQ)
ผู้ผลิตห้องทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ
US$1,000.00-3,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่ ห้องทดสอบสภาพอากาศ ห้องทดสอบอุณหภูมิสูงต่ำ
US$3,000.00-5,000.00
1 ชิ้นส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบสภาพอากาศในห้องปฏิบัติการสำหรับการทดสอบและการสอบเทียบอุณหภูมิสูงต่ำ
US$4,500.00-36,800.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องปฏิบัติการอุปกรณ์ทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ โมเดล Csail Cts-150L-3-Cp ห้องทดสอบการช็อกความร้อนสามห้อง
US$43,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ราคาโรงงาน ห้องทดสอบอุณหภูมิที่ควบคุมได้ เสถียร อุณหภูมิสูงและต่ำ
US$2,500.00-5,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำแบบสลับอุณหภูมิสูงและต่ำ
US$1,000.00-5,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
อุปกรณ์ทดสอบอุณหภูมิสูงต่ำสลับกัน ควบคุมอุณหภูมิและความชื้น ห้องทดสอบความเสถียร
US$520.00-15,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบความร้อนและความเย็นแบบโปรแกรมได้สำหรับการทดสอบความต้านทานต่อการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิอย่างรวดเร็ว
US$8,900.00-9,980.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิสูงต่ำและความชื้น
US$1,900.00-2,200.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบสภาพอากาศที่มีเสถียรภาพ การทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ ห้องสิ่งแวดล้อม
US$500.00-1,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่สำหรับห้องปฏิบัติการ อุปกรณ์ทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ สแตนเลสสตีล
US$2,708.00-6,175.00
1 บางส่วน(MOQ)
ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นสูงและต่ำ
US$5,000.00-8,999.00
1 หน่วย(MOQ)
ห้องทดสอบที่มีการออกแบบอย่างดี มีประสิทธิภาพด้านพลังงาน เสถียร และสามารถทดสอบอุณหภูมิสูงและต่ำ
US$2,500.00-5,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)



















