Powered by Made-in-China.com

เครื่องมือกลแนวตั้ง CNC ที่มีความแม่นยำในการประมวลผล It6
US$28,000.00
1 บางส่วน
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
บริการหลังการบริการดีประกันสินค้า
1 ปีไม่ใช่ ของรุ่น
VTL125Aแอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะวิธีการเคลื่อนที่
CNCวิธีการควบคุม
การควบคุม CNCการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.01 ~ 0.02 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประสิทธิภาพสูงการรับรอง
CE, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่ความแม่นยำในการประมวลผล
ที 6.เปลี่ยนความเร็วของโต๊ะทำงาน
ไม่มีขั้นบันไดพร้อมกับสองบล็อกความเร็วในการตัดและการให้อาหาร
0.1-1000mm/Revสถานี
โดต้า 4/atc 12แรงดันไฟฟ้า
ac380vช่วงคลื่นแรงดันไฟฟ้า
-10~+10ความถี่
50 Hzโมเดลอุปกรณ์ซีเอ็นซี
Siemens 828dข้อมูลจำเพาะ
5500*3250*5300เครื่องหมายการค้า
ฆ้องที่มา
จีนรหัสพิกัดศุลกากร
8458911090กำลังการผลิต
10คุณสมบัติหลัก
เครื่องจักร IT6 ความแม่นยำสูง: ให้ความแม่นยำในการประมวลผลตามมาตรฐาน IT6 พร้อมความแม่นยำของตำแหน่งแกน X ที่ 0.01-0.02 มม. เพื่อคุณภาพการผลิตที่เหนือกว่า
ระบบ CNC ของ Siemens: ติดตั้งอุปกรณ์ CNC SIEMENS 828D เพื่อการควบคุมที่มีเสถียรภาพและประสิทธิภาพสูง รวมถึงการบูรณาการระบบอัตโนมัติ
ความแม่นยำที่ปรับแต่งได้: สามารถปรับความแม่นยำในการประมวลผลให้ตรงตามข้อกำหนด IT6 ที่เฉพาะเจาะจง เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมที่หลากหลาย
ความสามารถในการรับน้ำหนักสูง: สามารถรองรับชิ้นงานที่มีน้ำหนักสูงสุดถึง 16,000 กิโลกรัม และมีเส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุด 2600 มม. เหมาะสำหรับชิ้นงานขนาดใหญ่
ช่วงความเร็วที่กว้าง: ความเร็วของแกนหมุนอยู่ในช่วง 1-350 รอบต่อนาที พร้อมระบบปรับความเร็วของโต๊ะทำงานแบบต่อเนื่อง เพื่อความยืดหยุ่นในการประมวลผล
ได้รับการรับรอง CE และ ISO: เป็นไปตามมาตรฐานสากลด้วยการรับรอง CE และ ISO 9001 เพื่อความปลอดภัยและการรับประกันคุณภาพ
การรับประกัน 1 ปี: ครอบคลุมการรับประกัน 1 ปี พร้อมการฝึกอบรม ณ สถานที่ และการสนับสนุนหลังการขายอย่างเต็มที่
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำต่ำ: ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำเพียง 1 ชุด ทำให้สามารถซื้อได้อย่างยืดหยุ่น ทั้งสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อจำนวนน้อยหรือจำนวนมาก
ข้อมูลบริษัท
ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ ผ่านรับรองตัวเลือกการปรับแต่ง: การปรับแต่งจากตัวอย่าง, การปรับแต่งจากการออกแบบ, etc. ผ่านรับรองเริ่มส่งออกเมื่อ: 20 Years ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Xiamen Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: >24h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นบริษัทจำกัดที่ดำเนินธุรกิจผลิตเครื่องมือกลสำหรับงานหนัก โดยมีเครื่องกลึงแนวตั้ง CNC เป็นขอบเขตผลิตภัณฑ์ที่ระบุไว้ ซัพพลายเออร์ได้รับการรับรอง ISO9001:2015 และ CE และรายงานว่ามีขั้นตอนที่จัดทำเป็นเอกสารสำหรับการควบคุมคุณภาพ การจัดการข้อร้องเรียน การตรวจสอบย้อนกลับ และการดำเนินการแก้ไข การผลิตประกอบด้วยสายการผลิตสามสาย ขณะที่วิศวกร R&D จำนวนสามคนออกแบบผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของลูกค้าและจัดเก็บเอกสารการออกแบบ อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มีบริการ OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม ไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน ไม่มีผลิตภัณฑ์ใหม่ที่เปิดตัวในปีก่อนหน้า ไม่มีความร่วมมือกับ Fortune 500 ไม่มีประเทศที่ให้บริการในต่างประเทศ และไม่มีอุปกรณ์ทดสอบการควบคุมคุณภาพ ข้อมูลทางการเงินมีการระบุแยกตามปี แต่ไม่มีตัวเลขผลการดำเนินงานที่เป็นสาระสำคัญ ดังนั้นจึงไม่สามารถประเมินความน่าเชื่อถือทางการเงินได้ หลักฐานกรณีลูกค้ามีจำกัดอยู่เพียงการกล่าวอ้างถึงการยอมรับในตลาดและการไม่มีความร่วมมือกับ Fortune 500
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการระบุว่าเป็นบริษัทจำกัดที่มีประเภทธุรกิจแบบผสม ขอบเขตธุรกิจที่ระบุไว้ครอบคลุมการผลิตอุปกรณ์เครื่องมือกลสำหรับงานหนัก และขอบเขตผลิตภัณฑ์ที่นำเสนอคือเครื่องกลึงแนวตั้ง CNC
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่าผลิตภัณฑ์ได้รับการรับรอง CE ด้านความสอดคล้องของผลิตภัณฑ์ และได้รับการรับรอง ISO9001:2015 สำหรับระบบการจัดการและระบบที่เกี่ยวข้องกับการพัฒนาอย่างยั่งยืน การรับรองเหล่านี้เป็นการรับรองที่ระบุอย่างชัดเจนและเกี่ยวข้องกับความสอดคล้องของผลิตภัณฑ์และการจัดการคุณภาพ
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์มีขั้นตอนและบันทึกที่จัดทำเป็นเอกสารสำหรับการจัดการข้อร้องเรียนของลูกค้า การประเมินขีดความสามารถด้านการบริการ การดำเนินการแก้ไขและป้องกัน และการจัดการบริการของซัพพลายเออร์ อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าให้บริการในต่างประเทศจำนวนศูนย์ประเทศ ดังนั้น หลักฐานจึงสนับสนุนกระบวนการบริการภายใน แต่ไม่ครอบคลุมบริการหลังการขายระหว่างประเทศในวงกว้าง
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์มีวิศวกร R&D จำนวนสามคน มอบหมายให้วิศวกรเหล่านี้ออกแบบผลิตภัณฑ์ตามความต้องการของลูกค้า และจัดเก็บเอกสารข้อมูลนำเข้า ผลลัพธ์ การทบทวน การทวนสอบ และการตรวจรับรองการออกแบบ อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์รายงานว่าไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน และไม่มีผลิตภัณฑ์ใหม่ที่เปิดตัวในปีที่ผ่านมา ดังนั้น หลักฐานด้านผลลัพธ์ของนวัตกรรมในปัจจุบันจึงมีจำกัด
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์ดำเนินงานสายการผลิตสามสาย และรายงานว่ามีซัพพลายเออร์ที่ผ่านการรับรองด้านความสามารถในการให้บริการจำนวน 15 ราย พร้อมขั้นตอนการประเมินและบันทึกการดำเนินการแก้ไขเป็นลายลักษณ์อักษร อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์ไม่ได้ตรวจสอบปริมาณการผลิตของแต่ละแบตช์หรือล็อตให้สอดคล้องกันอย่างต่อเนื่อง ซึ่งบ่งชี้ถึงจุดอ่อนที่มีการจัดทำเป็นเอกสารในด้านการควบคุมปริมาณการผลิต
ความสามารถในการปรับแต่งวิศวกร R&D มีหน้าที่รับผิดชอบอย่างชัดเจนในการออกแบบผลิตภัณฑ์ใหม่ตามความต้องการของลูกค้า และซัพพลายเออร์ระบุว่ามีการพัฒนาผลิตภัณฑ์เครื่องกลึงแนวตั้ง อย่างไรก็ตาม ซัพพลายเออร์ไม่ได้ให้บริการ OEM สำหรับแบรนด์ยอดนิยม และไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน ดังนั้น จึงมีหลักฐานด้านการปรับแต่งในระดับการออกแบบผลิตภัณฑ์ แต่ยังไม่มีหลักฐานถึงขีดความสามารถด้าน OEM หรือการบูรณาการซอฟต์แวร์ในวงกว้าง
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:เครื่องกลึงแนวตั้งแบบ CNC รุ่นนี้มีความแม่นยำในการทำงานมากแค่ไหน?
A:
เครื่องจักรนี้มีความแม่นยำในการทำงานระดับ IT6 โดยมีความแม่นยำของตำแหน่ง X และ Z อยู่ในช่วง 0.01 ถึง 0.02 มิลลิเมตร ซึ่งช่วยให้มั่นใจได้ถึงการผลิตที่มีความแม่นยำสูง
Q:สามารถปรับเปลี่ยนความแม่นยำในการทำงานได้หรือไม่?
A:
ได้ ความแม่นยำในการทำงานสามารถปรับเปลี่ยนได้ตามความต้องการเฉพาะ โดยอ้างอิงจากข้อกำหนดระดับ IT6 ที่ระบุไว้ในคุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
Q:ชิ้นงานที่มีน้ำหนักสูงสุดที่เครื่องจักรนี้สามารถใช้งานได้คือเท่าไหร่?
A:
น้ำหนักสูงสุดของชิ้นงานจะแตกต่างกันไปตามรุ่น โดยมีตั้งแต่ 4,000 กิโลกรัม ถึง 16,000 กิโลกรัม ขึ้นอยู่กับรุ่นของเครื่องกลึงแนวตั้ง (VTL) ที่เลือก
Q:เครื่องจักรนี้ใช้ระบบควบคุม CNC อะไร?
A:
เครื่องจักรนี้ติดตั้งอุปกรณ์ควบคุม CNC รุ่น SIEMENS 828D ซึ่งมีคุณสมบัติในการควบคุมและระบบอัตโนมัติขั้นสูง
Q:ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ (MOQ) คืออะไร?
A:
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำคือ 1 ชุด ซึ่งช่วยให้ลูกค้ามีทางเลือกในการซื้อที่ยืดหยุ่น
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Fujian Chenggong Machine Tool Co., Ltd.
Fujian Chenggong Machine Tool Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องมือกลเครื่องกลึงแนวตั้ง CNC ที่มีคุณสมบัติความแม่นยำและความเร็ว It6
US$28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลึงแนวตั้ง CNC สำหรับงานที่มีความแม่นยำและความยืดหยุ่นในการทำงาน
US$28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ราคาโรงงาน เครื่องกลึงแนวตั้ง CNC เครื่องมือการทำงานของโลหะ
US$75,000.00-76,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือกลึงแนวตั้ง CNC ประสิทธิภาพสูงที่มีการควบคุมแบบไม่มีขั้นตอน
US$28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกลแนวตั้ง CNC ที่หลากหลายพร้อมความเร็วในการตัดที่ปรับได้
US$28,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Ck525 เครื่องมือกลขนาดเล็กแบบเครื่องกลึงแนวตั้งสองคอลัมน์พร้อมหัวจับเครื่องมือ
US$45,000.00-46,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงแนวตั้งขั้นสูงที่มีระบบซีเอ็นซีแรงบิดสูง
US$56,000.00-60,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกล CNC เครื่องกลึงมืออาชีพที่มี 0.002mm ความแม่นยำในการตั้งตำแหน่งสูง
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือเลื่อยอุตสาหกรรมที่มีเทคโนโลยีการหมุนแนวตั้งขั้นสูง
US$56,000.00-60,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึงแนวตั้งของจีน ขนาดการกลึง 1600mm เครื่องมือกลที่มีโพสต์เครื่องมือด้านข้าง
US$30,000.00-50,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องมือกลึงแนวตั้ง CNC เครื่องมือกลึงโลหะ ชิ้นส่วนการกลึง เครื่องมือ CNC
US$30,000.00-80,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือ CNC สำหรับการประมวลผลชิ้นส่วนอุตสาหกรรม อุปกรณ์มืออาชีพที่มีประสิทธิภาพสูงและความแม่นยำในการตัดเฉือนสูง
US$8,000.00-100,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องจักรศูนย์เครื่องจักรกลซีเอ็นซีแกน 3 4 5 ความแม่นยำสูงสำหรับการกลึง กัด เจาะ ต๊าปแนวนอนและแนวตั้ง
US$18,000.00-30,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Tck56 เครื่องมือกล CNC เครื่องกลึงแนวนอนพร้อมความเร็วสูง
US$32,000.00-35,600.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ระดับสูงที่มีมอเตอร์เซอร์โวสำหรับการตัดที่แม่นยำ
US$26,000.00-42,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Sgl46 เครื่องมือกล CNC แบบเตียงเอียงที่มีไต้หวัน C3 สกรูบอลเกรด
US$18,000.00-21,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือ CNC ระดับสูงที่มีความสามารถในการเคลื่อนที่หลายแกนสำหรับการกัดที่แม่นยำ
US$26,000.00-42,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Sgz46 เครื่องมือกลที่มีความแม่นยำสูงพร้อมระบบควบคุม CNC ใหม่จากไต้หวัน
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Ck6180 ระบบควบคุม CNC ประมวลผลดิสก์ เครื่องมือ CNC ที่มี CE
US$12,000.00-18,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือ CNC ความแม่นยำสูงที่มีตลับลูกปืนสปินเดิลขนาดใหญ่เพื่อเพิ่มความแม่นยำ
US$40,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)



















