Powered by Made-in-China.com

เครื่องกลึงแนวตั้ง CNC ที่มีระบบรางนำที่แข็งแรง
US$20,000.00-26,800.00
1 sets
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
1 ปีประกันสินค้า
1 ปีไม่ใช่ ของรุ่น
DVT-5116Dแอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะ, CNC เครื่องมือของเครื่องจักรที่ไม่ใช่แบบทั่วไป, เครื่องมือเครื่องจักร CNC ที่ทำให้เป็นโลหะเป็นรูปโลหะวิธีการเคลื่อนที่
ตัวควบคุมคอนทัวร์วิธีการควบคุม
เปิดการควบคุมลูปการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.01 ~ 0.02 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประสิทธิภาพสูงการรับรอง
CE, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่คำสำคัญ
การกลึงแนวตั้ง CNCระบบควบคุม
GSKเส้นผ่านศูนย์กลางโต๊ะทำงาน
1400 มมเส้นผ่านศูนย์กลางสูงสุดของเครื่องมือแนวตั้ง
1600 มมความสูงของชิ้นงานสูงสุด
1600 มมน้ำหนักสูงสุดของชิ้นงาน
5000 กกแรงตัดสูงสุดของที่ยึดเครื่องมือแนวตั้ง
25000ช่วงการป้อนของโพสต์เครื่องมือแนวตั้ง
1 มม ./ นาทีความเร็วในการเคลื่อนที่อย่างรวดเร็วของโพสต์เครื่องมือแนวตั้ง
2000 มม ./ นาทีการเคลื่อนที่ของเครื่องมือแนวตั้งในแนวนอน
915mmช่วงการป้อนที่ยึดเครื่องมือ
0.1-500ความเร็วในการยกคานขวาง
440กำลังไฟของมอเตอร์หลัก
30 กมขนาดเครื่องมือกล (ความยาว*ความกว้าง*ความสูง)
2660*2740*3528mmแพคเพจการขนส่ง
คิดค่าธรรมเนียมเพิ่มเติมสำหรับกล่องไม้ข้อมูลจำเพาะ
2000*1500*1650เครื่องหมายการค้า
ใชชีค Cที่มา
Shanghai, Chinaรหัสพิกัดศุลกากร
8458110090กำลังการผลิต
300 เซ็ต / ตั้งค่าต่อเดือนคุณสมบัติหลัก
การผลิตด้วยความแม่นยำสูง: สามารถประมวลผลด้วยความแม่นยำถึง 0.01~0.02 มม. โดยใช้ระบบรางนำทางแบบไฮโดรไดนามิก
โครงสร้างที่แข็งแรงทนทาน: เสาและฐานทำจากเหล็กหล่อที่มีความแข็งแรงสูงและผ่านกระบวนการลดความเครียด เพื่อให้มีความมั่นคงแข็งแรง
ความสามารถในการประมวลผลวัสดุที่หลากหลาย: เหมาะสำหรับโลหะกลุ่มเหล็ก, โลหะที่ไม่ใช่กลุ่มเหล็ก และวัสดุที่ไม่ใช่โลหะบางชนิด
ระบบควบคุมขั้นสูง: ติดตั้งระบบควบคุม GSK และมอเตอร์เซอร์โว AC เพื่อการเคลื่อนที่ที่แม่นยำ
กลไกความปลอดภัย: คานขวางถูกยึดด้วยระบบไฮดรอลิกพร้อมอุปกรณ์ล็อคและน็อตความปลอดภัย
ระบบหล่อลื่นแบบบูรณาการ: ระบบหล่อลื่นอัตโนมัติแบบรวมศูนย์ ช่วยให้การบำรุงรักษาเป็นไปอย่างสม่ำเสมอ
การรับรองระดับสากล: ได้รับการรับรอง CE และ ISO 9001 เพื่อให้สอดคล้องกับมาตรฐานของตลาดโลก
ความสามารถในการรับน้ำหนักสูง: สามารถรับน้ำหนักชิ้นงานสูงสุดถึง 5000 กิโลกรัม พร้อมแรงตัดสูงสุด 25000 นิวตัน
ข้อมูลบริษัท
ประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต/โรงงานผลิต, กรุ๊ป คอร์ปอเรชั่นเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤2.39h
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นบริษัทจำกัดที่มีความเกี่ยวข้องกับกลุ่มบริษัทขนาดใหญ่กว่า โดยนำเสนออุปกรณ์แปรรูปโลหะและเครื่องขึ้นรูปโลหะ บริษัทดำเนินงานด้วยสายการผลิตหนึ่งสาย มีพนักงาน 21 คน และมีบุคลากรควบคุมคุณภาพน้อยกว่าห้าคน ซัพพลายเออร์รายงานว่ามีความสามารถในการปรับแต่งผลิตภัณฑ์อย่างกว้างขวาง รวมถึงบริการ OEM และ ODM มีขั้นตอนการตรวจสอบและการดำเนินการแก้ไขที่จัดทำเป็นเอกสาร และมีสัญญาการผลิตที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้อง กิจกรรมการส่งออกมีการดำเนินงานแล้ว โดยมีการอ้างถึงประมาณ 30 ประเทศและภูมิภาค แต่ไม่มีตัวแทน สาขา คลังสินค้า โชว์รูมในต่างประเทศ หรือการเข้าร่วมงานแสดงสินค้าทางออฟไลน์ มีการระบุบันทึกทางการเงินสำหรับปี 2020–2022 แม้ว่าข้อมูลที่ให้มาจะมีรายละเอียดไม่เพียงพอสำหรับการประเมินความแข็งแกร่งทางการเงิน หลักฐานด้านนวัตกรรมมีจำกัด: ไม่มีการรายงานผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา และไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน ไม่มีการให้ข้อมูลด้านการรับรอง ความสามารถในการให้บริการหลังการขายอย่างเป็นทางการ หรือกรณีศึกษาลูกค้าเฉพาะเจาะจง
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์เป็นบริษัทจำกัดที่มีพนักงาน 21 คนและมีความสัมพันธ์ในลักษณะบริษัทในเครือ ขอบเขตผลิตภัณฑ์ที่ระบุคืออุปกรณ์แปรรูปโลหะและเครื่องขึ้นรูปโลหะ โดยสนับสนุนด้วยสายการผลิตหนึ่งสาย
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์ให้บริการ ODM และ OEM และวิศวกรของบริษัทมีประสบการณ์ด้านการวิจัยและพัฒนารวมหนึ่งปี อย่างไรก็ตาม บริษัทไม่รายงานผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา และไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน ซึ่งจำกัดหลักฐานด้านนวัตกรรมผลิตภัณฑ์ในปัจจุบัน
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์ดำเนินงานด้วยสายการผลิตหนึ่งสาย มีบุคลากรควบคุมคุณภาพน้อยกว่าห้าคน และมีสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงที่เกี่ยวข้องแต่ละราย นอกจากนี้ยังมี SOP ด้านการจ้างเหมาช่วง แต่ไม่ได้ดำเนินการกระทบยอดปริมาณอย่างต่อเนื่องสำหรับทุกล็อตหรือการผลิตเป็นล็อต ซึ่งบ่งชี้ถึงจุดอ่อนด้านการควบคุมการผลิต
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งตามตัวอย่าง การปรับแต่งตามแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งที่ยืดหยุ่นอย่างชัดเจน ความสามารถด้าน ODM และ OEM ยังช่วยสนับสนุนความสามารถในการผลิตสินค้าที่ปรับแต่งตามความต้องการ
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:เครื่องจักรมีใบรับรองอะไรบ้าง?
A:
มีใบรับรอง CE/ISO 9001; เอกสารครบถ้วน (Certificate of Origin, เอกสารหลายภาษา); ปรับให้เข้ากับมาตรฐานท้องถิ่น (CE/ATEX/NR/RoHS/OHSAS) เพื่อเข้าถึงตลาดโลก
Q:การจัดการโลจิสติกส์ข้ามประเทศเป็นอย่างไร?
A:
บริการส่งถึงหน้าประตูบ้านผ่าน DHL/Cosco; ให้การสนับสนุนเอกสารศุลกากรอย่างครบถ้วน; ติดตามสถานะแบบเรียลไทม์
Q:บริการหลังการขายในต่างประเทศเป็นอย่างไร?
A:
มีศูนย์บริการ 3 แห่งในภูมิภาคต่างๆ; ให้ความช่วยเหลือจากระยะไกลหลายภาษาตลอด 24 ชั่วโมง; ให้บริการภายใน 48 ชั่วโมง; รับประกันตลอดอายุการใช้งานสำหรับชิ้นส่วนหลัก
Q:มีการฝึกอบรมและให้การสนับสนุนด้านเทคนิคเป็นภาษาต่างๆ หรือไม่?
A:
มีคู่มือ/วิดีโอหลายภาษา; การฝึกอบรมภาคปฏิบัติ ณ สถานที่จริง; ให้คำแนะนำจากระยะไกลตลอด 24 ชั่วโมง
Q:มีการใช้งานในอุตสาหกรรมใดบ้าง?
A:
อุตสาหกรรมการบิน/ชิ้นส่วนยานยนต์/อุปกรณ์ทางการแพทย์/ฮาร์ดแวร์; มีกรณีศึกษาที่ปรับแต่งตามความต้องการให้เลือก
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shanghai Ants Machine Equipment Co., Ltd.
Shanghai Ants Machine Equipment Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
เครื่องกลึงแนวตั้ง CNC ขนาดใหญ่ Ck5225 5-Axis ศูนย์การผลิตที่มีระบบ Fanuc
US$30,000.00-50,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
Vmc855 3 เครื่องกัดซีเอ็นซีแบบรางเลื่อนหนักของ Axis พร้อมระบบควบคุม Fanuc Siemens ที่เลือกได้
US$14,000.00-15,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC ที่มีระบบควบคุม Fanuc สภาพใหม่ Vmc650/855/960/1050/1160/1370/1580
US$10,000.00-58,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Ck5125 เครื่องกลึงแนวตั้ง CNC เครื่องกลึงประเภทสวิสที่มีระบบ Fanuc
US$30,000.00-50,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงแนวตั้งหนักจากจีนที่มีการผลิตสูงพร้อมระบบควบคุมซิมเมนส์
US$30,000.00-50,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึง CNC มีรางนำที่ผ่านการเจียรอย่างแม่นยำและแข็งแรงพร้อมความต้านทานต่อการสึกหรอที่ยอดเยี่ยม Ck61100
US$32,000.00-35,000.00
1 sets(MOQ)
เครื่องกลึงแนวตั้งหนักสำหรับการประมวลผลโลหะ เครื่องกลึง CNC พร้อมระบบหล่อเย็น
US$28,000.00-46,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ศูนย์การกลึงแนวตั้ง Drc Machinery Vmc850 กับ 4 แกน 3axis รางเลื่อนเชิงเส้น ศูนย์การหมุน
US$31,100.00-50,500.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงซีเอ็นซีความแม่นยำสูงพร้อมระบบสายพานลำเลียงชิปในตัว
US$5,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องแมชชีนนิ่งเซ็นเตอร์แนวตั้งแบบ 5 แกนเชื่อมโยง ราคาโรงงานจากจีน เครื่องกัดและกลึงโลหะ CNC Fh60p-C พร้อมระบบ Fanuc เครื่องกัดโลหะ CNC ความแม่นยำสูง
US$80,000.00-160,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
เครื่องกลึงแนวตั้งความเร็วสูง CNC พร้อมระบบซีเมนส์
US$10,050.00-128,000.00
1 เซ็ต(MOQ)
เครื่องกลึงแนวตั้ง CNC ระบบ CNC อัตโนมัติความแม่นยำสูงพร้อมการควบคุม Fanuc 0I-TF Vmc1060
US$31,600.00-48,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึงโลหะ CNC Tck56-500 สำหรับการกลึงวิศวกรรมที่แม่นยำพร้อมทางนำที่ทนทานและระบบควบคุม
US$8,848.00-16,888.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกลึงโลหะอัตโนมัติแบบหนักพร้อมหัวขับแนวตั้งแบบเลือกได้ที่มีแกน Y เครื่องกลึงและมิลลิ่ง CNC พร้อมระบบ GSK
US$7,290.00-8,290.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องจักรกลแนวตั้ง CNC สำหรับการตัด, แกะสลัก, มิลลิ่ง, หมุน, เจาะ, ขัดเงา ด้วยโครงสร้างที่แข็งแรง
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
12000rpm ความเร็วสูง 3/4/5 แกน Vmc650 Vmc850 Vmc855 Vmc866 Vmc1050 เครื่องกัดซีเอ็นซีแนวตั้งขนาดเล็กสำหรับการกลึงเหล็กด้วยระบบ GSK
US$15,000.00-20,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรแนวตั้งที่มีรางนำเชิงเส้น CNC จำนวน 4th แกน
US$20,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc1160 เครื่องกัด CNC เครื่องศูนย์กลึงแนวตั้งความเร็วสูงพร้อมโต๊ะหมุน สปินเดิลสายพาน ระบบ Fanuc
US$22,500.00-23,900.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมิลลิ่งแนวตั้งที่มีความแม่นยำสูงพร้อมระบบควบคุม CNC
US$2,680.00-2,860.00
1 เตรียมตัว(MOQ)



















