Powered by Made-in-China.com
ศูนย์มิลลิ่งขนาดเล็กความแม่นยำสูง Vmc550 พร้อมการควบคุมซิมเมนส์
US$12,000.00
1 set
US$11,800.00
2 set
US$11,600.00
3+ set
ข้อมูลสินค้า
การปรับแต่ง
มีอยู่บริการหลังการขาย
บริการแบบสามแพ็คประกันสินค้า
1 ปีไม่ใช่ ของรุ่น
VMC550แอปพลิเคชัน
โลหะการใช้กระบวนการ
เครื่องมือเครื่องจักร CNC ตัดโลหะการควบคุมด้วยตัวเลข
CNC หรือ MNCความเที่ยงตรงในการประมวลผล
0.04 ~ 0.05 ( มม .)การจัดประเภทผลการปฏิบัติงาน
เครื่องมือเครื่องจักร CNC แบบประหยัดการรับรอง
CE, ISO 9001เงื่อนไข
ใหม่ระบบ
Fอัลมอนต์ เซอร์ /Siemens/GSKน้ำหนัก
2500 กกความเร็วเพลาหมุน
0 รอบต่อนาทีการเดินทาง X,Y,z
500x320x450 มมแพคเพจการขนส่ง
แพลเลทไม้หรือกล่องไม้ข้อมูลจำเพาะ
2200*1800*2250เครื่องหมายการค้า
ACRที่มา
Shandongกำลังการผลิต
1000 ชิ้น / ปีคุณสมบัติหลัก
การผลิตด้วยความแม่นยำสูง: ความแม่นยำในการกำหนดตำแหน่ง 0.005 มม. ต่อ 300 มม. และความแม่นยำในการทำซ้ำ 0.003 มม. ต่อ 300 มม.
ประสิทธิภาพสูง: ความเร็วในการเคลื่อนที่อย่างรวดเร็วสูงสุด 48 เมตรต่อนาที โดยรอบมอเตอร์หลักสามารถทำได้ถึง 8000 รอบต่อนาที
โครงสร้างคอลัมน์ที่แข็งแรง: การออกแบบคอลัมน์รูปข้าวหลามตัดขนาดใหญ่พิเศษ ช่วยให้มั่นคงและไม่เกิดการบิดเบี้ยวระหว่างการเคลื่อนที่ด้วยความเร็วสูง
ระบบนำทางที่มีความแข็งแรงสูง: แกนทั้งสามใช้ระบบนำทางเชิงเส้นแบบลูกกลิ้ง เพื่อลดเสียงรบกวน แรงเสียดทาน และเพิ่มความแข็งแรง
ระบบขับเคลื่อนโดยตรง: มอเตอร์เซอร์โวเชื่อมต่อโดยตรงกับสกรูบอลที่มีแรงดึงล่วงหน้า เพื่อให้ได้ความเร็วและความแม่นยำสูง
การเปลี่ยนเครื่องมืออย่างรวดเร็ว: ระยะเวลาในการเปลี่ยนเครื่องมือสั้นที่สุดเพียง 2 วินาที พร้อมตัวเลือกที่ไม่ต้องใช้แขน หรือตู้ใส่เครื่องมือขนาด 24 ช่อง
ระบบควบคุมที่ปรับแต่งได้: รองรับระบบ Fanuc, Siemens, GSK, KND, Mitsubishi และ Syntec ตามความต้องการของลูกค้า
การรับรองที่ครอบคลุม: เครื่องจักรได้รับการรับรองตามมาตรฐาน CE และ ISO 9001 เพื่อความปลอดภัยและคุณภาพ
ข้อมูลบริษัท

ผ่านรับรองประเภทของธุรกิจ: ผู้ผลิต / โรงงานและบริษัทผู้ค้า ผ่านรับรองขีดความสามารถด้านวิจัยและพัฒนา: บริการ ODM พร้อมให้บริการ & มีบริการ OEMเริ่มส่งออกเมื่อ: 2023-02-15 ผ่านรับรองท่าเรือที่ใกล้ที่สุด: Qingdao Port, Shanghai Port, Tianjin Portเวลาตอบสนองโดยเฉลี่ย: ≤2.70h ผ่านรับรองเงื่อนไขการชำระเงิน: LC, T/T, D/P, etc.
การตรวจสอบซัพพลายเออร์ด้วยระบบ AI
สรุปซัพพลายเออร์เป็นบริษัทแบบผสมผสาน โดยมีกิจกรรมทางธุรกิจครอบคลุมอุปกรณ์ควบคุมอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม ส่วนประกอบและวัสดุเติมสำหรับการซีล ผลิตภัณฑ์ยาง ฮาร์ดแวร์ ตลับลูกปืน และการจำหน่ายผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง ซัพพลายเออร์รายงานขีดความสามารถตามมาตรฐาน ISO 9001:2015 และ CE ใช้การจัดการดิจิทัลบนพื้นฐาน ERP และมีขั้นตอนที่จัดทำเป็นเอกสารสำหรับการประเมินบริการ การดำเนินการแก้ไข และการจัดการข้อร้องเรียน โปรไฟล์ด้านการวิจัยและพัฒนาครอบคลุมผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงที่ผ่านมา บริการ ODM และตัวเลือกการปรับแต่งหลายรูปแบบ ขณะเดียวกันยังมีการรายงานบริการ OEM สำหรับแบรนด์ที่เป็นที่ยอมรับ หลักฐานด้านการผลิตจำกัดอยู่ที่สายการผลิตหนึ่งสาย แม้ว่าจะมีการกระทบยอดจำนวนสินค้าในแต่ละล็อต ซัพพลายเออร์สามารถจัดหาสินค้าจากสต็อกและยอมรับเงื่อนไขการค้าและการชำระเงินหลายรูปแบบ แต่ยังขาดสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงด้านการผลิต คลังสินค้าในต่างประเทศ โชว์รูมในต่างประเทศ ความพร้อมใช้งานของ SDK และ SOP สำหรับการว่าจ้างผลิตภายนอก ไม่รวมตัวเลขทางการเงิน
ประเภทซัพพลายเออร์ซัพพลายเออร์ได้รับการระบุว่าเป็นบริษัทแบบผสมผสาน และดำเนินธุรกิจครอบคลุมการผลิตและการจำหน่ายอุปกรณ์ควบคุมอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม ส่วนประกอบและวัสดุเติมสำหรับการซีล ผลิตภัณฑ์ยาง ฮาร์ดแวร์ และตลับลูกปืน ซึ่งบ่งชี้ถึงขอบเขตผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรมที่หลากหลาย มากกว่าธุรกิจที่เชี่ยวชาญเฉพาะด้านอย่างแคบ
ใบรับรองซัพพลายเออร์รายงานว่ามีใบรับรอง ISO 9001:2015 และขีดความสามารถด้านการรับรองผลิตภัณฑ์ CE ซึ่งเป็นข้อมูลรับรองด้านการรับรองอย่างชัดเจนที่สนับสนุนขีดความสามารถด้านการจัดการคุณภาพและความสอดคล้องของผลิตภัณฑ์
ศักยภาพหลังการขายซัพพลายเออร์มีขั้นตอนที่จัดทำเป็นลายลักษณ์อักษรและปฏิบัติตามสำหรับการประเมินบริการ การดำเนินการแก้ไขและป้องกัน และข้อร้องเรียนของลูกค้า นอกจากนี้ยังรายงานว่าสามารถเข้าถึงบริการผ่านท่าเรือ Qingdao, Shanghai และ Tianjin และมีระยะเวลานำส่งภายใน 15 วันทำการหรือหนึ่งเดือน แต่ไม่มีการระบุเงื่อนไขการรับประกันหรือการซ่อมแซมโดยเฉพาะ
ความสามารถ R&Dซัพพลายเออร์รายงานว่ามีผลิตภัณฑ์ใหม่ในช่วงปีที่ผ่านมา บริการ ODM และการปรับแต่งจากตัวอย่าง แบบออกแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งแบบยืดหยุ่น อย่างไรก็ตาม ไม่มี SDK ที่พร้อมใช้งาน ซึ่งจำกัดหลักฐานด้านการสนับสนุนการพัฒนาซอฟต์แวร์
กำลังการผลิตซัพพลายเออร์รายงานว่าสามารถจัดหาสินค้าจากสต็อกและมีการกระทบยอดจำนวนอย่างต่อเนื่องสำหรับแต่ละล็อตหรือคำสั่งซื้อผลิตจำนวนมาก หลักฐานด้านขนาดการผลิตจำกัดอยู่ที่สายการผลิตหนึ่งสาย โดยไม่มี SOP สำหรับการว่าจ้างผลิตภายนอกและไม่มีสัญญาที่มีผลบังคับใช้กับผู้รับเหมาช่วงด้านการผลิตที่เกี่ยวข้อง ส่งผลให้เกิดข้อจำกัดด้านกระบวนการและกำลังการผลิตที่มีการบันทึกไว้
ความสามารถในการปรับแต่งซัพพลายเออร์เสนอการปรับแต่งจากตัวอย่าง การปรับแต่งจากแบบออกแบบ การปรับแต่งเต็มรูปแบบ การปรับแต่งเล็กน้อย และการปรับแต่งแบบยืดหยุ่นอย่างชัดเจน นอกจากนี้ยังให้บริการ ODM ซึ่งสนับสนุนข้อเสนอด้านการปรับแต่งที่หลากหลายโดยตรง
ผลิตภัณฑ์ Q&A
Q:ระยะเวลารับประกันของเครื่องจักรคือเท่าไร?
A:
เรามีการรับประกันเครื่องจักรทุกรุ่นเป็นระยะเวลา 1 ปี
Q:ระบบควบคุมใดบ้างที่มีสำหรับรุ่นนี้?
A:
เครื่องจักรนี้รองรับระบบควบคุมหลายระบบ ได้แก่ Fanuc, Siemens, GSK, KND, Mitsubishi และ Syntec
Q:ความเร็วสูงสุดของสปินเดิลคือเท่าไร?
A:
ความเร็วสูงสุดของสปินเดิลคือ 8000 รอบต่อนาที สำหรับทุกรุ่น
Q:ความแม่นยำในการกำหนดตำแหน่งของเครื่องจักรคือเท่าไร?
A:
ความแม่นยำในการกำหนดตำแหน่งคือ 0.005 มิลลิเมตร/300 มิลลิเมตร และความแม่นยำในการกำหนดตำแหน่งซ้ำคือ 0.003 มิลลิเมตร/300 มิลลิเมตร
Q:คุณมีบริการ OEM และ ODM หรือไม่?
A:
ใช่ เรามีบริการทั้ง OEM และ ODM สำหรับลูกค้าของเรา
ส่งแบบสอบถาม
*ถึง:
Shandong ACR MACHINE TOOL Co., Ltd.
Shandong ACR MACHINE TOOL Co., Ltd.*เนื้อหา:
ซัพพลายเออร์จะส่งคำตอบไปที่ อีเมลที่คุณลงทะเบียนไว้
คุณอาจสนใจสิ่งเหล่านี้ด้วย
ศูนย์กัดแนวตั้ง CNC เสียงรบกวนต่ำสำหรับงานวิศวกรรมความแม่นยำสูงขนาดมินิขั้นสูง Vmc1370 สำหรับชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ พร้อมมาตรฐาน CE
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องจักรกลโลหะกัดและกลึงแนวนอนที่มีความแม่นยำสูงแบบปรับแต่งได้ Hmc50 CNC 5 พร้อมสายพานเกลียว
US$50,000.00-300,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องมือกัดซีเอ็นซีแนวตั้งความแม่นยำสูง 3/4/5 ศูนย์การกลึงสำหรับการทำงานกับโลหะ Vmc1060 Vmc1160 Vmc1270 Vmc1370
US$20,000.00-25,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องกัด CNC ความเร็วสูง Vmc1370 3/4/5 แกน เสียงรบกวนต่ำ ศูนย์เครื่องจักรกลแนวตั้ง CNC พร้อมแรงบิดเพิ่มขึ้นสองเท่า
US$20,000.00-50,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc850 ศูนย์การกลึงแนวตั้ง: ความแม่นยำที่ไม่มีใครเทียบได้พร้อมการรับประกัน
US$19,999.00-25,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
รายการราคา ศูนย์กลึงแนวตั้ง GSK CNC ควบคุมความแม่นยำสูง Vmc850
US$21,000.00-24,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ศูนย์การกลึงแนวตั้งที่มีความเร็วสูงและความแม่นยำ Vmc850
US$19,900.00-25,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกลโลหะ CNC แนวตั้งความแม่นยำสูง Vmc1150 ที่เข้ากันได้กับระบบ Fanuc Siemens
US$30,000.00-60,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
Vmc855 ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC แฟนัค ซิมเมนส์ จีเอสเค
US$21,500.00-22,000.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
Vmc1890 ศูนย์กลึงแนวตั้ง CNC ที่มีการควบคุม Siemens Bt50 สปินเดิล 4-Axis ที่มีรางเชิงเส้นสำหรับการกลึงแม่พิมพ์
US$60,888.00-79,860.00
1 บางส่วน(MOQ)
เครื่องกัด CNC ศูนย์กลึงแนวตั้ง เครื่องกัด CNC ความแม่นยำสูง Vmc-866
US$22,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์กลึงแนวตั้งความแม่นยำสูง Vmc1160 ประสิทธิภาพที่ทรงพลังพร้อมการทำงานที่เสถียรเหมาะสำหรับงานกลึงหนัก
US$26,000.00-26,500.00
1 บางส่วน(MOQ)
ศูนย์เครื่องจักรกลแนวตั้ง CNC ความแม่นยำสูง Vmc1370 พร้อมสเกล
US$13,870.00-18,900.00
1 เตรียมตัว(MOQ)
ความแม่นยำสูง Vmc1270 ซีเมนส์ 4/5 แกนแนวตั้งขนาดใหญ่ ศูนย์กลึงซีเอ็นซี
US$46,000.00-55,000.00
1 บางส่วน(MOQ)
Vmc650 ความแม่นยำสูง 5 เครื่องมิลลิ่งแกนแนวตั้ง CNC เครื่องจักรมิลลิ่ง CNC ศูนย์การผลิตแนวตั้ง
US$15,060.00-17,160.00
1 บางส่วน(MOQ)



















